Brownstone » Jarida la Taasisi ya Brownstone » Nilichoona kwenye Mkutano wa DC
Shinda Mamlaka

Nilichoona kwenye Mkutano wa DC

SHIRIKI | CHAPISHA | EMAIL

Ni wakati wa mimi kuja safi. Nilihudhuria mkutano wa hadhara wa Defeat The Mandates huko Washington DC Nakadiria kulikuwa na watu wapatao 10,000 pale, mtu mmoja niliyezungumza naye alisema angeiweka karibu 25,000. Vyovyote iwavyo washiriki watadhihakiwa kama wa kusikitisha na wakuu wenu wa habari unaowaamini wa kila usiku wataeleza kwa furaha kuwa ni kushindwa kukubwa kwa "wapiganaji hatari wa mrengo wa kulia, wapinzani hatari wa Taifa la Uislamu, na mpwa wa Camelot aliyeongozwa vibaya akijaribu kujaribu." kuwaua Wamarekani!" Ikiwa wataripoti juu yake kabisa.

Bila shaka ndivyo watakavyosema. Hiyo ndiyo tu wanaweza kusema. Kwa sababu mambo ambayo yalijadiliwa leo ni mambo ambayo kila Mmarekani anahitaji kujadili, na ambayo watangazaji wetu wanaoaminika hawataki usikie. Mambo kama vile idhini ya ufahamu, uchanganuzi wa faida, matibabu ya wagonjwa wa nje, majeraha ya chanjo na Mswada wa Haki.     

Mchekeshaji JP Sears alifunguka kwa mawaidha ya kupendana kuliko yote. Kukumbuka kuandamana kwa amani na kukumbatia tofauti kati yetu: Democrat, Republican, Chanjo, Sio, Vijana, Wazee. Kweli, sio vijana wengi, kusema ukweli. Watoto wadogo wachache wakiwa na wazazi wao, lakini cha kushangaza ni wachache ikiwa wapo wanafunzi wa chuo kikuu au watoto wachanga.

Tulisikia kutoka kwa muungano wa madaktari wa matibabu na PhD wote wenye sifa nyingi katika nyanja zao, na jumbe za tahadhari, zikitolewa kwa njia za kweli. Tulisikia kutoka kwa Dk. Aaron Kheriaty—Mtaalamu Mkuu wa Maadili wa Chuo Kikuu cha California-Irving hadi Desemba mwaka jana, alipofukuzwa kazi kwa kutotaka kupata chanjo baada ya COVID-XNUMX—akitusihi tukumbuke maneno ya Aleksandr Solzhenitsyn kuhusu jinsi uhuru unavyopotea. "Hatukupenda uhuru vya kutosha ... Tulistahili na kwa urahisi kila kitu kilichotokea baadaye."

Tulisikia kutoka kwa Dk Peter McCullough na Dk Pierre Kory ambao walitukumbusha vifo visivyo na maana ambavyo tumevumilia kutokana na kizuizi cha madaktari wanaojaribu kufanya mazoezi ya matibabu. Ili tusiwashutumu kwa hyperbole, tulisikia pia kutoka kwa Dk. Paul Marik na Dk. Mary Talley Bowden ambao wamepoteza kazi hivi karibuni kutokana na kizuizi hiki. Dk. Marik na Talley Bowden walikataa kufuata kwa usahihi itifaki zilizowekwa za kutibu COVID-19 ambazo mifumo yao ya matibabu ilidai na badala yake walitumia matibabu ambayo waliamini kuwa yanafaa zaidi. Kwa hamu hii ya kufuata silika zao na uzoefu wa miongo kadhaa, walipoteza kazi zao. Usiogope, asema Dk. Talley Bowden kwa kuwa anashtaki Houston Methodist na atawaangusha. 

Tulisikia kutoka kwa Dk. Robert Malone, MD, ambaye wengi wenu mmemsikia kuhusu Joe Rogan, au mlilalamika kuhusu watu wengine kusikia kuhusu Joe Rogan. Dk. Malone aligusia mambo kadhaa—ikiwa ni pamoja na ombi lake la kutochanja watoto kwa sababu ya maswala ya usalama—na kwa hakika mada yake kuu ilikuwa ya baba, alituhimiza sote kujitahidi kusitawisha sifa tatu za ndani katika wakati huu muhimu: uadilifu, utu, na. jamii. 

We habari kutoka kwa Robert F. Kennedy Mdogo., mshukiwa wa chanjo aliyetukanwa na nasaba ya kifalme. Cha ajabu, kwa mtu ambaye alizaliwa katika "wasomi" na anaweza kutumia wakati wake katika kisiwa cha Ugiriki akipiga Assyrtiko na kula pweza, akicheka mateso yetu, alionekana kuwa na hamu ya karibu na umuhimu wa United. Katiba ya Nchi. Alieleza kwa uwazi wa kushangaza kwamba tumekuwa tukipitia "ubomoaji unaodhibitiwa wa Katiba na Mswada wa Haki za Haki." Kwamba kwa hakika, hakuna kipengele kinachoruhusu kufungwa kwa makanisa huku maduka ya pombe yakibaki wazi, wala kukiuka haki za wenye mali yaani wafanyabiashara wadogo ambao walilazimika kufunga. Alisema, "Hakuna ubaguzi wa janga. Hakuna ubaguzi wa vita. Hakuna ubaguzi wowote.”

Alielezea kwa kina jinsi data ndogo kutoka kwa jaribio la Pfizer ambalo limetolewa tayari linatia shaka juu ya ufanisi wa chanjo wakati mtu anahesabu hatari kabisa tofauti na hatari ya jamaa. Mimi si mwanatakwimu, lakini kazi hiyo inaonekana ya kulazimisha, inafaa angalau kukaguliwa.

Bobby Mdogo alizungumza kuhusu tishio linalokuja la hali ya uchunguzi wa kimataifa, iliyounga mkono pasi za kidijitali za afya, ambapo kila kipengele cha harakati zako na chaguo lako kitafuatiliwa na mapendeleo kuhusishwa ipasavyo. Kinyume na CNN ilivyo tayari kuweka nje, Bw. Kennedy hakulinganisha masaibu ya wasiochanjwa na masaibu ya Anne Frank; badala yake alisisitiza kwamba katika ndoto mbaya ya kiimla ya siku za usoni ambapo teknolojia ina nguvu ya kutosha kukupata popote, hakutakuwa na pa kukimbilia wala kujificha kutoka kwa wababe. Hakutakuwa na ndugu wa Bielski. 

Na kisha kesi ikawa ya kushangaza. Ndugu Reza Islam alikuja kuzungumza. Mwakilishi wa Louis Farrakhan. Nitakubali, kusema mimi si shabiki wa Farrakhan itakuwa ni upuuzi mkubwa. Yeye ni demagogue na mwenye chuki. Lakini Ndugu Reza alikuja na ujumbe wa amani na mshikamano, na labda, mabadiliko? Ingawa hakuweza kujieleza kuwataja Wayahudi kama Wayahudi kinyume na “Wanachama wa Jumuiya ya Kiyahudi” aliendelea kurejelea hitaji la kukomesha mapigano kati ya dini. Ingawa iligeuza tumbo langu kusikia watu wakimshangilia, mengi yaliboreshwa na shangwe kwa msemaji aliyefuata, Rabi wa Orthodox Zev Epstein. 

Rabi Epstein alizungumza juu ya wajibu wetu wa kutotii amri zozote ila zile za muumbaji, na kutii agizo moja zaidi ya yote, agizo la “kuchagua lililo jema.” Umati wa watu ulishangilia kwa sauti sawa kwa Kaka na Rabi na Mchungaji Mweusi aliyewafuata. Baada ya hesabu fupi sana, naweza kuhitimisha kwamba umati wa watu wengi weupe, uliopambwa na kauli mbiu za Kikristo, bendera za kupinga Biden na mavazi yanayohusiana, haukuonekana kuwa chuki dhidi ya Wayahudi, wabaguzi wa rangi dhidi ya Weusi, au Uislamu. Badala yake, walionekana kuwa wenye heshima, wenye kukubali, na wenye kushukuru kwamba wanaume hao wa imani walikuwa wamekuja kueleza kweli za kiroho ambazo wamekuwa na njaa ya kusikia. 

Kwa kadiri nilivyoona, hakukuwa na vurugu, hakuna chuki, hakuna uharibifu wa mali, na kando na simu chache za kumfungia Fauci na Mkurugenzi Mtendaji wa Pharma, hakuna maneno "kali". Kulikuwa na Shahada ya Uzamivu (PhD) ambaye alikuja kuchelewa katika kesi na kuegemea msimamo kamili wa "anti-vax" au angalau msimamo wa "kusitasita sana", lakini habari yake ilikuwa ya kulazimisha, inayostahili udadisi, na yeye ni PhD na tunapenda hilo. haki?

Kila mtu niliyekutana naye pale alitoka mji wa Blue katika jimbo la Blue. Inaweza kuonekana kuwa wale wanaoitwa "anti-vaxxers" wako karibu. Kulikuwa na bendera ya Florida ikipepea, lakini kila mtu niliyezungumza naye walikuwa watu waliohamishwa kutoka maeneo ambayo hayawaoni tena kuwa raia wa nchi hii wenye haki zisizoweza kutengwa. 

Niliyempenda zaidi alikuwa Marcia, kutoka nje ya Philadelphia, ambaye aliniambia kuwa angeandamana kwenye Mall mwaka wa 1964 dhidi ya Vietnam na kwamba alikatishwa tamaa hakuna rafiki yake yeyote ambaye alikuwa naye siku hiyo alitaka kuja kwenye maandamano haya. Alionekana kuchanganyikiwa kweli kwa nini inaweza kuwa hivyo. Na huzuni. Marcia anasema yeye ni "mkomunisti mdogo" na "atheist." Mambo mawili kwa hakika sina. Lakini tulitembea pamoja, kwa sababu utambulisho si ukweli, na sisi sote tunapendezwa sana na mwisho, bila kujali lebo tunazozingatia sisi wenyewe au ambazo wengine hufuata kwetu. Utafutaji wa ukweli umechangiwa zaidi na upendo, ambao unachukua nafasi ya utambulisho, na ulikuwa ukitiririka kwenye mkutano huo. 

Wakati wa moja ya hotuba, siwezi kukumbuka ambayo, tulisihi tugeukie jirani, na kuwakumbatia. Baada ya kukumbatia kwanza, dhahiri zaidi katika hali kama hiyo, watu mara nyingi huacha, wakiwa wametimiza wajibu wao wa kijamii. Lakini kila mtu alionekana kuwa anatafuta ya tatu, na ya nne, ikitengeneza labda, kwa wakati uliopotea. 



Imechapishwa chini ya a Ushirikiano wa ubunifu wa Commons 4.0 Leseni ya Kimataifa
Kwa machapisho mapya, tafadhali rudisha kiungo cha kisheria hadi cha asili Taasisi ya Brownstone Makala na Mwandishi.

mwandishi

  • Clayton Fox

    Clayton Fox alikuwa Mshirika wa Jarida la Kompyuta Kibao 2020. Amechapishwa katika Ubao, Uchunguzi wa Uwazi wa Kweli, Jarida la Los Angeles, na JancisRobinson.com.

    Angalia machapisho yote

Changia Leo

Usaidizi wako wa kifedha wa Taasisi ya Brownstone unaenda kusaidia waandishi, wanasheria, wanasayansi, wachumi, na watu wengine wenye ujasiri ambao wamesafishwa kitaaluma na kuhamishwa wakati wa misukosuko ya nyakati zetu. Unaweza kusaidia kupata ukweli kupitia kazi yao inayoendelea.

Jiandikishe kwa Brownstone kwa Habari Zaidi

Endelea Kujua na Taasisi ya Brownstone