Brownstone » Jarida la Taasisi ya Brownstone » Mjadala Mkuu Ambao Hautatokea
Peter Hotez

Mjadala Mkuu Ambao Hautatokea

SHIRIKI | CHAPISHA | EMAIL

Huko Alabama kusini tuna usemi: “Ikiwa unaogopasema unaogopa.”

Naam, Dk. Peter Hotez - mmoja wa watetezi wa chanjo wanaojulikana na watetezi wa hatua zote za kupunguza Covid - ni wazi anaogopa kufa. Anahitaji tu kuja nje na kukubali.

Kinachomtisha Dk. Hotez ni mwaliko kwake (Hotez) kumjadili mgombeaji urais na mtaalamu wa upinzani wa Covid Robert Kennedy, Jr. kwenye kipindi maarufu cha podikasti cha Joe Rogan.

Inavyoonekana, Hotez aliweka "mtangazaji wa habari mbaya" Kennedy na Rogan hatimaye walitosha. 

Rogan alijitolea kutoa $100,000 kwa hisani inayopendwa na Hotez ikiwa Hotez angekuja tu kwenye onyesho lake na, katika mjadala usio na kikomo cha wakati, mdahalo Kennedy juu ya ufanisi wa chanjo, usalama na mengine yote yanayodaiwa "kutatua" sayansi ya Covid.

Ninapoandika haya, mwaliko wa mjadala umeenea kwenye Twitter huku watu wengine wengi matajiri (kama Steve Kirsch) wakiahidi pesa zaidi ili mjadala ufanyike. Mwishowe, Dk. Hotez angeweza kuingiza dola milioni 1.5 kwa hisani yake anayopenda kwa kuzungumza tu na Kennedy na Rogan kwa saa mbili au zaidi.

Ongea juu ya pesa rahisi.

RFK, Mdogo in ...

Bila kusema, Kennedy ni mchezo wa mjadala wa "kupendeza" na, bila shaka, hahitaji kuhongwa ili kushiriki. Atafanya hivyo bila malipo na atajilipia gharama zake mwenyewe ili aonekane studio.

Ukweli usemwe (kuna neno hilo - "ukweli") ... Hakuna mtu anayeshangaa kwamba Dk. Hotez anakimbia mjadala wa kweli juu ya mada za Covid. Hii ni kwa sababu hakuna mtaalam wa Amerika ambaye ameshiriki katika mjadala wa kweli juu ya mada za Covid katika miezi 40. 

Inavyoonekana, kipengele kimoja kipya cha "Njia Mpya ya Kisayansi" yetu ya "Njia Mpya ya Kawaida" ni kwamba mijadala ya kweli sio lazima tena. 

Kwa kweli, wamekatishwa tamaa sana, ndiyo maana hasa Facebook, Google, YouTube, CDC, White House ya "Joe Biden" na vyombo vya habari vya shirika wamekuwa wakishinikiza udhibiti wa steroids kwa muda mrefu. 

Kwa wale ambao bado hawajashughulikia hili, udhibiti pia huzuia mijadala ya kweli. 

Kwa karibu miaka minne, Hotez na kila "mtaalamu" na mamlaka ya mfano wake wamekuwa wakisema kwamba watu kama Kennedy ambao wanaeneza "taarifa potofu" na "habari potofu" wanaweza kuua na kudhuru idadi kubwa ya watu kwa madai yao ya uwongo ya Covid.

Kulingana na wataalamu, madai yaliyotolewa na Kennedy, Kirsch, Bill Rice, Jr. (na mamilioni ya wengine. akili "Wakanushaji wa sayansi") ni wajinga, wadanganyifu, waziwazi wa uwongo, wamekataliwa kwa urahisi, n.k. 

Kwa nini hofu?

Madai kama haya yanafurahisha kwani yanapendekeza kwamba mjadala wowote na mtu mwenye kutilia shaka Covid unaweza kuwa wa kupanga au gimme kushinda. Hata mtu wa pango angeweza kumdhalilisha RFK, Mdogo katika mjadala kuhusu sayansi halisi.

Kwa hivyo, ikiwa ushindi ungekuwa rahisi sana - na ikiwa mtu anaweza kutengeneza milioni kadhaa kwa hisani anayopenda - kwa nini usifanye hivi?

Nikijisemea, nimechoka kukubali kidahizo kilichokisiwa kuwa mimi ni mjinga wakati najua sivyo. Sote tunajua jibu: Dr. Hotez wa ulimwengu wanaogopa hadi kufa kwa mjadala wa kweli.

Kama hili si jitu “sema” kuhusu ulaghai na walaghai hawa hakuna kitu.

Pia, kila mmoja wao ni pro-udhibiti.  

Jeshi la Facebook la "wasimamizi wa maudhui" na algoriti za Ujasusi wa Artificial zimekuwa zikikagua yaliyomo kushoto na kulia kwa miaka mitatu zaidi, lakini baraza la Hotez la "washawishi" wanadai kwamba Congress na Ikulu ya White House kufanya kampuni za mitandao ya kijamii kudhibiti maudhui/hotuba zaidi ambayo hawapendi.

Uhalali wote wa udhibiti wa mtindo wa Korea Kaskazini ni kwamba waenezaji wa habari potofu wanadhuru watu. Yamkini, lengo kuu la Hotez ni kuokoa maisha na kufunga waenezaji wote wa “habari potofu”.

Kweli, ni nini kingewafunga zaidi ya pambano la zawadi ya kila-kitazamo kati ya mmoja wa watetezi wakuu wa simulizi la Hali-Quo na mtu anayeshuku Covid anayejulikana zaidi ulimwenguni?

Mara baada ya Dk. Hotez kuifuta sakafu na Kennedy, kila msambazaji mwingine mkuu atatambaa tena ndani ya pango na kufunga mdomo wake kutoka hapa na kuendelea.

Upande wangu utafedheheshwa na kufedheheshwa ... na kila mtu asiyeegemea upande wowote sasa atajua hili.

Katika swoop moja iliyoanguka, harakati ya "disinformation" itapata pigo mbaya. Mamilioni ya maisha yataokolewa kwa sababu, katika siku zijazo, kila mtu atajua kwamba Dk. Peter Hotez na Dk. Anthony Fauci walikuwa na uhusiano sahihi kabisa. kila kitu walisema kuhusu Covid.

Sio tu kwamba Kennedy atapoteza mjadala huu wa "sayansi", matumaini yake ya kuvuta hasira na kushinda White House pia yataingia kwenye choo. 

Dkt. Hotez angekuwa shujaa kwa vikundi, makampuni, na urasimu wote ambao wanaota jinamizi kuhusu Kennedy kumpiga mgombea wao mteule, "Joe Biden."

Shirika lisilo la faida la Ulinzi wa Afya ya Watoto la Kennedy, ambalo limekuwa likikua kwa kasi na mipaka, linaweza kunyauka na kufa. 

Kila mtu angejua kuwa sio tu kwamba chanjo za Covid ziliokoa mamilioni ya maisha, wangejua pia kuwa ongezeko kubwa la visa vya tawahudi katika miongo ya hivi karibuni halina uhusiano wowote na chanjo na chanjo ya mafua - ambayo sasa inatiliwa shaka na zaidi na zaidi. Waamerika - kwa mara nyingine tena wangetambuliwa kama picha ya lazima ya kila mwaka.

Hotez pia anaweza kuweka kitandani madai kwamba upande wake unapinga uhuru wa kujieleza kwa sababu wangeruhusu Kennedy na Rogan kupeleka hotuba yao ya bure iliyokasirishwa na baba yao katika "mjadala".

"Ona, SISI SI wahakiki na tunaamini katika uhuru wa kujieleza na mijadala ya kweli katika demokrasia yetu," Hotez anaweza kuonyesha ulimwengu katika mjadala huu.

Kwa sababu hizi zote, ingeonekana Dk. Hotez na upande wake wangefikia matokeo chanya, ya kuokoa maisha, bila upande wowote.

Labda, ah, huko is upande wa chini unaowezekana?

Ubaya pekee unaweza kuwa ikiwa, Hotez, aliangamizwa katika mjadala huu na kila Mmarekani aliyeshuhudia tukio hilo akaanza kuhoji. zote madai ambayo wataalam walikuwa wametoa katika miaka minne iliyopita (au miongo kwa jambo hilo).

Lakini hali hii haiwezi kuwezekana kwa sababu sayansi "imetulia" na Kennedy ni "wacko" na mwananadharia wa njama kiasi kwamba hangekuwa na nafasi ya kushinda katika mjadala wowote ... sivyo?

Bila shaka, sote tunajua Dk. Hotez anajua angechapwa punda wake katika mjadala wowote na Kennedy. Fauci anajua hili New York Times anajua hili, Bill Gates anajua hili, kila mtoa maoni kwenye MSNBC na CNN anajua hili. 

"Chochote unachofanya, USIJADILI Robert Kennedy juu ya mada za Covid!" wote sasa wanamzomea Dr Hotez. 

Ikiwa mjadala is ikifanyika, itaweka rekodi za ukadiriaji wa mtandao. Ukweli kwamba Hotez anakimbia kutokana na mjadala huo tayari unatoa msukumo mwingine mkubwa kwa kampeni ya urais ya RFK, Jr, ambaye hana shida kuzunguka "walinda mlango wa habari" wa MSM, ambao wote wanamdharau na kumuogopa.

Kwa kweli, hiyo ndiyo sababu nyingine ambayo mjadala hauwezi kuruhusiwa. Inakaribia kutokana na kwamba RFK, Jr. angetoka kwenye vyombo vya habari vilivyorekodiwa katika mjadala huo.

Dr Hotez ndiye angekuwa anatetea uaminifu wa New York Times na kuimba sifa za Big Pharma, ambayo bila shaka imekuwa mwaminifu kila wakati kama siku ni ndefu.

Iwapo Waamerika wa kutosha wataendelea kumwita Dk. Hotez kuwa dada, labda hii itamchochea daktari huyo aliyekuwa mjanja kuchukua chambo na kumjadili Kennedy.

Ikiwa ndivyo, hii inaweza kufuzu kama kibadilishaji mchezo na kuupa ulimwengu mjadala wake wa kwanza wa uaminifu wa sera za Covid. Huenda pia ikasaidia kumchagua rais ambaye kwa dhati kabisa anataka kusambaratisha Mfumo wa Ufuatiliaji wa Kijeshi-Viwanda-Upelelezi na Kiwanda cha Sayansi/Madawa/Big Pharma Viwanda.

Lakini dau langu ni Dk. Hotez hatajadili.

Kuna usemi mwingine ambao sote tumesikia: "Unaweza kukimbia, lakini huwezi kujificha.” Kweli, katika nyakati zetu Mpya-Kawaida, inaonekana wataalam na mamlaka WANAWEZA kukimbia na wanaweza kujificha. Hilo ndilo ambalo wamekuwa wakifanya kwa muda wa miezi 40 na, ninavyoweza kusema, wote bado wako madarakani. Kwa hivyo mkakati huo unafanya kazi kikamilifu.

Imechapishwa tena kutoka kwa mwandishi Kijani kidogo



Imechapishwa chini ya a Ushirikiano wa ubunifu wa Commons 4.0 Leseni ya Kimataifa
Kwa machapisho mapya, tafadhali rudisha kiungo cha kisheria hadi cha asili Taasisi ya Brownstone Makala na Mwandishi.

mwandishi

Changia Leo

Usaidizi wako wa kifedha wa Taasisi ya Brownstone unaenda kusaidia waandishi, wanasheria, wanasayansi, wachumi, na watu wengine wenye ujasiri ambao wamesafishwa kitaaluma na kuhamishwa wakati wa misukosuko ya nyakati zetu. Unaweza kusaidia kupata ukweli kupitia kazi yao inayoendelea.

Jiandikishe kwa Brownstone kwa Habari Zaidi

Endelea Kujua na Taasisi ya Brownstone