Brownstone » Jarida la Taasisi ya Brownstone » Ulimwengu Kulingana na Mike Pence 
Ulimwengu kulingana na Pence

Ulimwengu Kulingana na Mike Pence 

SHIRIKI | CHAPISHA | EMAIL

Ninavutiwa zaidi na kitabu cha Mike Pence Basi Nisaidie Mungu kwa kile anachosema kuhusu uzoefu wa udhibiti wa Covid, kwa kuwa hii ndiyo iliyoharibu utawala aliohudumu. Hilo ndilo litakuwa lengo langu katika yale yafuatayo lakini wacha kwanza nishughulikie kile ambacho kila mtu anafikiria hivi sasa: ni vipi mtu yeyote angeweza kutoa wasifu wake jina la kujitolea kama hili la ufilipi? 

Sina jibu lakini kwa hakika anaegemea ndani. Lazima aliajiri mhariri kunyunyizia maandishi kadiri iwezekanavyo na mistari ya Biblia na maombi mengine ya uhusiano wake wa kina na mahangaiko makubwa, yote ambayo yanatumika kama kifuniko cha manufaa kwa alichofanya kweli.

Na alifanya nini? Kutoka Kitabu cha Birx, Kitabu cha Kushner, WashPo kitabu, na kila akaunti nyingine ya ndani tuliyo nayo hadi sasa, alitoa bima kwa Anthony Fauci, Deborah Birx, na Robert Redfield katika harakati zao za kumshawishi Trump juu ya maagizo ya kufuli, na kisha akalinda wafanyikazi wa kufuli katika gari lao la kitaifa kushinikiza udhibiti kwa muda mrefu. baada ya Trump kupoteza imani. Baadaye, alichomeka kisu ndani zaidi kisha akatoa dhamana.

Tunajua kwamba hii ni kweli sasa kutokana na akaunti yake mwenyewe. Kwa hakika, mada yake kuu ni kwamba utawala wa Trump, shukrani kwake na ukomavu wake wa kiroho, ulifanya kila kitu sawa katika 2020. Kisha utawala wa Biden ulijitokeza na kuharibu kila kitu kwa kutumia mbinu ya "juu-chini" na sekta ya umma. ambayo serikali ya Trump ilikataa. Huu ni upendeleo wa upendeleo katika viwango vingi. 

Anavyofanya muhtasari: 

Tulivumbua upya majaribio tangu mwanzo, tukazalisha na kusambaza mabilioni ya vipande vya vifaa vya kinga binafsi, na kutengeneza makumi ya maelfu ya viingilizi. Katika miezi tisa fupi tuliendeleza tatu chanjo salama na yenye ufanisi; tulipoondoka madarakani Januari 2021, tulikuwa tukiwachanja Wamarekani milioni moja kwa siku. Pamoja, tuliokoa mamilioni ya maisha katika uhamasishaji mkubwa zaidi wa kitaifa tangu Vita vya Kidunia vya pili. Ilichukua sisi sote, serikali nzima, Amerika nzima. Lakini tulifanya hivyo. Tu katika Amerika.

Hakuna ushahidi, kwa hakika, wa dai hili kwamba "tuliokoa mamilioni ya maisha," lakini nimekuja kutarajia aina hii ya lugha. "Kuokoa mamilioni ya maisha" imekuwa msimamo wa kejeli kwa: tafadhali usikemee kushindwa kwangu kwa kutisha. Na kwa njia, mstari wa "Amerika Pekee" unasambazwa kila wakati kwenye kitabu lakini hii pia ni ujinga. Kufungiwa na kupelekwa kwa NPI zingine zilikuwa za kimataifa. Kwa hakika anajua hili kwa hivyo msemo huo ni ujanja wa kujitolea zaidi, ambao lazima afikirie kuwa unaendana na msingi wake wa upigaji kura. 

Anadai, bila shaka, kwamba uamuzi wa kuzuia Uchina ulikuwa wazo lake na Trump alienda sambamba nayo: 

Ikiwa virusi hivi, covid-19, vilikuwa vinatoka Uchina, ilibidi tujaribu kukata uwezo wake wa kutufikia. Hata hivyo, nilihisi jinsi ambavyo havijawahi kushuhudiwa na kuna uwezekano wa kukosolewa sana kufanya hivyo. Mazungumzo katika Ofisi ya Oval yalipofikia tamati, kwa faida ya rais, niliwauliza washiriki wa kikosi kazi, “Je, kuna rais yeyote katika historia ya Marekani amewahi kusimamisha safari zote kutoka nchi nyingine?” Jibu lilikuwa hapana. Trump alikaa kwenye kiti chake, alitafakari yote aliyoyasikia, na kufanya uamuzi: Marekani ingesimamisha kwa muda safari zote kutoka China.

Wema, angewezaje kuwa na akili na kuona mbali?

Kilichonipa ujasiri ni kwamba nilikuwa gavana na nilikuwa nimepitia majanga mawili tofauti ya kiafya, moja ikiwa ni pamoja na kisa cha kwanza cha MERS nchini Marekani na kingine janga la VVU/UKIMWI katika mji mdogo wa Indiana. Nilikuwa nimejionea jinsi serikali na serikali za shirikisho zingeweza kufanya kazi pamoja wakati wa shida ya kiafya. Nilielewa na alikubali changamoto hiyo kwa urahisi.

Oh, na pia Mungu na nchi ilikuwa upande wake:

Nilisimama, nikatoka nje ya Ofisi ya Oval, nikashuka kwenye barabara ya ukumbi, na kuwavuta timu pamoja katika ofisi yangu ya Mrengo wa Magharibi kwa mkutano wangu wa kwanza kama mkuu wa Kikosi Kazi cha Virusi vya Korona Ikulu. Bila kujua nini mbele, sisi tuliinamisha vichwa vyetu na kufungua mkutano ule wa kwanza katika maombi. Kuanzia wakati huo umakini ulikaa juu yangu ambao haukuwa chochote pungufu ya neema ya Mungu. Sikujua nini kilikuwa mbele, lakini nilijua Amerika ingeibuka kwenye hafla hiyo.

Pia Pence aliwaokoa Wamarekani kutoka kwa meli ya kitalii. Mimi si mtoto wewe. Hivi ndivyo anavyoamini. Unaweza hata kufikiria? Hapa uko kwenye safari ya kupendeza na mafua huanza kuzunguka. Ni mbaya sana, lakini watu wanaugua. Kaa kwenye sitaha ya juu na upate jua! Kisha helikopta hufika "kukuokoa" unapojaribu tu kufurahia likizo. Hapa kuna akaunti ya Pence ya mashujaa wake mwenyewe:

Wakati mataifa mengine yalipofunga safari mnamo Februari, karibu Wamarekani elfu tisini na tano waliachwa nje ya nchi. Kikosi kazi kilianzisha kazi ya uokoaji ili kuwarudisha nyumbani salama. Idadi ya Wamarekani ambao hawakuweza kurudi nyumbani walikuwa kwenye meli za kusafiri. … Kikosi kazi kilianzisha kazi ngumu ya kuwahamisha abiria, wengi wao wakiwa wazee na walio hatarini. Tuliratibu na kambi za jeshi la anga huko California, Texas, na Nebraska ili kupokea abiria, ambao walilazimika kusafirishwa kwa usalama kutoka kwenye meli na kuwekwa karantini kwenye besi.

Unajua, hiyo inaonekana kama utekaji nyara au utekaji nyara au kitu kingine. Nina shaka sana kwamba abiria walithamini "kuokolewa" kwa njia hiyo tu kutengwa kwa nguvu. Haya yote yanazungumza jambo la kushangaza sana kuhusu siku hizi, mkanganyiko wa mlipuko wa magonjwa ya kuambukiza na operesheni ya kijeshi inayohitaji sheria ya kijeshi na uvamizi mkubwa wa uhuru na mali. 

Kama Debbie Lerman amethibitisha, hii ni hasa kilichotokea. Samahani kusema, lakini Pence, akijua au la, alikuwa katikati yake. Kama vile anavyosema, "Ilikuwa muhimu, basi, kutokuwa na afya ya umma na maafisa wa usalama wa taifa kushiriki katika kufanya maamuzi…”

Pence anachukua sifa zaidi kwa kutatua mzozo wa majaribio. Birx alikuwa akikimbia huku akishangaa kwamba tunahitaji mamilioni na mabilioni ya majaribio, vinginevyo kila mtu angekufa. Pence aliendeleza ustadi wake wa kushangaza wa uongozi:

Dakika thelathini baadaye, Wakurugenzi wakuu wa kampuni kubwa zaidi za majaribio za Amerika wote walikuwa kwenye mstari, pamoja na Labcorp na Uchunguzi wa Jitihada. Tulielezea shida ya majaribio na tukaweka wazi kuwa tulitaka tasnia ifanye kazi pamoja. Niliwaambia kuwa kampuni za dawa zitalazimika kuunda muungano wa kufanya kazi pamoja kutengeneza dawa na chanjo na nilitaka kampuni za uchunguzi kufanya vivyo hivyo. Walikuwa na hamu ya kusaidia na walisema watalijadili katika mkutano wa tasnia hiyo utakaofanyika siku inayofuata. "Mnaweza kuwa katika Ikulu ya White baadaye wiki hii?" Nimeuliza. Wote walisema ndiyo, wangekuwepo. Nilikata simu. Birx alikuwa haamini. “Ulifanyaje hivyo?” Aliuliza. “Karibu Ikulu,” nikasema.

Lo, drama kama hiyo! Nini kilitokea baadaye?

Niliwaambia, “Fanya majaribio mengi haraka uwezavyo, na serikali ya shirikisho itafanya hivyo wanunue kutoka kwako. Tengeneza bilioni kwa mwezi ukiweza." Na kwa hayo tulizindua juhudi za kuunda upya upimaji.

Ndio, unaweza kugeuza macho yako. 

Pia, Pence ndio sababu tulikuwa na vinyago vingi! Alikuwa akifanya kampeni kote nchini wakati Mungu alipozungumza naye:

Nilipokuwa nikifikiria juu ya usambazaji wa taifa wa vifaa vya kinga ya kibinafsi, niligundua kuwa Minnesota ilikuwa nyumbani kwa 3M, ambayo hutokea kuwa mzalishaji mkuu wa taifa wa barakoa. Ilikuwa ni wakati wa Mungu. Nilimwomba Birx na Stephen Hahn, mkurugenzi wa FDA, waje pamoja. Tulipanda ndege ya Air Force Two na kutua Minnesota tukielekea Seattle.

Mwanaume gani! Kisha nini kilitokea?

Nilijua [Mkurugenzi Mtendaji Roman] Walz kutoka Congress—tulikuwa kwenye Bunge pamoja—na ugavana wetu ulikuwa umepishana. Niliwauliza jinsi 3M inaweza kuongeza uzalishaji wake wa barakoa. Roman alieleza kuwa kampuni hiyo ilizalisha barakoa milioni 35 kwa mwezi, lakini ni asilimia 10 tu ndizo zilikuwa za matumizi ya hospitali; zingine zote zilikuwa za wafanyikazi wa ujenzi. "Lakini kimsingi ni mask sawa?" Nimeuliza. Jibu lilikuwa ndiyo. "Sawa, basi, tunaweza kununua tu hizo kwa matumizi ya hospitali?" Hapana, niliambiwa, barakoa hazijaidhinishwa kwa matumizi ya matibabu na FDA. Kampuni hiyo inaweza kushtakiwa ikiwa itatumika hospitalini. “Jibu gani hapa?” Nimeuliza. Roman alieleza kuwa ikiwa 3M inaweza kupewa ulinzi wa kisheria na Congress, tunaweza kuziuza kote nchini. Kwa hiyo baada ya mkutano kuisha, nilimshika Walz kwa kiwiko cha mkono. Nilimwambia itabidi awaite Nancy Pelosi na Chuck Schumer- Bunge lilikuwa linaweka pamoja muswada wa dharura wa covid-na kuwaambia tulihitaji viongozi wa Kidemokrasia kuweka lugha katika muswada ambao utatoa ulinzi wa muda kwa kampuni kama 3M kuuza barakoa zao kwa matumizi ya matibabu, ambayo alifanya. Kwa mageuzi hayo pekee tulitoka kuwa na barakoa milioni 3 za N95 zinazopatikana hadi milioni 20 wakati Trump alitia saini muswada huo wiki moja baadaye.

Mwokozi bora kwa nchi mtu hawezi kufikiria! Na bado alikuwa zaidi ya upimaji hodari wa ajabu na bwana wa barakoa. Pia alikuwa mshauri wa mambo ya kiroho kwa mkwe wa rais! 

Muda mfupi baada ya kuchukua kikosi kazi, Jared Kushner alinikaribia. Aliniambia alikuwa akiacha kila kitu alichokuwa akifanya ili kunisaidia kwa njia yoyote niliyohitaji…. Wiki mbili baadaye, jioni ya Jumapili, Machi 15, alinipigia simu. Niliposikia sauti yake kwa upande mwingine, niliweza kusema kwamba alikuwa amevunjika moyo kuhusu changamoto ambazo tulikuwa tukikabiliana nazo katika kuongeza upimaji, kupata vifaa vya matibabu vya kutosha kusambazwa, na kuratibu juhudi hizo katika ngazi ya chini. "Hatuwezi kufanya hivi kutoka Ikulu ya Marekani," alikiri. "Ni nyingi sana, hatutaweza kukidhi mahitaji." “Unataka nikufanye ujisikie vizuri?” Niliuliza, sikusubiri hata jibu lake. “Sio lazima,” nikasema. "Waundaji wa Katiba walitupa mfumo wa Wakurugenzi wakuu hamsini wanaoongoza majimbo kote nchini. … Tunahitaji tu kuhakikisha wana kile wanachohitaji, na watakikamilisha." Kwa hilo, alipumua kwa utulivu, akisema, “Sikuwa nimefikiria hivyo,” akiongeza, “Unajua nini? Uko sahihi!”

Je, hakuna tatizo ambalo mtu huyu hawezi kulitatua? Jibu ni dhahiri hapana, ikiwa tutaamini maelezo yake ya tawasifu. 

Anathibitisha zaidi hii juu ya mada ya viingilizi, ambayo alijua kutokana na uzoefu wake mkubwa katika matibabu ya hospitali ambayo tulihitaji sana. 

Ilipofikia suala la usambazaji wa uingizaji hewa wa taifa, tulikabili uhaba mwingine na matokeo mabaya. Katika visa vikali vya covid, mapafu ya wagonjwa yanavimba sana hivi kwamba hayawezi tena kupeleka oksijeni kwenye mkondo wa damu. Vipuli vilitoa njia ya kuokoa mapafu wakati wagonjwa wakipambana na virusi. Hifadhi ya Kitaifa ya Kimkakati ilikuwa haijajazwa tena tangu mlipuko wa homa ya H1N1 mnamo 2009, na mwanzoni mwa mwaka, tulikuwa na vipumuaji elfu kumi mkononi. Haikuwa karibu kutosha. Katika wiki chache za kwanza, tulikuwa na maombi ya viingilizi elfu hamsini na tano kutoka majimbo. Ikiwa kulikuwa na kitu chochote ambacho kilinizuia usiku, ilikuwa wazo kwamba Mmarekani yeyote anayehitaji kipumuaji angeweza kunyimwa kipumuaji.

Ninyi nyote ambao waume zao waliuawa katika siku hizo - tunaweza kuwa tunazungumza maelfu mengi - bila shaka mmefarijiwa kujua kwamba Pence alipoteza usingizi kwa wasiwasi kwamba hakukuwa na kutosha. Na unaweza kutabiri mwisho wa vignette ya uingizaji hewa: Pence alipata viingilizi tulivyohitaji lakini kwa kweli hakufanya. 

Kuhusu uhusiano wake na Fauci, ulikuwa mgumu. Hana maneno ya kukosoa hata kidogo.

Na nilifurahi [Fauci] alikuwa hapo. Alikuwa sauti ya kuutuliza umma; Mitch McConnell alikuwa amenishauri, kwa usahihi, kwamba Fauci atakuwa a mwanachama muhimu wa timu kwa sababu ya kimo chake. Yeye na Dk. Birx walikuwa wamefahamiana kwa miaka mingi; walikuwa na karibu uhusiano wa mshauri na mentee. Fauci alicheza jukumu muhimu katika kumsaidia rais na timu yetu kuelewa upeo wa kweli wa tishio… Kila mara nilifanya kazi vyema na Tony, kwani alikuwa na hamu ya kukaa katika njia yake muhimu. Alitoa yake utaalamu na ushauri, lakini katika shughuli zetu zote alitambua kuwa kuna mambo ya kiuchumi na kijamii ya kuzingatia katika maamuzi ya rais. Sikuwahi kufikiria kuwa jukumu lake lilikuwa kuongoza majibu ya serikali kwa janga hili au kuwa mtu wake wa uhakika, na yeye pia.

Hiyo inatupeleka kwenye kufuli. Hapa kuna uhalali wa Pence:

Kufikia wiki ya pili ya Machi 2020, huku kesi zikiongezeka katika miji kadhaa mikubwa na tishio la mlipuko ambao unaweza kuzidi mfumo wetu wa utunzaji wa afya, kikosi kazi kilipeleka mpango kwa rais, ulioandaliwa na Fauci na Birx, kufunga sehemu kubwa ya uchumi wa Amerika kwa wiki mbili. Tuliiita "Siku 15 za Kupunguza Kuenea." Ilikuwa ni mbinu ya kupunguza ikiendeshwa na ujuzi kwamba virusi hivyo viliambukiza sana. Rais aliwataka wananchi wanaoweza kukaa nyumbani kufanya hivyo na kuepuka kutangamana na wengine, na ilifunga kwa muda sehemu kubwa za uchumi, isipokuwa biashara na wafanyikazi wanaochukuliwa kuwa muhimu. Kuongeza upimaji, kuimarisha vifaa vya kitaifa vya vifaa vya matibabu, na kupeleka yote kwa majimbo ilikuwa juhudi okoa mfumo wetu wa matibabu dhidi ya kuporomoka chini ya uzito wa virusi. Lengo la kinachojulikana kuwa kufuli halikuwa kamwe kuzuia kuenea kwa virusi; ilikuwa ni kuipunguza polepole kununua muda kwa ajili ya mfumo wa afya wa Marekani wakati wavumbuzi wake walianza kazi ya kuzalisha vifaa na kutengeneza ghala la matibabu.

Ajabu, kwa sababu hakuna hata moja ya haya ambayo ni kweli. Mfumo wa matibabu haukuwahi kuanguka. Mamia ya hospitali ziliwanyima wauguzi kwa sababu hospitali ziliachwa! Hii ni kwa sababu utawala wa Trump ulitoa maagizo ya nchi nzima kuhifadhi hospitali kwa ajili ya wagonjwa wa Covid huku ikizuia uchunguzi wote na upasuaji wa kuchagua. Lakini kwa kweli hatusikii neno lolote kutoka kwa kitabu cha Pence. 

Je, anahalalisha vipi kuwa na serikali kuu chini ya udikteta madhubuti unaotoa amri ya nchi nzima ambayo ilifunga sehemu zote ambapo watu hukusanyika? Ilikuwa ni amri ya ajabu na ya kiimla. Pence anasema kwa urahisi yafuatayo: “Naamini katika serikali yenye mipaka; Mimi si mpinzani wa serikali.”

Oh. Na hapa, kwa kadiri alivyohusika, serikali ilikuwa inafanya tu kile inachopaswa kufanya. 

Kwa kweli, haikuweza kuisha katika wiki mbili. Pence anasimulia hadithi:

Walitufahamisha kwamba ikiwa tutashindwa kuweka upunguzaji huo kwa siku nyingine thelathini, hadi Wamarekani milioni 2.2 wanaweza kufa kabla ya mwaka kuisha. Grafu iliwasilisha mawimbi mawili, hali mbaya zaidi katika bluu iliyokolea, matokeo ya "ikiwa tutafanya kila kitu sawa" katika rangi ya samawati. Ya kwanza ilionekana kama mlima; ya mwisho ilikuwa ndogo sana lakini bado inavunja moyo kwa ukubwa. Rais aliyameza yote kwa muda wa utulivu. Ulikuwa uamuzi mwingine mgumu, lakini aliufanya. Mnamo Machi 31, tuliwasilisha chati kwa watu wa Marekani na kupanua Siku 15 za Kupunguza Itifaki ya Kuenea kwa siku nyingine thelathini.

Patholojia au ujinga hapa ni wa kushangaza tu! Walitazama chati ya uwongo ya kielelezo yenye rangi na wakaamua kufuta Mswada wa Haki za Haki kwa muda mrefu zaidi? Ndio, hiyo ilifanyika na Pence akaibariki. Kufikia sasa ninavyoweza kusema, Pence hajasikitishwa lakini anajivunia uamuzi huu ambao uliishia kutawala urais wote wa Trump. "Ninajua tuliokoa mamilioni ya maisha," asema. 

Najua tayari umechoka na ukaguzi huu lakini lazima nishiriki nawe fadhila nyingine ya Pence. Yeye pia ni mtunza amani aliyebarikiwa:

Katika safu ya wikendi ya tweets, Rais Trump alimwita [Gavana wa Michigan] Gretchen "nusu Whitmer" na kusema alikuwa "juu ya kichwa chake." Katika mkutano na waandishi wa habari Jumatatu, Trump alisema aliniambia nisimwite "mwanamke huko Michigan." Nilimpigia simu. Nilipofanya hivyo, alisema tumefanya kazi nzuri lakini angeendelea kusukuma zaidi. Nilimwomba kwa heshima azungumze nami ikiwa alihitaji chochote badala ya kuipeleka kwenye televisheni ya kebo. Siku iliyofuata, Rais Trump alisema alikuwa na "mazungumzo yenye tija" na Whitmer. Bwapatanishi ni wachache.

Vipi wakati kufuli kulikuwa kumalizika lakini kudumu katika maeneo mengi? Tunajua kutoka kwa rekodi kuwa hii ilitokana na ziara za kitaifa za Birx, Redfield, na Fauci ambao wangejitokeza katika ofisi za magavana kuwasihi kufunga shule, kulazimisha kila mtu kuvaa vinyago, na vinginevyo kupiga marufuku mikusanyiko mikubwa. Kufikia wakati huu, Trump alikuwa amechoshwa na densi hiyo yote ya kabuki lakini timu yake ilikuwa tayari imeingia dosari na kujaribu kuweka kufuli hadi Novemba. 

Je, waliwezaje kuondokana na hili duniani? Nadhani nini? Ilikuwa Pence na anakubali:

Wakati mkutano wetu wa waandishi wa habari ulipopungua, I iliwahimiza Birx na Redfield kutembelea majimbo na kukutana na magavana na maafisa wa afya. Niliamini kwamba jukumu letu lilikuwa kutoa ushauri bora zaidi lakini kuheshimu viongozi wa serikali—jambo ambalo tulifanya bila kukosa. 

Sihitaji hata kuripoti kwamba anajivunia sana chanjo hizo pia, hata kufikia kuripoti, bila kejeli, kwamba "zote zilifanya kazi kwa karibu asilimia 95 dhidi ya kuambukizwa covid:" 

Kuwa na chanjo mbili salama na zinazofaa zinazopatikana kwa watu wa Amerika ndani ya miezi tisa ya kuanza kwa janga ilikuwa muujiza wa matibabu. Wakati kampuni hizo za utafiti zinapaswa kupongezwa, vivyo hivyo, viongozi wa Operesheni Warp Speed, Moncef Slaoui na katibu msaidizi wa HHS Paul Mango, ambao walichunga chanjo kupitia mchakato huo kwa wakati wa rekodi, na Jenerali Gus Perna, ambaye alifanya kazi na majimbo. na makampuni ya Marekani kama vile FedEx kusambaza chanjo hiyo kote nchini kabla ya mwaka kuisha. Siku tulipoondoka madarakani mwaka wa 2021, tulikuwa tukiwachanja Wamarekani milioni moja kwa siku. Tu katika Amerika.

Tunaweza kukomesha hapo na kumaliza kwa kuona kuwa hakuna kitu katika kitabu hiki kinachopingana na yale ambayo tumejifunza kwa miaka hii miwili, ambayo ni kwamba Mike Pence aliwahi kuwa njiwa wa kubeba na pazia la kulinda usalama wa taifa ambalo lilichukua nchi mnamo Machi 2020. Ni yeye aliyetoa haki kwa upotoshaji wa Birx. Ni yeye aliyesaidia kumshawishi Trump juu ya kufuli. Ni yeye ambaye alisukuma hofu ambayo ilisababisha matumizi makubwa, ununuzi wa barakoa na viingilizi, yeye ambaye alisukuma kupelekwa kwa Sheria ya Uzalishaji wa Ulinzi, na yeye ambaye alituma meli ya hospitali ya Navy kwenda New York ambayo haikutumika. Na hatetei tu matendo yake yote bali anadokeza kwamba yote yalibarikiwa na Mungu. 

Na sasa anatuhimiza sote kusimama nyuma kwa mshangao na, ikiwezekana kabisa, kumchagua kama rais ajaye. Kama Pence anavyoweza kusema, ni Amerika pekee. 



Imechapishwa chini ya a Ushirikiano wa ubunifu wa Commons 4.0 Leseni ya Kimataifa
Kwa machapisho mapya, tafadhali rudisha kiungo cha kisheria hadi cha asili Taasisi ya Brownstone Makala na Mwandishi.

mwandishi

  • Jeffrey A. Tucker

    Jeffrey Tucker ni Mwanzilishi, Mwandishi, na Rais katika Taasisi ya Brownstone. Yeye pia ni Mwandishi Mwandamizi wa Uchumi wa Epoch Times, mwandishi wa vitabu 10, vikiwemo Maisha Baada ya Kufungiwa, na maelfu mengi ya makala katika magazeti ya kitaaluma na maarufu. Anazungumza sana juu ya mada za uchumi, teknolojia, falsafa ya kijamii, na utamaduni.

    Angalia machapisho yote

Changia Leo

Usaidizi wako wa kifedha wa Taasisi ya Brownstone unaenda kusaidia waandishi, wanasheria, wanasayansi, wachumi, na watu wengine wenye ujasiri ambao wamesafishwa kitaaluma na kuhamishwa wakati wa misukosuko ya nyakati zetu. Unaweza kusaidia kupata ukweli kupitia kazi yao inayoendelea.

Jiandikishe kwa Brownstone kwa Habari Zaidi

Endelea Kujua na Taasisi ya Brownstone