Brownstone » Jarida la Taasisi ya Brownstone » Shirika la Afya Ulimwenguni Liliuza Zaidi Chanjo na Kinga ya Asili Iliyopungua

Shirika la Afya Ulimwenguni Liliuza Zaidi Chanjo na Kinga ya Asili Iliyopungua

SHIRIKI | CHAPISHA | EMAIL

Kipengele cha kushangaza cha rhetoric wakati wa janga la SARS-CoV-2 ambalo lilijulikana kwa umma mapema 2020 ilikuwa ukimya usio wa kawaida juu ya mfumo wa kinga. Ingawa hapo awali, chanjo na mfiduo wa asili zilizingatiwa kama washirika katika kupunguza magonjwa, wakati huu zilianzishwa kwa ushindani, na sauti zote za heshima zikisukuma chanjo na kupiga kelele kwa mtu yeyote ambaye alithubutu kuvunja ukimya kuhusu nguvu za asili. 

Msukumo huo wa propaganda ulianza miezi 18 iliyopita lakini sasa umefutika kabisa. Utafiti mkubwa zaidi ambao bado unalinganisha chanjo za Covid na maambukizo ya asili umetoa matokeo ambayo hayangeshangaza mtu yeyote miaka 50 iliyopita. "Kulinganisha kinga ya asili ya SARS-CoV-2 kwa kinga inayotokana na chanjo: maambukizo tena dhidi ya maambukizo ya mafanikio.” huonyesha kwamba kinga ya asili ina nguvu zaidi na pana zaidi katika suala la kuzuia maambukizi - ukweli wa baiolojia ya seli inayojulikana na kuboreshwa kwa muda mrefu. Hii inaendana na tafiti nyingine nyingi katika mwaka uliopita, kama alielezea na Jay Battacharya, Sunetra Gupta, na Martin Kulldorff. 

Uzoefu na Covid-19 ni kisa cha kiada cha jinsi mfumo wa kinga unavyopanda kawaida ili kuchukua vimelea vipya vya magonjwa ambavyo daima na vitasumbua ulimwengu kila wakati. Chanjo (hasa inayotumia uvumbuzi mpya badala ya chanjo ya kitamaduni) kwa aina hii ya virusi - kupumua, kuenea, na kali kwa wengi - itakosekana zaidi, kwa sababu tu ya kasi ya mabadiliko na kuibuka. ya lahaja. 

Utafiti wa Isreali unajulikana tu kwa sababu ya upeo wa utafiti na usahihi wa matokeo. Reuters inatoa muhtasari wa utafiti kwa Kiingereza: 

Matokeo ni habari njema kwa wagonjwa ambao tayari wamefanikiwa kupambana na Covid-19, lakini yanaonyesha changamoto ya kutegemea chanjo pekee ili kuondokana na janga hili. Watu waliopewa dozi zote mbili za chanjo ya Pfizer-BioNTech walikuwa na uwezekano wa karibu mara sita kupata maambukizi ya delta na uwezekano wa mara saba wa kuwa na ugonjwa wa dalili kuliko wale waliopona. 

Ripoti kutoka kwa Unherd inatoa mchoro wa kusaidia:

Sasa kwa tatizo: uangalizi wa chanjo na kupungua kwa kinga ya asili. Nani aliwajibika? Kwa kweli, WHO iliwajibika. 

Wacha tuangalie yao Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara kuhusu kinga ya mifugo. Tovuti hiyo ilibadilishwa sana kwa muda wa miezi kumi na miwili iliyopita, wakati mmoja hata kuondoa kabisa uwezekano kwamba maambukizi ya asili hutoa mchango wowote katika kuunda kinga ya mifugo. Mkuu wa WHO mara kwa mara alisisitiza wazo kwamba chanjo hizo mpya zimeunda njia mpya ya kujikinga bila kuathiriwa na virusi. 

Kinga ya mifugo ni uchunguzi unaovutia ambao unaweza kufuata hadi uhalisia wa kibayolojia au nadharia ya uwezekano wa takwimu, chochote unachopendelea. Hakika sio "mkakati" kwa hivyo puuza chanzo chochote cha habari kinachoelezea hivyo. Wakati virusi vinapoua mwenyeji wake - yaani, wakati virusi vinapozidisha uwezo wa mwili wa kuiunganisha, mwenyeji wake hufa na hivyo virusi havienezi kwa wengine. Zaidi ya hii hutokea, chini ya kuenea. Ikiwa virusi hazitaua mwenyeji wake, zinaweza kuruka kwa wengine kupitia njia zote za kawaida. 

Unapopata virusi kama hivyo na kupigana navyo, mfumo wako wa kinga husimba habari hiyo kwa njia ambayo hujenga kinga dhidi yake. Inapotokea kwa watu wa kutosha (na kila kesi ni tofauti kwa hivyo hatuwezi kuweka nambari wazi juu yake, haswa kutokana na kinga nyingi za msalaba) virusi hupoteza ubora wake wa janga na kuwa endemic, ambayo ni kusema inaweza kutabirika na kudhibitiwa. Kila kizazi kipya hujumuisha habari hiyo kupitia kufichua zaidi. 

Hivi ndivyo mtu angeita virology/immunology 101. Ni kile unachosoma katika kila kitabu. Imefundishwa katika biolojia ya seli ya daraja la 9 kwa pengine miaka 80. Kuchunguza utendakazi wa jambo hili la mageuzi ni ajabu sana kwa sababu huongeza heshima ya mtu kwa njia ambayo biolojia ya binadamu imejipatanisha na uwepo wa vimelea vya magonjwa bila kuhangaika kabisa. 

Na ugunduzi wa nguvu hii ya kuvutia katika biolojia ya seli ni sababu kuu kwa nini afya ya umma ikawa nzuri sana katika karne ya 20. Tukatulia. Tulidhibiti virusi na wataalamu wa matibabu: uhusiano wa daktari/mgonjwa. Tuliepuka tabia ya Zama za Kati ya kukimbia huku na kule huku nywele zikiwa zimewaka moto lakini badala yake tukatumia busara na akili. 

Siku moja, taasisi hii ya ajabu inayoitwa Shirika la Afya Ulimwenguni - mara moja tukufu kwa sababu ilihusika hasa na kutokomeza ugonjwa wa ndui - ghafla iliamua kufuta kila kitu nilichoandika kutoka kwa misingi ya biolojia ya seli. Ilibadilisha sayansi kwa njia kama ya Soviet. Iliondoa kwa ufunguo wa kufuta kutaja yoyote ya kinga asili kutoka kwa tovuti yake. Ilichukua hatua ya ziada ya kupotosha muundo na utendakazi wa chanjo. 

Hii ndio tovuti ya kuanzia tarehe 9 Juni 2020. Unaweza kuiona hapa kwenye Archive.org. Inabidi usogeze chini ukurasa na ubofye swali kuhusu kinga ya kundi. Unaona yafuatayo. 

Hiyo ni sahihi kwa ujumla. Hata taarifa kwamba kizingiti "bado hakijawa wazi" ni sahihi. Kuna kinga dhidi ya Covid kutoka kwa coronavirus zingine na kuna kumbukumbu ya T-cell ambayo inachangia kinga ya asili.

Hata hivyo, katika screenshot ya tarehe 13 Novemba 2020, tulisoma dokezo lifuatalo ambalo kwa njia fulani hujifanya kana kwamba wanadamu hawana mfumo wa kinga kabisa bali hutegemea kabisa dawa kubwa ya dawa kuingiza vitu kwenye damu yetu. 

Kile dokezo hili katika Shirika la Afya Ulimwenguni lilifanya ni kufuta kile ambacho ni sawa na historia ya miaka milioni ya wanadamu katika densi yake maridadi na vimelea vya magonjwa. Unaweza tu kukusanya kutoka kwa hili kwamba sisi sote si chochote ila slates tupu na zisizoweza kuboreshwa ambazo tasnia ya dawa huandika saini yake. 

Kwa kuongezea, mabadiliko ya uhariri katika WHO yalipuuza na hata kufuta maendeleo ya matibabu ya miaka 100 katika virology, immunology, na epidemiology. Sio kisayansi kabisa - shilingi kwa tasnia ya chanjo kwa jinsi wanadharia wa njama wanasema kuwa WHO imekuwa ikifanya tangu mwanzo wa janga hili. 

Kinachoshangaza zaidi ni madai kwamba chanjo hulinda watu dhidi ya virusi badala ya kuwahatarisha. Chanjo ya kitamaduni hufanya kazi ipasavyo kwa kurusha mfumo wa kinga kwa njia ya kuambukizwa. Hii imejulikana kwa karne nyingi. Hakuna njia kwa sayansi ya matibabu kuchukua nafasi ya mfumo wa kinga ya binadamu. Inaweza tu kuicheza kupitia kile kilichoitwa chanjo. Kwa kukataa kufichuliwa, WHO inaonekana hata kukataa njia za J&J kwa niaba ya Moderna na Pfizer, ambayo hutumia mikakati ya mRNA. Ongea kuhusu kuchagua washindi na walioshindwa katika teknolojia! 

Hatimaye mnamo Januari 4, 2021: WHO imebadilisha yake ufafanuzi bado tena, kuingiza tena ukweli dhahiri wa kinga ya asili. 

Dai hili la kwamba chanjo kwa idadi ya watu badala ya kukaribia aliyeambukizwa ni bora zaidi kwa ujumla linaelezwa hapa kama suala la imani wakati kwa kweli hili ni swali la majaribio. Ikiwa chanjo haitoi kinga kwa njia ya kudumu na pana - na haiwezi kufanya hivyo kwa njia ambayo inawahakikishia watu usalama wake - itikadi inayosukumwa na WHO inaweza kuwa ya uwongo. 

Kwa mwaka mmoja na nusu, vyombo vya habari vimekuwa vikituambia kwamba “sayansi” inatutaka tufuate maagizo yao ambayo yanaenda kinyume na kila itikadi ya uliberali, kila matarajio ambayo tumekuza katika ulimwengu wa kisasa kwamba tunaweza kuishi kwa uhuru na kwa uhuru. uhakika wa haki. Kisha "sayansi" ikachukua nafasi na haki zetu za kibinadamu zilipigwa marufuku. Na sasa "sayansi" kwa hakika ilifuta historia yake yenyewe, ikitoa mswaki hewani juu ya kile iliyokuwa ikijua na kukibadilisha na kitu cha kupotosha kabisa na uwongo hata kidogo. Kusiwe na siri kwa nini imani ya umma katika afya ya umma iko chini. 

Siwezi kusema ni kwanini, haswa, WHO ilifanya hivi kwa kugeuza ukweli wa kimsingi wa kisayansi. Kwa kuzingatia matukio ya miaka miwili iliyopita, hata hivyo, ni busara kudhani kwamba siasa zilikuwa zikichezwa. Tangu kuanza kwa janga hili, wale ambao wamekuwa wakisukuma kufuli, hysteria, na maagizo ya chanjo wamepinga wazo la kinga ya asili ya mifugo, badala yake wakisisitiza kwamba lazima tuishi kwa hofu ya kufuli - iliyofunikwa na kutengwa - hadi sote tupate chanjo. Kwa kuwa sasa chanjo hazijafanya kazi ili kutoa ulinzi dhidi ya lahaja, maambukizo, au uambukizaji, kuna mkanganyiko mkubwa unaofanyika kuokoa juhudi kwa viboreshaji visivyoisha, na kuendelea kuficha na kuogopa. 

Sayansi haijabadilika; wana siasa tu. Na ndio maana ni hatari sana na ni mbaya sana kuweka usimamizi wa virusi kwa nguvu za siasa. Hatimaye sayansi pia inainama kwa tabia duplicitous ya sekta ya kisiasa. 

Tafiti zinazodokeza kwamba WHO ilikosea zinaonekana kumiminika kila siku. Mpya kujifunza na UCSF iligundua kuwa "78% ya maambukizo kwa watu waliopewa chanjo kamili kati ya utafiti yalisababishwa na tofauti zilizo na mabadiliko haya, ikilinganishwa na 48% ya kesi kati ya watu ambao hawajachanjwa… bado wanaweza kuambukizwa - na kutoa ufahamu wa kina wa kile tunachoweza kukutana nacho katika siku zijazo."

Kwa kuongeza, mwingine kujifunza imegundua kuwa "katika watu waliopewa chanjo, chembe za kingamwili zilipungua kwa hadi 40% kila mwezi uliofuata huku katika wagonjwa wa kupona zilipungua kwa chini ya 5% kwa mwezi." Na hii ndio sababu Fauci na wengine wengi sasa wanazungumza juu ya nyongeza kila baada ya miezi 5. Chanjo hiyo sio tikiti ya dhahabu ambayo WHO ilidai ilikuwa na wala kinga ya asili sio kitu cha kishenzi na kisichofikirika kwamba inapaswa kufutwa kutoka kwa wavuti ya WHO na kurejeshwa tu baada ya dhoruba ya mitandao ya kijamii ya maandamano. 

Hakika kutakuwa na masomo zaidi yanayoonyesha vivyo hivyo katika miezi na miaka ijayo. Juhudi za WHO za kuchezea sayansi, kudanganya umma, na kufuta ukweli hakika zitasababisha kudharauliwa kwake kwa miaka mingi. Mtu anatumai kwamba WHO katika siku zijazo itashikamana na sayansi badala ya kuruhusu sifa yake iliyokuwa inaheshimika kudanganywa na kutumiwa vibaya na masilahi ya kisiasa na kiviwanda ambayo hayazingatii masilahi ya umma. 



Imechapishwa chini ya a Ushirikiano wa ubunifu wa Commons 4.0 Leseni ya Kimataifa
Kwa machapisho mapya, tafadhali rudisha kiungo cha kisheria hadi cha asili Taasisi ya Brownstone Makala na Mwandishi.

mwandishi

  • Jeffrey A. Tucker

    Jeffrey Tucker ni Mwanzilishi, Mwandishi, na Rais katika Taasisi ya Brownstone. Yeye pia ni Mwandishi Mwandamizi wa Uchumi wa Epoch Times, mwandishi wa vitabu 10, vikiwemo Maisha Baada ya Kufungiwa, na maelfu mengi ya makala katika magazeti ya kitaaluma na maarufu. Anazungumza sana juu ya mada za uchumi, teknolojia, falsafa ya kijamii, na utamaduni.

    Angalia machapisho yote

Changia Leo

Usaidizi wako wa kifedha wa Taasisi ya Brownstone unaenda kusaidia waandishi, wanasheria, wanasayansi, wachumi, na watu wengine wenye ujasiri ambao wamesafishwa kitaaluma na kuhamishwa wakati wa misukosuko ya nyakati zetu. Unaweza kusaidia kupata ukweli kupitia kazi yao inayoendelea.

Jiandikishe kwa Brownstone kwa Habari Zaidi

Endelea Kujua na Taasisi ya Brownstone