Brownstone » Jarida la Taasisi ya Brownstone » Chanjo ya Lazima Uchangamfu Lazima Ukome

Chanjo ya Lazima Uchangamfu Lazima Ukome

SHIRIKI | CHAPISHA | EMAIL

Hakuna lolote kuhusu mwitikio wa wakubwa wetu kwa janga la Covid-19 limefanya jambo lolote la maana, kwa hivyo kwa nini tutegemee zaidi katika mbinu yao ya chanjo? Kwa kweli, wamejichanganya na kujikwaa sio tu kushindwa kumaliza janga hili, lakini kuunda kutoaminiana kwa kihistoria kwa taasisi ya matibabu katika sehemu inayokua ya idadi ya watu. Wajanja hawa pia wamefaulu kugeuza kile ambacho zamani kilikuwa kikundi kidogo cha wapinga-vaxx kuwa kile ambacho kinaweza kuwa vuguvugu la kisiasa linalokua. Kazi nzuri, vichwa vya habari.

Je, ni kwa jinsi gani jambo ambalo wengi wa ulimwengu walifikiri lingekuwa mahali nyangavu katika bahari ya giza katika mwaka mmoja na nusu uliopita liligeuka kuwa - kama kujifunika uso - suala jingine la kisiasa lenye mashtaka mengi? Haikupaswa kuwa hivi, ni wazi, na haingekuwa hivi kama chanjo zingefanya kazi kama ilivyotangazwa kwetu katika msimu wa joto, wakati watu walikuwa wakipanga foleni kupata jab na viwango vya Covid vilikuwa chini sana CDC. hata alilazimishwa kuachana kwa muda na mapendekezo ya kuficha macho (lakini tu kwa aliyechanjwa, kukonyeza macho). Hakika, kulikuwa na minong'ono kutoka kwa zamani New York Times mwandishi Alex Berenson kuhusu data zinazosumbua kutoka Israeli, lakini sisi wengine wote tulikuwa na hakika kuwa mbaya zaidi ilikuwa nyuma yetu na maisha ya kawaida yalikuwa karibu tu.

Kisha, treni ya mizigo iligonga. Inageuka, Berenson alikuwa sahihi, tena, kama alivyokuwa karibu nzima ya janga hili. (Siku hizi Twitter haikagulii na kupiga marufuku watu kwa KUKOSEA, bali kwa kuwa SAHIHI SANA kuhusu JAMBO LIBAYA.) Chanjo zilivuja kama ungo, na maambukizi na maambukizi kati ya waliochanjwa yalikuwa yakiongezeka kwa kasi ya kutisha. Takriban usiku kucha, ujumbe ulitoka kwa chanjo za kuzuia kubana na maambukizi hadi kuwaweka watu nje ya hospitali na chumba cha kuhifadhia maiti. Na hata hivyo, kwa miezi michache tu hadi upate nyongeza yako.Katuni | AF BRANCOTAZAMA KATUNI 

Kumbuka hizo mistari mirefu ya magari na marafiki zako wa Facebook wa Tawi la Covidian wakichapisha kuhusu jinsi ambavyo hawakuweza kungoja hadi kikundi chao cha umri kiitwe, kisha baadaye wakachapisha picha zinazosumbua za bendi zao za 'Fauci ouchie' kando ya kichwa chao kinachosumbua zaidi cha Dk. Fauci. wanasesere? Katika kipindi cha wiki, tuliona uingiliaji kati wa matibabu ukienda kutoka kwa mahitaji ya juu hadi kwa uvumilivu wa Rais Puddinhead na theluthi moja ya watu "wamevaa nyembamba." Karoti haijafanya kazi, kwa hiyo sasa wanahamia kwenye fimbo.

Lakini kwa nini? Kwa nini idadi ya watu wote inahitaji kupigwa risasi ambayo inawalinda pekee, haswa yule aliye na wasifu wa juu sana wa athari? Inaweza kuwa jambo moja ikiwa chanjo kweli zilizuia mnyweo na haswa uambukizaji wa virusi hatari vya kutosha kuchukua hatua kama hizo. Ikiwa hizi zingekuwa chanjo tasa na ugonjwa ulikuwa hatari zaidi kuliko upole kiasi (kwa walio wengi) Covid-19, *kunaweza kuwa* kesi ya mamlaka. Tunaweza kuijadili na ningeweza kutokubaliana, lakini angalau kungekuwa na kesi. Kwa mfano, ingekuwa vigumu kubishana dhidi ya mamlaka ya chanjo ya ndui, ambayo iliua 30% ya wale walioambukizwa na kusimamishwa wakiwa wamekufa kwenye njia zake na vax. 

Lakini virusi hivi sio ndui, na chanjo hizi sio chanjo zilizotokomeza ugonjwa huo. Sivyo. Hata. Funga. Hizi ni, bora zaidi, matibabu ambayo huzuia ugonjwa mbaya na kifo kwa miezi michache. Bora zaidi. Mbaya zaidi, zinasababisha uboreshaji tegemezi wa kingamwili (ADE) na kwa kweli hufanya janga kuwa mbaya zaidi kwa muda mrefu (Ikiwa hujui ADE, sikiliza. The Blaze mwenyeji Steve Deace mahojiano na Dk Ryan Cole tarehe 9/21/21. Ni mambo ya kutisha sana na natumai itaishia kuwa sio sawa, lakini hakika ni nadharia inayolingana na data hadi sasa na inafaa kusikilizwa.)

Kuongeza tusi kwa jeraha, na kuumia zaidi kwa kujifurahisha tu, kwa nini wale ambao tayari wameambukizwa virusi (wenye kinga ya asili) wanahitaji chanjo kwa kitu ambacho miili yao tayari imepigana, haswa inapothibitishwa kuwa. madhara ni MBAYA kwa ajili yao? Kwa nini wavulana wadogo wanapaswa kuichukua wakati iko imethibitishwa kwamba hatari yao ya kulazwa hospitalini au kifo kutokana na myocarditis iliyosababishwa na chanjo ni KUBWA kuliko hatari yao kutokana na Covid? Kwa nini chanjo wanazosukuma kwenye koo la kila mtu, ikiwa ni pamoja na nyongeza, zinalenga virusi vya asili badala ya Delta? Yote ni ya kichaa kabisa, lakini waigizaji hawa waliopuuzwa kwa ukaidi wanaendelea na njia ile ile kana kwamba hakuna aliye bora zaidi anayepatikana.

Isipokuwa mahakama itaifuta, hivi karibuni kila mfanyakazi anayefanya kazi katika kampuni yenye wafanyakazi zaidi ya 100 atalazimika kupewa chanjo au kupimwa Covid-XNUMX kila wiki. Tayari, matukio makubwa na makongamano yanahitaji hili (pamoja na moja nitakuwa wiki ijayo). Wafanyikazi wa afya ambao wamejiweka katika hatari ya janga hili - wengi ikiwa sio wengi wao ambao wana kinga ya asili - wanafukuzwa kazi katikati ya MGOGORO WA KAZI kwa kukataa kuchukua jab (katika kesi ya New York, kulazimisha 'mamlaka. ' kwa Fikiria wito kwa Walinzi wa Kitaifa ili kuhakikisha kiwango fulani cha utunzaji wa wagonjwa). 

Lakini tena, yote ni upuuzi. Vitendo na sera zao zinajifanya kuwa chanjo hazijazaa na wale waliochanjwa hawawezi kuisambaza, wakati mtu yeyote anayeweza kusoma habari hajui chochote kati ya hayo ambacho ni kweli. Ikiwa kuna chochote, ni aliyepewa chanjo ambaye anapaswa kutoa vipimo wazi vya Covid, kwani dalili zilizofunika uso zinamaanisha kuwa wana uwezekano mkubwa wa kueneza virusi bila dalili. Fikiria maoni haya kutoka kwa mtumiaji "FloridaHSMom" kwenye safu yangu iliyotangulia kuhusu juhudi zisizo na maana za serikali kupambana na virusi:

Nina rafiki ambaye bibi yake alichanjwa. Alipata virusi lakini hakuwa na dalili. Familia ilienda kumtembelea katika jimbo lao la Tennessee. Wanawe walikuwa pamoja naye kwa ziara ya siku maalum, kwa sababu walikuwa wametoka nje ya mji. Kisha wote wakarudi nyumbani kwenye majimbo yao mbalimbali. Kisha wakawapa watoto wao na wajukuu. Kwa ujumla, bibi aliambukiza watu 45 au zaidi. Mtu mmoja aliyechanjwa aliambukiza watu 45.

Je, ni matukio mangapi zaidi kama haya yamefanyika ulimwenguni kote katika kipindi cha miezi kadhaa iliyopita? Ikiwa unafikiri hili ni tukio la pekee, nina tikiti za ndege kwenda Australia ili kukuuzia. 

Mamlaka ya chanjo na shuruti zinapaswa kukomeshwa. Hazizingatii kisayansi katika kila ngazi na hazizingatii maelezo mafupi ya kiafya na hatari, wala uhuru wetu wa kimwili tuliopewa na Mungu. Kadiri watawala wetu wanavyotaka kututendea hivyo, wanadamu si roboti, na hakika sisi si kondoo wasio na akili na watiifu. Walakini, kwa wajinga hawa na nyundo kubwa ambayo kama jamii tumewajalia nayo, KILA KITU kinaonekana kama msumari.

Imechapishwa kutoka Ukumbi wa mji



Imechapishwa chini ya a Ushirikiano wa ubunifu wa Commons 4.0 Leseni ya Kimataifa
Kwa machapisho mapya, tafadhali rudisha kiungo cha kisheria hadi cha asili Taasisi ya Brownstone Makala na Mwandishi.

mwandishi

  • Scott Morefield

    Scott Morefield alitumia miaka mitatu kama mwandishi wa habari na siasa na Daily Caller, miaka mingine miwili na BizPac Review, na amekuwa mwandishi wa safu wima wa kila wiki huko Townhall tangu 2018.

    Angalia machapisho yote

Changia Leo

Usaidizi wako wa kifedha wa Taasisi ya Brownstone unaenda kusaidia waandishi, wanasheria, wanasayansi, wachumi, na watu wengine wenye ujasiri ambao wamesafishwa kitaaluma na kuhamishwa wakati wa misukosuko ya nyakati zetu. Unaweza kusaidia kupata ukweli kupitia kazi yao inayoendelea.

Jiandikishe kwa Brownstone kwa Habari Zaidi

Endelea Kujua na Taasisi ya Brownstone