Brownstone » Jarida la Taasisi ya Brownstone » Panga A au Mpango B?
panga a au mpango b

Panga A au Mpango B?

SHIRIKI | CHAPISHA | EMAIL

Kila mtu siku hizi anaonekana kuwa na uhakika kuwa yuko sahihi, haijalishi yuko upande gani wa mjadala wowote. Inaonekana hakuna mtu yeyote anayesema hadharani "Sina uhakika," au "sijui."

Hakika ni jambo la kufariji sana. Inamaanisha kuwa unaweza kuendelea na "mpango A" wako. Chochote matumaini na ndoto ambazo unaweza kuwa nazo sasa au katika siku zijazo, unaweza, ikiwa una gari, kuweka juu ya kuzifikia.

Kwa hivyo, ikiwa una uhakika kwamba kuchukua sindano ya robo mwaka kutaokoa maisha yako, na kukuruhusu kusafiri, na kuhifadhi kazi yako, na kwamba serikali na mashirika ya kimataifa ambayo hayajachaguliwa kama WEF yana maslahi yako moyoni, na mfumuko wa bei utapungua. , na ugavi wa chakula ni salama, na gharama za nishati zitashuka, na wanadamu wanaweza kubadilisha hali ya hewa, na hutafungwa katika nyumba yako mwenyewe milele, na utaweza kuzunguka na kushirikiana kwa uhuru, milele, na sema kwa sauti kubwa au mtandaoni kile unachofikiri bila hofu ya kuadhibiwa, na madaktari watatoa maoni ya uaminifu, na yote yatarudi kwa kawaida, basi unaweza kushikamana na Mpango A kwa ujasiri - kuvinjari hadithi za usafiri na vipeperushi vya gari mpya na majarida ya mitindo, na programu za mali, na uendelee na chochote utakachofanya. Mpango A una mengi ya kuupendekeza.

Hata hivyo, katika wakati wako tulivu, ukipata ahueni kutokana na shughuli za kila siku, televisheni, redio ya mazungumzo, gumzo la mahali pa kazi, mbwembwe za michezo, je, kuna 'sauti tulivu' inayojaribu kueleza jambo fulani sikioni mwako. ? Labda kwa kuchochewa na kunusa kwa nadharia kwenye Twitter, au maoni yaliyolindwa na daktari?

Labda mjomba wazimu alisema kitu ambacho kilisimamisha mazungumzo kwenye BBQ ya Krismasi? Labda mwanafamilia aliyekuwa kimya isivyo kawaida ambaye hakujiunga na mazungumzo kuhusu Ukrainia, au Mabadiliko ya Tabianchi, au Uvujaji wa Maabara, au maandamano ya kufuli ya China yalikufanya ushangae?

Labda 'alikufa ghafla' kama maneno yameingia kwenye ufahamu wako? Kitu ambacho kinaweza kukufanya ujiulize "vipi ikiwa?" "Nini ikiwa nina makosa?" Ikiwa husikii maelezo yoyote kati ya haya, wala mwangwi wala minong'ono, basi una bahati. Unaweza kuendelea, upangaji programu wa kawaida umeanza tena, samahani kwa kukatizwa. Unaweza kuacha kusoma hapa.

Wengine wanaosikia maelezo, mwangwi na minong'ono wataisukuma yote kwa nyuma na kuipuuza. Wengine watazingatia maradufu 'jambo la sasa' ili kuondoa mawazo yao juu ya uwezekano kwamba wanaweza kuwa na makosa ya kutisha, yasiyoweza kutenduliwa, na ya milele. 

Kwa sisi wengine, kwa kuelezea "vipi ikiwa?" ni wakati wa kutatanisha. Ni utambuzi kwamba mambo yanaweza yasiwe jinsi yanavyoonekana. Katika hali ambayo, jambo la busara PEKEE ni kuchunguza njia mbadala. Kuondoa neno la 'ni ikiwa' ni kurejea kwenye kukumbatia Mpango A, na tunatumai kuwa uko sahihi. Matumaini, imesemwa, sio mpango.

Unaanzia wapi katika kuchunguza tafsiri mbadala za mada hizo zinazopendekezwa na kunong'ona kwa mashaka? Habari njema kwa upande huo ni kwamba haijalishi. Vuta tu uzi ulio karibu nawe. Tazama kinachofunguka. Endelea - haitachukua muda mrefu kabla ya kutambua unahitaji Mpango B.  

Paul Collits anaelezea safu nzima ya nyuzi za kuvuta kwenye kipande chake 'Ndoa ya Furaha ya Covid - Wakati Sayansi Ilipokutana na Nadharia ya Njama.

Chagua nyuzi zako: 

Kama matokeo ya juhudi za wapya wa njama, sasa tunajua virusi vilitoka wapi. Tunajua kwamba chanjo zilikuwepo kabla ya virusi. Tunajua serikali zilidanganya. Kila siku. Tunajua kuwa watu hawakuanguka juu ya kufa kutokana na virusi huko Wuhan. Tunajua chanjo hazifanyi kazi - na hazikukusudiwa kufanya. Tunajua kitakachofuata, na kwa nini Covid ilikuwa muhimu kwa darasa la kujiandaa kwa janga. Tunajua - kama hatukufanya hapo awali - kwamba KUNA tabaka tawala. Tunajua ufadhili wa Bill Gates utanunua nini. Tunajua wanamitindo walikuwa baloney. Tunajua majaribio ya PCR hayakufaa kamwe. Tunajua nani tumwamini, na nani tusimwamini. Tunajua kwamba mkataba wa kijamii umevunjwa. Tunajua kuwa serikali zetu hazitupendi. Kwamba watawale bila ridhaa ya watawaliwa. 

Mpango wangu A, katika tukio la matukio mabaya ya kisiasa yanayotokea, kama ilivyokuwa, ulihusisha kuandika barua za maandamano kwa wanasiasa na wengine. Kwa kweli haikuwa mpango, zaidi ya majibu, na moja halisi wakati huo. Kwa vyovyote vile, ilikuwa ni kushindwa kwa huzuni. Haikunipa hata faraja ya uwongo ya jibu, achilia uboreshaji dhahiri.

Mpango B ulianza kuchukua sura huku nikisoma kila nilichoweza kupata. Niligundua Chaguo la Benedict na Ishi kwa Uongo, zote mbili na Rod Dreher. Nimepata Irreverend podikasti. Nilisoma, na kusoma tena, insha ya Vaclav Havel ya 1978 “Nguvu ya wasio na Nguvu.” nilipata Mwanamke wa kihafidhina. Nilisoma Anthony Fauci Halisi na Robert Kennedy Jr. Nilisoma ya Naomi Wolf Miili ya Wengine. Nimeona Taasisi ya Brownstone. Na nikapata Substack. 

Hapa ndipo nilipoishia - mpango wangu B ni kutafuta mahali ambapo miungano mipya, nje ya uwezo wa serikali na urasimu, ndogo, mahiri na wenyeji kusaidia watu wa kawaida katika kuishi maisha yenye maana, yenye matunda, na tele. Miungano hii haitatambulika mara moja kama vyombo vinavyopigana dhidi ya dhuluma (isipokuwa na wadhalimu) - lakini itakuwa muhimu.

Soko la wakulima, kusanyiko la kanisa, vilabu vya huduma, wanaume na wanawake wenye ujuzi wa ufundi na ufundi, washairi na wanamuziki, waandishi wa riwaya, waandishi. Vilabu vya vitabu katika nyumba za kibinafsi, kumbukumbu za muziki zisizo rasmi, tastings ya bia ya nyumbani.

Makundi haya na mengine ndio yanayohusiana na ukweli, uzuri, siri, ukweli na upendo. Hakuna chochote ambacho serikali au WEF au WHO hufanya kinachokaribia kwa mbali kusaidia wanaume na wanawake na watoto huru katika kutafuta malengo halisi ya maisha - kinyume kabisa kwa kweli. Hakuna unachotazama kwenye habari za saa 6 kamili au kusoma kwenye media ya urithi kitakusaidia. 

Kwa hivyo Plan B yako ni nini? Na utaendelea na Mpango A hadi lini?

Imechapishwa tena kutoka kwa mwandishi Kijani kidogo



Imechapishwa chini ya a Ushirikiano wa ubunifu wa Commons 4.0 Leseni ya Kimataifa
Kwa machapisho mapya, tafadhali rudisha kiungo cha kisheria hadi cha asili Taasisi ya Brownstone Makala na Mwandishi.

mwandishi

  • richard kelly

    Richard Kelly ni mchambuzi mstaafu wa biashara, aliyeolewa na watoto watatu wazima, mbwa mmoja, aliyeharibiwa na jinsi jiji la nyumbani la Melbourne lilivyoharibiwa. Haki iliyoshawishiwa itapatikana, siku moja.

    Angalia machapisho yote

Changia Leo

Usaidizi wako wa kifedha wa Taasisi ya Brownstone unaenda kusaidia waandishi, wanasheria, wanasayansi, wachumi, na watu wengine wenye ujasiri ambao wamesafishwa kitaaluma na kuhamishwa wakati wa misukosuko ya nyakati zetu. Unaweza kusaidia kupata ukweli kupitia kazi yao inayoendelea.

Jiandikishe kwa Brownstone kwa Habari Zaidi

Endelea Kujua na Taasisi ya Brownstone