Brownstone » Jarida la Taasisi ya Brownstone » Mamlaka ya Chanjo ya Biden: Kanuni ziko wapi?

Mamlaka ya Chanjo ya Biden: Kanuni ziko wapi?

SHIRIKI | CHAPISHA | EMAIL

Agizo la Rasilimali Watu linakujia kwa ukali: pata chanjo au upoteze ufikiaji wa ofisi na hatimaye kazi yako. Umepigwa na butwaa. Ulisikia kwamba utawala wa Biden ulikuwa unapendelea hii lakini kampuni yako ina wafanyikazi 150 tu na inaishi kabisa ndani ya sekta ya kibinafsi. Hakika hii haiwezi kuwa sawa. Hakika ipo njia ya kujikinga. Labda kesi dhidi ya mamlaka iko sawa.

Idara ya HR inasema inafuata miongozo ya shirikisho pekee. Kwa hivyo unawatafuta. Unatazama tena na tena. Kwa namna fulani hakuna kitu kinachogeuka. Unaweza kupata taarifa nyingi za Biden na wasemaji wa utawala. Unaweza kupata mamia ya hadithi za habari kuhusu kanuni inayokuja. Hakuna uhaba wa mazungumzo ya blustering. 

Kile huwezi kupata ni agizo la mtendaji kutoka kwa utawala wa Biden. Huwezi kupata maelekezo hata kidogo. Je, kitu kinawezaje kupingwa ambacho hakionekani kuwapo?

Nilitahadharishwa kuhusu hali hii ya ajabu kutokana na mazungumzo na mbunge wa chama cha Republican ambaye anajikuta amechanganyikiwa kuhusu jinsi ya kupinga hili pia. Yeye ni kinyume na mamlaka na alitaka kujua kwa usahihi kile mamlaka ilisema. Lakini alitazama na kutazama na hakupata kitu. Tena, taarifa kwa vyombo vya habari, na kuahidi kutoa kitu baadaye. Anajikuta hajui la kufanya. Je, mtu anawezaje kutunga sheria dhidi ya kanuni ambayo haipo? 

Wakati huo huo mamilioni ya makampuni, vyuo vikuu, na viwanda tayari wamehama na kuweka mamlaka. Watu wanapoteza kazi kila mahali. Kikasha changu kimejaa watu wenye hasira, waliokata tamaa, waliofadhaika ambao hawataki chanjo kwa sababu tayari wana kinga ya asili au wanapendelea hatari ya kukabili hatari ya chanjo yenyewe. Au hawana sababu maalum zaidi ya kwamba hawataki, period. 

Lakini sasa watu hawa wanakabiliwa na ukosefu wa ajira, na wanatafuta mahali pengine pa kufanya kazi, kwa matumaini kwa kampuni yenye wafanyikazi chini ya 100, ambayo, wanatumai, haitakuwa na matarajio ya kuajiriwa kama haya. 

Mwandishi Alex Berenson amezingatia hili pia na kufanya utafiti wa haraka. Alipata a blog hiyo inasema hakuna agizo, ikithibitisha kile mbunge aliniambia. 

Ikiwa hakuna [sekta ya kibinafsi] mamlaka bado, basi ni wazi, hakuna kampuni yoyote iliyo chini ya wajibu wowote wa kuitekeleza.

Inaonekana OSHA ni wakala wa shirikisho unaohusika na kuunda seti ya kanuni za mamlaka, ikiwa ni pamoja na faini. Lakini mashirika ya shirikisho hujenga kanuni tu baada ya sheria kupitishwa au EO inatolewa.

Ikiwa mimi ni sahihi, na hakuna EO iliyochapishwa, tuna hali isiyo ya kawaida, kusema kidogo.

Magavana na wanasheria wamekuwa wakitishia kushtaki, kwa sababu EO ni kinyume cha sheria na inapuuza mamlaka ya serikali. Lakini ikiwa hakuna EO ya Rais, basi kesi hizi zote za kisheria hazitakuwa na maana, kwa sababu, tena, hakuna mamlaka rasmi.

Je, Ikulu inakwama? Je, wanatambua EO na mamlaka yatatenguliwa mahakamani? Je, wanatarajia kufikia utiifu wa ushirika bila mamlaka rasmi?

Nimewauliza wanasheria kadhaa. Mmoja alipendekeza kuwa hadi sasa, katika hali hii, milisho inaamuru kwa bluffing.

Katika Daftari la Shirikisho, tunapata Agizo la Biden linalohusu mashirika ya shirikisho na vile vile lile linalofunga wakandarasi lakini hakuna chochote kuhusu kampuni zote zilizo na wafanyikazi zaidi ya 100. 

Kuna mjadala zaidi wa tatizo hili kwenye tovuti inayolenga HR Mdogo. Tovuti haitarajii agizo kuu lakini inadai kwamba "Rais Biden ana mamlaka ya kuelekeza OSHA kuunda ETS [Kiwango cha Muda cha Dharura] bila kutoa agizo kuu." 

Zaidi: “[t]hapa hakutakuwa na fursa ya kutoa maoni kabla ya ETS kuanza kutumika mara moja baada ya kuchapishwa katika Rejesta ya Shirikisho. Rais ameitaka OSHA kutoa ETS haraka iwezekanavyo. OSHA itawauliza wadau kutoa maoni baadaye, wakati wakala utazingatia kuidhinisha kiwango cha kudumu.

Jambo hili la ETS ni nguvu ambayo wakala anayo katika kesi ya "hatari kubwa" kwa wafanyikazi. Mara ya mwisho ilitumwa mnamo 1986 kwani ilihusiana na asbestosi na kuondolewa kwake (hiyo ni hadithi nyingine kwa wakati mwingine). Lakini ni nadra sana kuomba uwezo huu na haijawahi kufanywa kwa chanjo. Wanasheria wengi makini wana shaka sana kuwa OSHA ina mamlaka ya kupanua wigo wa neno afya kiasi hiki. Kwa hali yoyote, Littler anaamini kwamba ETS itatolewa katika wiki 2 hadi 10, na itatumika mara moja. 

Kwa upande mwingine, kwa nini kujisumbua? Mamilioni ya watu tayari wameathiriwa, na kampuni yoyote yenye wafanyakazi zaidi ya 100 tayari inakabiliana na fujo kubwa ambayo tangazo hilo tayari limesababisha. Wengi wametii na wengi hawajafuata, kwa kuwa bado hakuna mamlaka ya kisheria ya kufanya hivyo. Na bado idara za kufuata hatari zinazoendelea za kampuni yoyote ya ukubwa wa kati hadi kubwa tayari zinatoa maagizo. 

Wakati huo huo, wapinzani wa amri hiyo wako katika hasara. Hakuna amri. Kuna dhana tu ya mamlaka, na hivyo hakuna njia ya kupambana nayo. 

Fikiria athari za njia hii ya kutawala. Inamwezesha mtu mmoja kutawala nchi nzima si kwa sheria bali kwa maneno na matakwa pekee. Biden anaamini kuwa ana uwezo wa kufanya hivi, anataka kuifanya, na kwa hivyo imefanywa. 

Nguvu ni kweli. Sekta ya kibinafsi katika ngazi zote inabadilika. Baada ya yote, itakuwa na maana kidogo kusubiri hadi kanuni zitolewe kwa kuwa kufuata kutatarajiwa hivi karibuni. Kampuni zote zitalazimika kung'ang'ania kuwafuta kazi na kuchukua nafasi ya watu kwenye dimbwi lao la talanta. Inaleta maana kuzoea sasa badala ya wakati huo ili kampuni iweze kusonga mbele kwa kufanya kile wanachopaswa kufanya. 

Njia hii inaleta hatari kubwa za maadili kwa mchakato wa utawala. Mahakama zimejidhihirisha kuwa dhaifu hata katika kupinga amri zilizoandikwa na hivyo zinaweza kuchunguzwa na kuhukumiwa kwa viwango vya vikwazo vya kisheria vilivyopo na vielelezo. Lakini hakuna njia ya kufanya vivyo hivyo na maagizo ya kiutawala ambayo ni zao la mikutano ya waandishi wa habari na matarajio ya rais. 

Wala tatizo hili si la kipekee kwa Biden. Ukirudi na kuangalia Mkutano wa Donald Trump wa Machi 16, 2020, na waandishi wa habari, uliofanyika na Dk. Fauci na Birx kando yake, aliamuru shule na biashara kufungwa, na kuwaambia watu wakae nyumbani isipokuwa kama walikuwa na sababu muhimu za kuwa nje na karibu. Ni wazi kuwa aliamini kuwa alikuwa akifunga uchumi wote ili kupigana na virusi. 

Leo alasiri, tunatangaza miongozo mipya kwa kila Mmarekani kufuata kwa muda wa siku 15 zijazo tunapopambana na virusi hivyo. Kila mmoja wetu ana jukumu muhimu la kuchukua katika kuzuia kuenea na maambukizi ya virusi. … Kwa hivyo, utawala wangu unapendekeza kwamba Wamarekani wote, ikiwa ni pamoja na vijana na wenye afya, wafanye kazi ili kujihusisha na shule wakiwa nyumbani inapowezekana. Epuka kukusanyika katika vikundi vya watu zaidi ya 10. Epuka kusafiri kwa hiari. Na epuka kula na kunywa kwenye baa, mikahawa, na mahakama za chakula za umma….Iwapo kila mtu atafanya mabadiliko haya au mabadiliko haya muhimu na kujitolea sasa, tutakusanyika pamoja kama taifa moja na tutashinda virusi. 

Je, alikuwa na uwezo wa kufanya hivyo? Bila shaka hapana. Ona matumizi yake ya istilahi potofu kuhusu miongozo, sheria, na mapendekezo, ikifuatwa na mawaidha ya kutii. Bado, nchi hii bado ina mwonekano fulani wa shirikisho. Watetezi wake wamesema tangu wakati huo hakuifungia nchi kwa sababu hakuwa na uwezo wa kufanya hivyo. Bila kujali, ni wazi sana kwamba aliamini kwamba alikuwa na uwezo huo na aliamini kwamba hii ndiyo hasa alikuwa akifanya. 

Ajabu, ilifanyika. Majimbo yaliingia ndani na kutii, kufuatia maagizo ya HHS ambayo yalikuwa yametolewa siku zilizopita. Majimbo yalikuwa meno lakini yeye alikuwa mdomo. Mkutano wa waandishi wa habari uliotazamwa sana ulikamilisha peke yake bila agizo la kweli la mtendaji. Nchi na uchumi ulidorora. Hili kwa kiasi fulani lilitokana na hofu ya wananchi na kwa kiasi fulani kutokana na matarajio kwamba serikali ya shirikisho ina mamlaka yasiyo na kikomo, hivyo hakika rais asingetoa kauli kama hizo bila uwezo wa kuzitekeleza. 

Ni sawa na agizo la chanjo ya Biden kwa makampuni ya sekta binafsi yenye wafanyakazi zaidi ya 100. Ni kweli kwamba Biden hana uwezo wa kulazimisha hilo moja kwa moja lakini anaweza kuwa na uwezo wa kuamuru shirika la udhibiti chini ya mamlaka yake kuandika sheria ambazo ni sawa na kitu sawa. Na hata kama wakala wa udhibiti hautawahi kuifikia, mtazamo kwamba agizo hilo ni la kweli na linatekelezeka inatosha kusababisha matokeo anayotaka. 

Ni serikali kwa matakwa na amri - inatawala kwa kuhimiza - badala ya sheria na uwajibikaji unaoambatana na hilo. Hiyo sio afya ya umma. Sio serikali nzuri. Sio uhuru. Sio kitu chochote tunachoshirikiana nacho kuishi katika jamii iliyostaarabika. 



Imechapishwa chini ya a Ushirikiano wa ubunifu wa Commons 4.0 Leseni ya Kimataifa
Kwa machapisho mapya, tafadhali rudisha kiungo cha kisheria hadi cha asili Taasisi ya Brownstone Makala na Mwandishi.

mwandishi

  • Jeffrey A. Tucker

    Jeffrey Tucker ni Mwanzilishi, Mwandishi, na Rais katika Taasisi ya Brownstone. Yeye pia ni Mwandishi Mwandamizi wa Uchumi wa Epoch Times, mwandishi wa vitabu 10, vikiwemo Maisha Baada ya Kufungiwa, na maelfu mengi ya makala katika magazeti ya kitaaluma na maarufu. Anazungumza sana juu ya mada za uchumi, teknolojia, falsafa ya kijamii, na utamaduni.

    Angalia machapisho yote

Changia Leo

Usaidizi wako wa kifedha wa Taasisi ya Brownstone unaenda kusaidia waandishi, wanasheria, wanasayansi, wachumi, na watu wengine wenye ujasiri ambao wamesafishwa kitaaluma na kuhamishwa wakati wa misukosuko ya nyakati zetu. Unaweza kusaidia kupata ukweli kupitia kazi yao inayoendelea.

Jiandikishe kwa Brownstone kwa Habari Zaidi

Endelea Kujua na Taasisi ya Brownstone