Brownstone » Jarida la Taasisi ya Brownstone » Ni Wakati wa Kushoto na Kulia Kuungana
Taasisi ya Brownstone - Ni Wakati wa Kushoto na Kulia Kuungana

Ni Wakati wa Kushoto na Kulia Kuungana

SHIRIKI | CHAPISHA | EMAIL

Nimekuwa nikisafiri katika Amerika, nguvu hiyo maskini isiyo na nguvu, kwa wiki iliyopita au zaidi. Hii ni postikadi kwako kutoka vitani.

Niliondoka Brooklyn, New York, wiki moja iliyopita. Mnamo Januari 10, 2024, Shule ya Upili ya James Madison, iliyo juu ya barabara kutoka tunakoishi, ilikuwa imeongozwa na Meya wa Jiji la New York, Eric Adams. Watoto ambao walipaswa kuwa wanajifunza hesabu na Kiingereza na sayansi, walilazimishwa kukaa nyumbani - kwa mara nyingine tena - kwa "kusoma kwa mbali," kwani madarasa yao yalichukuliwa na watu ambao waliingia katika taifa letu kinyume cha sheria. Shule, watoto waliambiwa siku moja kabla ya tukio hilo, ingetumika kama "kituo cha muda cha kupumzika usiku."

"Ili kuhakikisha mabadiliko mazuri kwa familia zinazojihifadhi kwa muda usiku mmoja katika jengo hilo, jengo letu la shule litafungwa Jumatano, Januari 10 na shule itakuwa katika kipindi cha mbali kwa wanafunzi wote," Mkuu wa Shule Jodie Cohen alisema katika taarifa kwa familia.

Wazazi wenye hasira walifanya mkutano shuleni. Mama mmoja aliita kufungwa na kuchukua "haikubaliki." Mwanamke, ambaye hakutumia - aliogopa kutumia? - jina lake halisi, alisema kwamba "alikuwa na hasira sana." Alidai kwamba jiji "liliweka watoto wetu mwisho" na badala yake "wanatanguliza wahamiaji." Mbunge wa Jimbo hilo Michael Novakhov, ambaye eneo lake ni la wilaya, aliiambia NBC kwamba uamuzi wa kuwahamisha watoto nje, na wahamiaji haramu ndani, "ulikuwa mbaya sana. Shule si mahali pazuri kwa wahamiaji, kwa yeyote isipokuwa watoto.

Jiji la New York limechukua wahamiaji haramu 170,000 - au wale ambao NBC inawaita kwa njia isiyo sahihi "watafuta hifadhi" - katika miaka miwili iliyopita. Elfu sabini bado wako chini ya uangalizi wa jiji hilo, na New York inatarajia kutumia dola bilioni 4.7 kutoa makazi, chakula, na huduma kwa "watafuta hifadhi" katika mwaka wa fedha 2024.

(Sababu ya "watafuta hifadhi" ni neno lisilo sahihi kwa ajili ya wimbi la wahamiaji ni kwamba kuna sababu finyu za kisheria za kutafuta hifadhi au hadhi ya ukimbizi - ni lazima uthibitishe kwamba unakimbia mateso au utafungwa kwa sababu za kisiasa ukirejea nyumbani kwako. nchi ya nyumbani, kwa mfano. Kuomba hali ya ukimbizi ni mchakato wa kisheria unaochukua miaka. Watu waliopo hapa sasa, kwa wingi, wamevuka mpaka na kusafirishwa kupitia basi na ndege hadi miji ya Marekani, wako hapa bila kutambuliwa kisheria kutafuta hifadhi.)

Ni familia zipi ambazo watoto wao wamehamishwa, na ambazo zinashughulika na utambuzi wa kukatisha tamaa na hisia zisizo salama kwamba vyumba vyao vya nyumbani, maabara zao za sayansi, bafu zao na uwanja wa michezo, vilikaliwa na maelfu ya watu wazima wa ajabu, wakiwafukuza wanafunzi na kunyima elimu yao kipaumbele. ? 'Watafuta hifadhi' hawajachukua mahali pa vijana wa Dalton, shule maarufu ya kibinafsi kwenye Upande wa Juu Mashariki. Hapana, watoto wa Marekani ambao elimu yao ilivurugika, kwa sababu ya watu waliochagua kuvunja sheria ili kuingia katika nchi yetu, ndio hasa watoto ambao elimu yao inapokea huduma ya mdomo sana: watoto wa kahawia na weusi, kutoka kwa mojawapo ya vitongoji maskini zaidi huko Brooklyn.

Ninaona baadhi ya watoto hawa asubuhi ninapotembea Loki hadi kwenye kona, na kuingia kwenye bodega iliyo karibu kununua kahawa yangu. Wako kimya. Wanasimama kwa subira kwenye mstari, wakiwa wamevaa mabegi yao mazito, wakingoja kulipia vinywaji vya bei ghali na vitafunio vilivyochakatwa.

Nina wasiwasi nao. Nina wasiwasi kwamba kwa baadhi, pengine, chakula watakachopata shuleni kwa chakula cha mchana hakitakuwa na lishe ya kutosha kuwaendeleza katika siku nzima ya shule. Kwa watoto wengi wa kipato cha chini, chakula cha moto shuleni ni lishe kuu wanayopokea kila siku. Watoto hao ambao wanategemea chakula cha mchana cha kila siku shuleni ni watoto ambao wana uwezekano wa kuwa na njaa wakati mahitaji ya wahamiaji kinyume cha sheria yaliposababisha elimu yao.

Hawa ni watoto wa Kiamerika ambao wanajaribu kupata elimu - kwa huruma ya kisaikolojia na kugundua na kuagiza watu wa tatu wanaojaribu kuwatibu, kwa huruma ya mashirika yasiyo ya kiserikali ya kuweka nyenzo za ponografia katika madarasa yao ya afya, kwa huruma ya ufutaji wa historia na kiraia kabisa, na katika uso wa dumbing-chini ya madarasa ya fasihi ya Kiingereza, na kugawanyika kwa hisabati na sayansi, kukabiliana na kuvuliwa mbali ya sanaa na ukumbi wa michezo na elimu ya muziki; watoto hawa wa Marekani wasio na hatia, ambao wanafanya, pamoja na familia zao, bora yao.

hizi ni watoto wa Kiamerika ambao walifukuzwa shule na walipewa ujumbe na jiji lao, kwamba kama wasomi hawakuweza kuingiliwa, wakati na nguvu za mama zao na baba zao zilitumika kwa usawa, na kwamba kama raia (wazazi) na kama viongozi wa baadaye (watoto), wote walikuwa - kwa usawa - chini ya wasio muhimu.


Huko Florida - West Palm Beach - nilikaa katika Airbnb nzuri, iliyokarabatiwa, yenye mandhari nzuri ya kitropiki, katika wilaya ya kihistoria, iliyojengwa kwa bungalows kutoka miaka ya 1910 na 1920. Kwa upande wangu wa kulia, ujenzi mkubwa mpya wa ununuzi wa kifahari, ofisi, na vyumba ulikuwa ukiongezeka haraka; Starbuck's na LA Fitness; na Pura Vida - vinywaji vya bei ghali vya kijani kibichi, vilivyochukuliwa ndani ya mambo ya ndani yenye paneli nyeupe, na mimea inayotiririka na rafu za mbao mbichi kila mahali.

Upande wangu wa kushoto, ingawa, si nusu maili kutoka kwa ununuzi wa kifahari, pantry ya chakula ilikuwa wazi, katika kile kilichoonekana kama jengo la viwanda katika shamba. Mamia ya wahamiaji walisimama kwenye foleni kupokea chakula.

Nyumba katika wilaya ya bungalow, ambazo hapo awali zilikuwa nyumba za watu wanaofanya kazi, sasa zinauzwa kwa dola milioni kila moja, au zaidi.

Nilipochukua Ubers, madereva waliniambia kuhusu kuanguka kwa nchi zao - uharibifu wa sheria, kuongezeka kwa uhalifu, na wahalifu wanaokabiliwa na hali ya kutokujali kutoka kwa majaji na kutoka kwa mfumo wa kufungwa; ufisadi wa wasomi kupitia rushwa. Walielezea nguvu iliyoanzishwa sasa ya magenge na mashirika, na uchimbaji madini wa maliasili na makongamano ya kimataifa. Walisema kwamba kiwango cha ajira katika nchi zao kwa sasa ni asilimia 10 tu, kwamba hakuna mtu anayeweza kufungua biashara ndogo, kwamba kila mtu anayeweza kutoka na kuja Marekani alikuwa akifanya hivyo. “Nani anaweza kuwalaumu?” Alisema dereva wangu. Kwa mtazamo wake, alikuwa na uhakika.

Nilitambua kwa huzuni kwamba mipaka yetu iliyo wazi iliyo karibu sana na nchi nyingi zenye matatizo ilitengeneza hali ambazo zilikuwa zikiharibu nchi hizo pamoja na zetu wenyewe, kwani sasa hapakuwa na kichocheo cha kufanya hali huko kuwa bora zaidi; na upotevu wa rasilimali ulikuwa ukiendelea, ukiacha makombora ya mataifa katika mkondo wake, hata taifa letu lilipokuwa likiyumba.

Nilitambua pia kwamba hali za uasi-sheria na kuongezeka kwa urahisi kwa magenge na makundi ya wahalifu, katika ombwe la polisi na mifumo ya haki ya jinai, katika Karibea na Amerika ya Kusini, ilionyesha kimbele yale yaliyokuwa yakitendeka kwa taifa letu. "Wapeni polisi!" Kauli mbiu ya kichaa zaidi kuwahi kutokea, isipokuwa kama unataka hasa hii: machafuko na mgogoro, ambayo pia ni hali tajiri ya kuangusha na kulitoa taifa nje, kwani nchi nyingine zimejifunza vyema kwa huzuni zao.

Miaka kumi iliyopita niliposafiri Amerika, tulikuwa na matatizo, bila shaka. Lakini niliona tabaka la kati na tabaka la wafanya kazi, wakiwa na maisha yenye tija, yaliyojaa kiburi na hata mafanikio nyakati fulani; maisha zaidi ya mateso na kuishi tu. Niliona watoto wakisomeshwa katika shule za umma.

Sasa sikuweza kuona lolote kati ya hayo tena. Niliona Marekani, taifa kama vile jamhuri za ndizi nilizotembelea, ambamo watu wanaofanya kazi na maskini wanaishi kwa shida, na watoto wao hawana matumaini ya kusonga mbele; na matajiri hujificha katika jumuiya zenye milango. Na magenge yanatawala yote.


Nilifika jana huko Charlottesville, Virginia, nikiwa nimechanganyikiwa kutokana na safari ndefu ya ndege. Mara moja, nilihisi tumaini, kama Milima ya Bluu, inayoonekana kutoka kwa ndege katika utukufu wao wote wa kuota, ilitulinda, na jiji lenyewe, lililojengwa juu ya vilima vidogo, vilivyo na usanifu wake wa Kijojiajia, na taa na matofali, na nyeupe. nguzo, ilinikumbusha uzuri wa historia yetu; ya matumaini bora ya Waanzilishi wetu. Huu ndio mji ambapo Thomas Jefferson aliunda chuo kikuu kikuu katika eneo ambalo lilikuwa karibu na jangwa. Nyumba yake mwenyewe, pamoja na ukumbusho wake wa walio bora zaidi wa Kutaalamika, iko karibu.

Nilipelekwa kwenye nyumba ya wageni katikati mwa jiji, yenye dari nzuri za futi 12, na vitanda vya bango nne, na mioto ya kupendeza katika sehemu za moto za asili. Usanifu mzuri wa ndani wa Amerika; historia isiyoharibika.

Lakini pia niliambiwa kuhusu kufutwa kwa historia hapa, na huko Richmond. Ajabu, vikosi vya "kuamka", wengi wapya waliofika katika eneo hilo, walikuwa wamesisitiza kubomoa sanamu ya Lewis na Clark na Sacagawea, kazi nzuri ya sanaa, inayoonyesha kijana wa kiasili ambaye alikuwa amekamilisha mojawapo ya kazi kubwa zaidi katika historia ya taifa letu. Sababu ya kuondolewa, kwa wakosoaji? Sacagawea ilionyeshwa kama kupiga magoti. (Angeweza kuwa akielekeza njia mbele na kufuatilia, lakini wakosoaji walimwona kama "mwoga" na mtiifu.Halmashauri ya Jiji ilitoa dola milioni 1 kwa kuondolewa kwa sanamu hiyo, pamoja na sanamu mbili za majenerali wa Muungano: Robert E Lee na “Stonewall” Jackson. Hizi hazikuwekwa tena kwenye jumba la makumbusho mahali fulani, na maelezo kamili kwa watoto wa shule ya siku zijazo, juu ya historia ya uchungu na migawanyiko ambayo waliwakilisha. Hapana, wao ziliyeyuka tu.

Kwa hivyo watoto hawatawahi kujifunza kuhusu Sacagawea, na Lewis na Clark, na Jenerali Robert E Lee, kutokana na kuuliza maswali kuhusu makaburi, au kutembelea makumbusho. Na historia ni rahisi kufuta kabisa na kurekebisha, wakati ni digital tu.

Kwenye duka la watembea kwa miguu katikati mwa jiji, niliona sanamu iliyoonyesha mfanya kazi, katika silhouette, akiwa amebeba kichwa juu yake - mlipuko wa sanamu? - kukatwa kichwa? hiyo ilionekana kana kwamba ni ya Thomas Jefferson.

Je! shule za umma za Charlottesville zinaendeleaje?

Wanapunguza gharama kwa sababu ya kifedha vikwazo.


Nilipaswa kuzungumza kwenye hafla ya kuchangisha pesa kwa ajili ya RFK, Jr, katika nyumba ya kibinafsi.

Wenyeji wangu walinipeleka juu ya kilima nje ya jiji, hadi kwenye nyumba nzuri ya kibinafsi kutoka miaka ya 1930. Tukio hili liliandaliwa na Barbara Sieg, Libby Whitley, na Gray Delany, mchapishaji wangu katika All Seasons Press. Katika mambo ya ndani ya kifahari, ya kukaribisha, watu mbalimbali kutoka jiji walikuwa wamekusanyika kumsikiliza mgombea. Miongoni mwa waliohudhuria alikuwa daktari wa eneo hilo ambaye alikataa kufuata maagizo yasiyo halali; hakuweza kuwatembelea wagonjwa wake katika hospitali ya UVA kwa sababu hakuwa amechanjwa; wagonjwa wake wenye shukrani walikuwa wamepanga yeye na mke wake wawepo kwenye tukio hilo. Kulikuwa na walimu na wauguzi na maveterani wa Navy. Kulikuwa na mkulima maarufu wa kilimo hai kutoka Bonde la Shenandoah, Joel Salatin, ambaye amekuwa shujaa katika kuelimisha umma juu ya mkusanyiko hatari wa nguvu katika mlolongo wa usambazaji wa chakula. Kulikuwa na mtaalamu wa lishe, na daktari wa meno. Na kulikuwa na waaminifu wa jadi wa MAGA. Kwa jumla, kulikuwa na watu kutoka tabaka zote za maisha - sikuweza kumweka au kuiga mtu yeyote kisiasa. Walikuwa Waamerika, wakihangaikia Marekani.

RFK, Jr alizungumza. Ni vigumu kufupisha majibu yake kwa maswali aliyoulizwa, kwani yalikuwa mengi sana. Lakini kiini cha hoja yake kilikuwa kurejea kwa maadili ya Marekani ambayo ni msingi wa kifalsafa wa uhuru wetu na usawa wa fursa. Kwa mfano, alipoulizwa kuhusu DEI - "Utofauti, Usawa, na Ujumuisho," alizungumza kuhusu jinsi programu ya sasa ya kupandishwa vyeo na vyeo kwa misingi ya rangi ingemvunja moyo sana Dk Martin Luther King. Alizungumza juu ya umuhimu wa haraka wa kubaki kwetu kama meritocracy. Kwa suluhu za programu kwa tofauti za rangi, alizungumza kuhusu shule za umma za mfano na kuhusu kuleta mitaji ya uwekezaji kwa benki katika jumuiya za rangi, ili wanaotafuta mikopo ya nyumba na wamiliki wa biashara waweze kupata mtaji.

Alipoulizwa na Delany kuhusu ukweli kwamba watu wa kizazi chake (kidogo) walikuwa na shida ya kumudu nyumba, achilia mbali kuwa na ubora wa maisha ya wazazi wao, Kennedy alielezea mpango wa kuzuia BlackRock na Vanguard kupora nyumba, ili vijana wa Amerika waweze. kununua katika uwanja hata wa kucheza; na kuhusu kutoa asilimia 3 ya rehani. Alielezea kugatua Fed na kumaliza sera ya kurahisisha kiasi.

RFK Jr alizungumza kuhusu mashirika ya kuleta mageuzi, ikiwa ni pamoja na CIA.

Alizungumza, kwa mshtuko, juu ya ukweli kwamba Ikulu ya Biden ilimnyima ulinzi wa Huduma ya Siri, ingawa timu yake ya usalama ilikuwa imewasilisha kwa Huduma ya Siri 200+ kurasa za vitisho vya kuaminika, pamoja na uvamizi hatari wa nyumbani. Huduma ya Siri, iliyojali sana, ilikuwa imemhakikishia kwamba msaada ulikuwa njiani; lakini kisha kukawa kimya kutoka Ikulu. Kwa hivyo sasa, nusu ya dola zake za kuchangisha pesa zinapaswa kwenda kwa wataalam wa usalama wanaomzunguka, katika mazingira haya hatari. Alikuwa mgombea pekee, kihistoria, alikataa ulinzi wakati huo katika kampeni.

Nilifikiria jinsi ilivyokuwa ya kushangaza na ya kusikitisha kwamba katika kila tukio, watu humuuliza kuhusu historia ya jeuri iliyoteseka na familia yake mwenyewe - historia inayojumuisha mauaji ya baba yake alipokuwa na umri wa miaka 14 - na kwamba mgombeaji anajihusisha kwa utulivu na swali juu ya kifo chake mwenyewe, hatari yake mwenyewe, kana kwamba anaitazama kwa mbali. Hiyo ni zaidi ya ujasiri - lakini kwa kujua mifadhaiko na vitisho vya kampeni ya kawaida, ambayo mgombea yeyote amezungukwa na vichaa, nilihisi mzigo maradufu juu ya mgombea huyu, na bila shaka juu ya familia yake, ya kushughulika kwake. wasifu wa kipekee wa hatari ya usalama, hata kama Rais wake mwenyewe akimuacha ajilinde mwenyewe katika hali ngumu ya usalama.

RFK, Jr alipomaliza kuzungumza, akipokea makofi ya shauku, nilisonga mbele na kusema nilichopaswa kusema kuhusu wakati wetu wa kihistoria, na kuhusu kile nilichoona kama jukumu lake linalowezekana ndani yake. Tena, siidhinishi mtu yeyote - siwezi. DailyClout haiegemei upande wowote, na ninahisi kwamba mimi mwenyewe ninaweza kuwa na manufaa zaidi kwa nchi katika jukumu lisiloegemea upande wowote, nikihangaikia Katiba pekee.

Lakini niliondoka kwenye hafla hiyo nikiwa na matumaini kwa nchi yetu. Kitu kinabadilika; kitu kiko angani. Kama nilivyosema katika maelezo yangu, watu wanaamka kwa ukweli kwamba vita sio kati ya kushoto na kulia, lakini kati ya sisi ambao tunakumbuka na kujali kuhusu Amerika - na wachache wa oligarchs na monsters wa kimataifa, ambao wanataka kuwaangamiza. na taifa letu na maadili yetu - na idadi ya watu - kwa pamoja.


Hii inanileta kwa hamu.

Ninawasiliana na, na ninaheshimu, watu wa juu sana kwa "pande zote mbili."

Nilishawahi kusema kuwa tumaini pekee la nchi hii kwa sasa ni kwa vuguvugu la uhuru linaloongozwa na RFK, Jr - wengi wao waliwatofautisha waliokuwa waliberali wa zamani - na mashinani wa MAGA - na hata wagombea na viongozi na washawishi wa MAGA - kujipanga. na kufanya kazi pamoja.

Kuna vita vinaendelea kwenye mpaka wetu wa Kusini. Magavana 25 wameongeza uthibitisho wao - na wengine wanatuma Walinzi wa Kitaifa - kumuunga mkono Gavana wa Texas Gregb Abbott, ambaye anakaidi kama suala la haki za majimbo, mwelekeo wa Shirikisho wa kufungua mpaka kama mamilioni, pamoja na mamia ya magaidi. , mafuriko taifa letu. JJ Carrell, wakala wa zamani wa mpaka na mwenyeji wa mume wangu Brian O'Shea kwa podcast yao "Uvamizi usio na kikomo,” imekuwa ikipiga kengele kuhusu maelfu ya "wageni wenye maslahi maalum" - magaidi au wanaume wanaofungamana na magaidi - ambao hawakamatwi na kufukuzwa nchini, lakini ambao, kwa namna isiyo na kifani, wanatumwa kwenye moyo wa taifa letu. Hivi majuzi jukumu la UN na WEF limefichuliwa, katika kuandaa uvamizi wa watu wengi kwenye mpaka wetu wa Kusini.

Hakika, Umoja wa Mataifa ulitoa mamia ya mamilioni kufadhili na kuandaa uingiaji huu katika mpaka wetu:

"Kwa kifupi, UN na washirika wake wa utetezi wanapanga kueneza $372 milioni katika "Msaada wa Fedha na Vocha (CVA)", na "Multipurpose Cash Assistance (MCA)" kwa wahamiaji wapatao 624,000 wanaosafirishwa kwenda Merika wakati wa 2024. Pesa hizo mara nyingi hutolewa, hati zingine za UN zinaonyesha, Kama kadi za malipo za awali, zinazoweza kutozwa tena, Lakini pia "pesa katika bahasha" ngumu, uhamisho wa benki, na uhamisho wa simu za mkononi ambazo wasafiri wa mpaka wa Marekani wanaweza kutumia chochote wanachotaka.”

Ulaya pia iko katika vuguvugu la watu wengi ambalo linaweza kuwa hatari, huku wakulima kutoka angalau mataifa saba, wakifunga barabara, wamejipanga kwenye fukwe, wakinyunyiza samadi kwenye majengo ya serikali, na kushiriki katika hatua zingine za kushangaza, kupinga sera ya EU kuzunguka vizuizi vya "kijani" kwenye kilimo. Bendera ya EU inazidi kuwaka moto, katika baadhi ya maandamano haya. Paris ina, imeripotiwa, siku tatu kushoto ya chakula.

Mtangazaji wa redio (na DailyClout Shannon Joy aliuliza, kwenye Twitter, kuhusiana na uso wa majimbo na serikali ya Shirikisho kwenye mpaka wa Kusini, kitu kama: "Je, hii ni vita au mtego?" Jibu langu: "Inaweza kuwa zote mbili."

Jambo ni kwamba, sisi ni taifa ambalo vita vinafanywa juu yake. Kukosekana kwa utulivu katika mpaka wetu wa Kusini kunaweza kuwa kisingizio cha vurugu, kisha migogoro, kisha migogoro ikazidi, basi inaweza kutoa kisingizio cha ukandamizaji wa Shirikisho wa sheria ya dharura (tena). Hii ni kesi pia katika suala la uasi wa wakulima katika Ulaya. Yote inaweza kuwa mabadiliko ya kikaboni katika Zeitgeist - upinzani wa watu wengi dhidi ya udhalimu wa kimataifa na mipango ya Umoja wa Mataifa kwa utumishi wetu na kupoteza uhuru. NA yote yanaweza kutoa kisingizio cha kuvunjika kwa Umoja wa Mataifa na WEF kwa Amerika, kusambaratika kwa Uropa, na kuwekwa kwa hali ya kutojali na upotevu wa jumla wa haki ambazo wamewasilisha kwa ufasaha kama mwisho wao.

Hoja yangu ni kwamba, tunahitaji kwa mtazamo wangu kuacha kufikiria kuwa huu utakuwa uchaguzi wa kawaida.

Wasiwasi wangu ni kwamba ikiwa Rais Biden na Rais Trump wanakabiliana kama "kawaida" - (au ikiwa ni Michelle Obama dhidi ya Rais Trump, kama hivi karibuni liliripoti inaweza kuwa hivyo) - kiwango cha ushindi kwa Rais Trump kinaweza kuwa finyu sana kushinda udanganyifu na ukiukaji fulani wa uchaguzi ujao. Na uchaguzi unaweza kufanywa katika hali ya "dharura", kama vile sasa simulizi inazidi kuongezeka, ambapo sote tunalazimika kukaa nyumbani na kutuma kura za watu wasiohudhuria - kichocheo cha rushwa.

Jambo ni kwamba, tunahitaji kuelewa kwamba Rais Biden ni msaliti na kwamba vikosi vya uhaini vinashikilia taifa letu. Tunahitaji kufikiria nje ya boksi.

Nguvu pekee inayoweza kushinda mipango ya utandawazi ni mchanganyiko katika sura fulani, ya wafuasi wa RFK, Jr - ambao huchukua kura nyingi kutoka kwa Rais Biden kuliko kutoka kwa Rais Trump - na wafuasi wa vuguvugu la MAGA. Nguvu pekee inayoweza kuhifadhi Jamhuri yetu ndiyo itakayojitokeza (na sidai kuwa na suluhu la jinsi hii inaweza kuonekana, ingawa nina mawazo fulani) - wakati harakati za RFK na Rais Trump zinapatana na kuimarishana. .

Hii inamaanisha kuchukua pumzi ya kina, kwa upande usio na hisia-huru. Pingamizi ambazo RFK, Jr wapiga kura (na marafiki na labda hata wanafamilia) wanaweza kuwa nazo kwa Rais Trump, ni za kimitindo na mapambo tu ikilinganishwa na gharama ya kupoteza taifa. Na inamaanisha kujenga uvumilivu kwa tofauti, kwa upande wa MAGA. Hata masuala 'ya moto-nyekundu' kama vile utoaji mimba au nishati ya kijani, muhimu wakati wa amani, ni tofauti ndogo wakati wa vita; ikilinganishwa na umilele wa utumwa kwa ajili yako mwenyewe na watoto wako.

Zaidi ya hisia zetu za kujitegemea kisiasa ni umuhimu wa kutafakari jinsi tunavyoweza kuwa huduma kwa nchi yetu. Ndivyo ilivyo kwa wagombea hawa pia. Wote wawili wana kitu cha kutoa nchi hii; kwa hivyo tuzitumie zote mbili. Na ninatumai wote wawili wanajiangalia wenyewe pia, ili kuondoa hisia yoyote ya bora ya kibinafsi ambayo inaweza kusimama katika njia ya fursa ya kipekee ya kuwatumikia Wamarekani wote; Natumai kwamba 'walio kamili' hawatasimama katika njia ya 'mazuri' ya kuokoa taifa letu.

Ikiwa Wamarekani - Waamerika - kutoka kwa mitazamo yote miwili na nyanja zote za maisha, watagundua hilo ikiwa watafanya isiyozidi tafuta njia ya kujipanga, hakutakuwa na Amerika iliyobaki - na hiyo kwa muda mfupi sana -

Na kisha ikiwa wataungana ipasavyo, na kuunda nguvu isiyozuilika -

Basi inaweza kweli kuwa 1774. Na tunaweza kweli kushinda.

Imechapishwa tena kutoka kwa mwandishi Kijani kidogo



Imechapishwa chini ya a Ushirikiano wa ubunifu wa Commons 4.0 Leseni ya Kimataifa
Kwa machapisho mapya, tafadhali rudisha kiungo cha kisheria hadi cha asili Taasisi ya Brownstone Makala na Mwandishi.

mwandishi

  • Naomi Wolf

    Naomi Wolf ni mwandishi anayeuzwa sana, mwandishi wa safu, na profesa; yeye ni mhitimu wa Chuo Kikuu cha Yale na alipata udaktari kutoka Oxford. Yeye ni mwanzilishi mwenza na Mkurugenzi Mtendaji wa DailyClout.io, kampuni iliyofanikiwa ya teknolojia ya raia.

    Angalia machapisho yote

Changia Leo

Usaidizi wako wa kifedha wa Taasisi ya Brownstone unaenda kusaidia waandishi, wanasheria, wanasayansi, wachumi, na watu wengine wenye ujasiri ambao wamesafishwa kitaaluma na kuhamishwa wakati wa misukosuko ya nyakati zetu. Unaweza kusaidia kupata ukweli kupitia kazi yao inayoendelea.

Jiandikishe kwa Brownstone kwa Habari Zaidi

Endelea Kujua na Taasisi ya Brownstone