Brownstone » Jarida la Taasisi ya Brownstone » Maana ya jina la Tucker Carlson
Tucker Carlson

Maana ya jina la Tucker Carlson

SHIRIKI | CHAPISHA | EMAIL

Ulimwengu mzima unatoa maoni na kubahatisha kuhusu kuondoka kwa ghafla kwa aliyekuwa mchambuzi wa Fox Tucker Carlson kutoka kwa mtandao huo.

Kushughulikia wakati wa sasa sio nia yangu. Sijui "hadithi ya ndani" ni nini kwenye matukio yanayohusiana na maamuzi ya Fox au Carlson. Bw. Carlson kwa busara anazungumza kuhusu uwepo wake wa kimwili na ujumbe wake, na kufikia wiki ijayo mzunguko wa habari bila shaka utakuwa umebadilika kuhusiana na uhamisho huu wa ghafla, au uhamisho wa kibinafsi; kwa hivyo kuna umuhimu mdogo katika kuongeza nadharia zangu kwa matukio ya sasa.

Ninashuku, hata hivyo, kwamba maonyo makali, kama mafioso ya hadharani ya Seneta Charles Schumer (DN.Y.) na wengine kwa akina Murdoch, kwamba walikuwa wakifanya makosa kuvumilia upeperushaji wa Carlson wa seti ya kwanza ya ambayo hapo awali haikuonekana Januari 6. video, na kwamba wale waliopitisha picha hizo walikuwa wakicheza “mchezo wa hila,” ilikuwa sababu ya angalau misukosuko fulani kwa upande wa uongozi wa Fox. Ninatambua tishio la kisiasa la kulipiza kisasi ninaposikia moja:

YouTube video

Ninachotaka kufanya sasa ni kumbuka, kwa rekodi, karibu kwa umaridadi, jinsi sauti ya Bwana Carlson imekuwa muhimu, katika tathmini ya angalau mji mkuu huu wa shule ya zamani "L" Liberal.

Bw. Carlson na mimi tulitumia muda mwingi wa kazi zetu bila kupatana na chochote; kwa miongo kadhaa, maeneo yetu yalikuwa ya wapinzani kwenye bodi ya chess ya umma. Alikuwa amedhania kuwa mimi ni kikaragosi cha mwanafeministi wa mrengo wa kushoto mwenye kupiga kelele, asiye na akili—maoni ambayo kwayo amekuwa na neema nzuri ya kuomba msamaha hadharani—na mimi, kwa upande wangu, nilikuwa tayari kukubali kwamba lazima awe mlevi. ngono, mbaguzi, homophobic frat boy kwamba vyombo vya habari maendeleo mimi kusoma, relentlessly alisisitiza kwamba alikuwa. Karibu sikuwahi kutazama kipindi chake, kwa hivyo mawazo yangu ya awali yanaweza kustawi bila kusahihishwa.

Nilisema hivyo, nikaona ni ajabu kwamba kila mtu karibu nami katika vyombo vya habari vya "wasomi huria" walimchukia kwa ukali sana - jinsi walivyomchukia Rais Trump; lakini kwamba niliposisitiza kwa sababu thabiti kwa nini, hawakuweza kuzitoa. Wakati marafiki zangu na wapendwa wangu walitoa macho yao na kutema "Tucker Carlson," kana kwamba jina hilo lenyewe lilikuwa la kutosha, mara nyingi ningeuliza: "Je! Kwa nini? Alifanya nini hasa kusema?” Sikupata jibu zuri. Kwa hivyo hata katika kina cha Kumtukana kwa Kushoto - hata nilipokuwa bado upande wa Kushoto mwenyewe - nilikuwa nikiweka, kwa unyogovu, nia iliyo wazi.

Labda hii ni kwa sababu, kwa njia ndogo, ninatambua anakotoka. Sote wawili tunatoka sehemu zinazofanana. Sote wawili tulilelewa huko California katika miaka ya 1970 (ingawa nina umri wa miaka sita), California ambayo ilikuwa tofauti sana na bado kwa kiasi kikubwa ilikuwa na amani na matumaini, ikilinganishwa na sasa; na magazeti ya kuridhisha na elimu ya heshima kwa umma. Ilikuwa ni hali iliyojaa mwanga wa jua na matumaini; mkali na majadiliano na mipango ya busara kwa siku zijazo. California ilikuwa jimbo lenye sifa nzuri zaidi katika Muungano, wakati huo. Licha ya misukosuko mahususi—vuguvugu la LGBTQ kupata nguvu katika Eneo la Bay, vuguvugu la wanawake lilikuwa linapigania upatikanaji wa haki za uzazi, wafanyakazi wahamiaji wakichochea hali bora—hatukuwa na sababu ya kuamini kwamba watu wa rangi tofauti au mitazamo ya kisiasa au jinsia tofauti. hawakuweza kupatana, au angalau kujadili tofauti zao; bila shaka tungeona ni ubaguzi wa rangi kudhani kwamba wahamiaji au watu wa rangi hawawezi kufanikiwa kabisa kwa sifa zao wenyewe.

Mfumo wa Chuo Kikuu cha California, ambacho hakijavunjwa wakati huo, elimu bora zaidi isiyolipishwa, ilikuwa karibu shule nyingi zisizo za kizungu—shule za upili za umma zilizochaguliwa na za kifahari kama ile niliyosoma. walikuwa wengi wasio weupe—kwa hiyo ilikuwa ni ujinga kudhani kwamba watu wa rangi au wahamiaji hawawezi kufanikiwa katika sifa zetu zilizopo, hata kama si wakamilifu. Walikuwa wakifanikiwa pande zote.

Sote wawili tulitumwa kutoka kwenye malezi haya ya awali tulivu, yenye matumaini hadi kwenye maeneo yenye upendeleo mkali, mgumu, wa Pwani ya Mashariki—yeye kwenye shule ya maandalizi na kisha Chuo cha Trinity, mimi hadi Yale (na kisha Oxford). Labda sote wawili tulileta mashaka yetu ya Pwani ya Magharibi ya Pwani ya Mashariki (na Uropa) upuuzi wa wasomi wa kimataifa na kujidai pamoja nasi.

Pia sikuwahi kushawishika kabisa kuwa yeye ni mfano wa uovu tupu, kwa sababu bado nilikuwa na kumbukumbu ya kuvutia ya yeye kuwa karibu na DC wa miaka ya 1990, katika muda kabla ya picha kali kama hizi za leo kuweka "pande" zote mbili kwenye daga. inayotolewa.

Mwishoni mwa miaka ya 1990, tulishiriki hali ya kijamii; ingawa hatukuwa marafiki, tulikuwa nje na huku katika miduara sambamba huko Washington, wakati ambapo kazi yake Kiwango cha kila wiki na machapisho mengine ya kihafidhina yanaakisiwa, kwa amani, ikilinganishwa na sasa, ya mume wangu wa wakati huo na ushirikiano wangu na Jamhuri Mpya na machapisho mengine ya mrengo wa kushoto.

Maisha ya kijamii yalikuwa mchoro wa Venn huko DC wakati huo, kwa wachambuzi wa kila kizazi upande wa kushoto na kulia. Sote, katika miduara fulani, tulijumuika kwenye karamu zile zile za karamu huko Georgetown, tulikusanyika katika baa zile zile katika Dupont Circle, na kufurahia karamu za usiku wa manane kwenye migahawa ile ile ya Waethiopia ya shimo-ukuta huko Adams Morgan. Ubadilishanaji umeongezwa Frisson kwenye mikutano ya kijamii, na upendeleo haukuwa bado ukabila mbaya ambao ungekuwa baadaye. Sally Quinn, mke wa mhariri mkuu wa zamani wa gazeti la The Washington Post, mhudumu ambaye katika miaka ya 1990 alitawala, angewafurahisha wageni wa utawala wa Clinton, kwenye mikusanyiko yake katika chumba cha mbele kilichojaa vitu vya kale, na mwanga wa chini huko Georgetown, pamoja na wasaidizi waliochaguliwa kutoka kwa vinara mashuhuri wa Republican pia. Mvutano kati ya watoa maoni au apparatchiks kutoka kwa "timu" tofauti ulifanya mazungumzo kumeta, na, kwa waingiliaji wa juu wa pande mbili tofauti, ilifanya glasi hiyo ya tatu ya Pinot Grigio kuwa hatari kwa furaha. Ilikuwa ni wakati ambapo kushoto na kulia kungeweza kuzika vyakula vya Bi. Quinn vya shule ya zamani (usivue samaki kamwe, hata jibini, na mishumaa kila wakati, kwa sherehe nzuri, kama yeye. alielezea baadaye. "[Quinn] alikuwa akitoa historia fupi ya kudorora kwa Washington Establishment socializing, ambayo kwa muda mrefu ameilaumu kwa sehemu kubwa ya uhasama wa kishirikina ambao sasa unatawala siasa za Marekani. … Wakati huo, alisema, kulikuwa na mazungumzo rahisi, ya pande mbili ya 'Washington ya kudumu' na wenye afisi waliochaguliwa.").

Maadui hawa wakati wa mchana pia walijulishana wao kwa wao wakati wa jioni, huku wakijiepusha na matukio yake; wangefanya ushirikiano wa kushangaza, usio na rekodi, na kushiriki katika biashara ya farasi isiyo na rekodi yenye tija. Hii nyuma ya pazia, isiyo rasmi na kurudi, ilikuwa nzuri kwa nchi, na hiyo ilikuwa sababu moja kwamba wahudumu wazalendo kama vile Bi. Quinn, naamini, waliwezesha.

Hata wahudumu wapya zaidi - na wakati huo, Arianna Huffington, mrembo, mrembo, lakini aliyefika, na kushamiri, kutoka mahali pengine, alikuwa mmoja - alikuwa amesoma sanaa hii. Kwa hivyo pia alikusanyika karibu naye, katika saluni zake mwenyewe, wawakilishi wa kumeta wa pande zote mbili, ili chochote kisifanyike.mpenzi, kama angesema, kuchosha.

Kipindi cha CNN Crossfire, Pamoja na wake wapinzani wawili wastaarabu, ilikuwa ni fumbo la wakati ule. James Carville na Mary Matalin, pamoja na upinzani wao wa kijinsia, walikuwa wanandoa mashuhuri wa wakati huo. Point na counterpoint bado zilifuatwa kwa bidii basi; mjadala wa moja kwa moja, wa kiraia, wenye taarifa nzuri bado ulionekana kuwa wa thamani, wenye kuangazia, na mchezo wa kuvutia.

Ninamkumbuka DC katika miaka ya 1990 kama vile Bw. Carlson pengine anakumbuka pia: wakati na mahali pa kijana, msomi mwenye tamaa, au kijana, shupavu, mtu wa umma (kama sisi sote tulikuwa), ambapo uaminifu wa uchunguzi. , uzito wa kuhojiwa, na kuzingatia ukweli unaoweza kuthibitishwa vyote vilichukuliwa kuwa jambo ambalo waandishi wa habari na wafafanuzi walipaswa kufuata.

"Upande" wowote tuliokuwa, sisi waandishi wa habari na watoa maoni sote tulijivunia misheni hiyo. Ukweli ilikuwepo. Tungeiwinda, wallahi, na kutoa hoja yetu kwa ajili yake.

Waandishi wa habari walipaswa kutoa changamoto kwa Serikali, na si kuchukua taarifa kwa vyombo vya habari kutoka kwa Marais au wasemaji wa Ikulu—au mashirika kwa ajili ya jambo hilo—kama Diktats. Mabishano yalilazimika kudhibiti ushahidi na kucheza haki.

Tulidhani kwamba hitaji hili ambalo taaluma yetu ilipaswa kutimiza - kwa uchunguzi wa kina wa umma, mjadala mkali wa umma - ndilo la lazima sana. jambo katika Jamhuri; tulidhani kwamba msingi huu wa msingi wa majukumu yetu kama waandishi wa habari ungeonekana na jamii yetu, taifa letu, kama la thamani, milele; kwamba maadili ya wanahabari na wafafanuzi katika Amerika yangedumu milele; kwamba maadili haya yangeishi zaidi yetu, kama yalivyoishi zaidi ya Rais Jefferson.

Kwa hivyo sikushangaa sana kwamba mnamo Machi na Aprili 2021, nilipokuwa Mshirika katika AIER huko Great Barrington (nyumba ya Azimio Kubwa la Barrington), na nilipokuwa nimeanza kuuliza maswali kuhusu madhara ambayo wanawake walikuwa wakipata kutokana na chanjo ya mRNA—pamoja na kuibua maswali kuhusu kwa nini haki zetu za Marekebisho ya Kwanza na ya Nne zilizuiliwa, kwa nini sote tulikuwa tunashikiliwa chini ya sheria ya dharura, kwa nini watoto walikuwa wakifichwa kwa uthibitisho mdogo wa kisayansi wa kuunga mkono zoea hili la unyanyasaji, na kwa nini wanawake wajawazito walikuwa wakiambiwa sindano zilikuwa salama wakati hapakuwa na data ya kuunga mkono dai hilo ambalo ningeweza kupata-kwamba mtunzaji wa Bw. Carlson alinifikia.

Nilionekana mara chache kwenye kipindi chake, ili kutangaza wasiwasi wangu.

Mara moja "mlinzi" wa "mlinzi" wa Media Matters-inayoendeshwa na mtu ambaye aliwahi kufahamiana naye zamani, hata rafiki, wetu huko DC, yule mhafidhina wa zamani ambaye aligeuka kuwa Democrat, David Brock - alinifuata kwa ukali, kwa utaratibu. mauaji ya wahusika kwenye Twitter na kwenye tovuti ya Media Matters, iliyoandaliwa na Mwandishi wa CNN Matt Gertz- "mwandishi wa habari" ambaye kwa kweli alifadhiliwa kufuatilia na kushambulia wageni kwenye Fox News: "Fox Anaendelea Kukaribisha Mtaalamu wa Njama ya Ugonjwa Naomi Wolf".

Katika wimbo wake wa kuvutia, Bw. Gertz alitaja ukweli kwamba nilikuwa natahadharisha kuhusu wanawake waliopata chanjo ya mRNA kuwa na matatizo ya hedhi, na ukweli kwamba hata wanawake walio karibu na wanawake waliochanjwa walikuwa na matatizo ya hedhi. ("Kumwaga" huku kwa kuvuta pumzi kunathibitishwa katika hati za Pfizer.)

Gertz alielezea ripoti nyingi huru za matatizo ya hedhi kutoka kwa wanawake kama "ripoti zinazodaiwa" - jambo la chuki dhidi ya wanawake, kudhihaki maelezo ya mashahidi wa wanawake wa dalili zao wenyewe, na historia ndefu katika uhalifu wa dawa na Pharma dhidi ya wanawake - na kwa aibu alibainisha. tweet yangu (sahihi), ambayo sasa tunaijua kupitia kesi, kwamba Ikulu ya Marekani, CDC, DHS, Twitter, na Facebook zilishirikiana kinyume cha sheria kulenga na kupaka rangi.

Kwa hivyo kutokana na umaalumu wa tweet hii moja (sahihi, muhimu) miongoni mwa maelfu yangu, Matt Gertz anaweza kuwa amekuwa kama mtetezi wa maslahi haya yanayoingiliana kinyume cha sheria, kwa uharibifu wa milele wa kile ambacho kingekuwa maadili yake kama mwandishi wa habari:

Kipande hiki cha hit, kinachoniita "mtaalamu wa njama," kilifanya kazi kubwa kuweka jukwaa na kutoa hoja za kuzungumza kwa ajili ya kujiondoa kwangu baadaye katika mikono ya White House nikifanya kazi na Twitter na CDC, na shambulio la sifa lililofuata ambalo lilienea. kote ulimwenguni na kupelekea kufukuzwa kwangu kwa jumla kutoka kwa media ya urithi na jumuiya yangu ya zamani upande wa Kushoto.

(Pia iliingiza mamilioni ya wanawake kwenye hedhi iliyoharibika na utasa, kwa kusaidia kunyamazisha mjadala huu unaoibuka. Vifo vya uzazi vimeongezeka kwa asilimia 40 sasa, kutokana na maelewano ya sindano ya uzazi baada ya mRNA. Watoto milioni moja wamepotea Ulaya. Kazi kubwa , Bw. Gertz, Bw. Brock. Mtayapeleka kwenye makaburi yenu madhara hayo, mliyowasababishia wanawake na watoto wachanga.)

Lakini baada ya kuonekana kwenye kipindi cha Bw. Carlson, ili kuibua wasiwasi huu na mengine ya kweli, pia nilijawa na maoni machafu kutoka kwa “upande” wangu mwenyewe. Kwa nini? Kwa sababu nilikuwa nimezungumza na Tucker Carlson. Hivyo ndivyo walivyotaja kihalisi “uhalifu” wangu.

Huu ulikuwa ni mgongano wa kwanza wa kweli niliokuwa nao na kutokuwa na akili na mawazo kama ya kidini ambayo yalikuwa yakiikumba "timu" yangu. Niliendelea kupokea ujumbe, barua pepe, DM, na makabiliano ya moja kwa moja kupitia simu, na marafiki na wapendwa na hata wanafamilia.

Unawezaje kuongea na Tucker Carlson?

Nilibaini kwa wasiwasi kwamba hawakusema kwamba nilikosea, au kwamba madai yangu hayakuwa na msingi, au hata kwamba yake madai hayakuwa na msingi.

Hawakushughulikia uhalifu dhidi ya wanawake na watoto wachanga niliokuwa nikifichua, na kushiriki kwa usaidizi wa jukwaa la Bw. Carlson—uhalifu ambao wanaume na wanawake wote wa Kushoto, ambao walipaswa kuwa watetezi wa jinsia hiyo na watetezi wa haki za wanawake, walikuwa kimya.

Marafiki zangu wa zamani na wenzangu walikariri tena na tena, kana kwamba ni dhahiri, kwamba nilikuwa nimejidharau kwa njia isiyo na jina lakini iliyoeleweka kabisa na ya kudumu na isiyoweza kusamehewa, na. akizungumza na Tucker Carlson.

(Jukwaa lingine kuu pekee ambalo lilikuwa wazi kusikia kile nilichokuwa nikipata, bila shaka, lilikuwa ni Chumba cha Vita cha Steve Bannon. Nilianza kuonekana pia kwenye WarRoom, na kusababisha wimbi lingine la DMS na barua pepe za kutisha kutoka kwa marafiki na wapendwa wangu, ambao kwa sasa walikuwa wakijitenga na mimi kwa bidii na haraka Steve Bannon? ”)

Kwa hivyo ilibidi nikabiliane na uthibitisho wa kutisha kwamba Baraza la Kushoto sasa lilimwona mtu yeyote "akizungumza" na upinzani, kuwa amechafuliwa kichawi, hadharani, aliyechafuliwa na kuchafua, kwa njia fulani ya kianthropolojia ya kushangaza, na kama sasa amebatilishwa kabisa, na kwamba waliamini yote. ya hii katika aina fulani ya imani ya awali ya Enzi ya Mawe.

Walikuwa wakinitendea kana kwamba ni wangu kuzungumza na Bw. Carlson na Bw. Bannon, haijalishi ni nini—haijalishi kwamba masuala na ushahidi ambao nilileta kwenye majukwaa haya na kwa wahawilishaji hawa ulikuwa. kweli na muhimu-Nilikuwa nikichoma kadi yangu ya kilabu ya I-am-a-mtu-mzuri, katika aina fulani ya tambiko la hadharani la kuachishwa kazi, na hivyo ningelazimika kuhamishwa mbali na jumuiya inayoendelea na kuaibishwa mbali kabisa na ongezeko la joto la watu wanaoendelea. mioto ya kambi. “Najisi! najisi!”

Huyu hapa Bw. Ben Dixon, kutoka kushoto, akisisitiza kwamba lazima nisiwe mfuasi wa masuala ya wanawake kwa sababu “ninazungumza na Tucker Carlson” ambaye “asilimia 100 ni mpinga-feministi.” Anashambulia "BS hii kutoka kwa Naomi Wolf na Tucker Carlson" - "BS" -ambapo nilionya kwamba tunaelekea katika jamii ya ubaguzi wa daraja mbili isiyo ya Waamerika kulingana na hadhi ya chanjo.

Je! hiyo ilifanyika, kama nilivyoonya? Ilifanya:

YouTube video

Tulishambuliwa—nilishambuliwa—kwa kuzungumzia mambo yaliyotimia.

Je, hii ilitokea, hapa chini? Je, hii ilikuwa kweli? Tulitabiri mnamo 2021 kwamba viongozi wa kimabavu hawataacha mamlaka ya dharura. Sasa ni 2023, kwa hivyo: Ndio.

Je, wa Kushoto walipaswa kuunga mkono badala ya kukejeli mjadala huo? Hata wengi wao lazima watambue kwa sasa kwamba jibu ni: Ndiyo.

Itikio, ingawa, la kutisha, kutoka kwa kila mtu niliyemjua, kwa kosa langu la "kuzungumza na Tucker Carlson," lilinitisha (kama ninavyosema mara nyingi, nitazungumza na mtu yeyote kuhusu Katiba). Kufadhaika kwa upande wa Kushoto katika kuitikia kwangu "kuzungumza na Tucker Carlson" kuliniogopesha kwa sababu kuzungumza na watu ambao sikubaliani nao ni mojawapo ya njia kuu ambazo nimewahi kujifunza chochote, au, ninaamini, kwamba mtu yeyote amewahi kujifunza. chochote. Na iliniogopesha pia kwa sababu ningeleta habari zangu muhimu kwa haraka, za kuokoa maisha, kwa CNN na MSNBC, kama kawaida—kwa hawa wote wanaojiita “wanawake”—lakini hawakuwa nazo.

Zaidi ya yote ilinitia hofu kwa sababu shirika la Kushoto lilikuwa limeachana na kipimo cha baada ya Mwangaza cha "Je, ni kweli?" kurudi kwenye kipimo cha awali cha kimantiki cha "Je, hii ni ndani ya kabila letu na kwa mujibu wa mila na desturi zetu?"

Na kwamba nilijua kutokana na uchunguzi wangu wa historia jinsi aina hiyo ya kufikiri inavyoisha.

Naam, kufikia wakati huu mume wangu alikuwa akitazama kipindi cha Bw. Carlson. Nilijiona nikipitia mawimbi ya ubaguzi na wasiwasi mwingi nilipoanza kutazama kipindi chake. Kwa huzuni yangu, niligundua kwamba wengi wa monologues wake walikuwa na maana kwangu.

Hawakuwa wasio na akili, kwa ujumla, na hawakujawa na chuki; kinyume chake.

Nilikuwa nimeambiwa kwamba alikuwa mbaguzi wa rangi. Na kwa kweli nilifurahishwa na tabasamu lake la saini huku akidhihaki maneno haya: "Mbaguzi wa rangi!” Lakini nilipojilazimisha kusikiliza, nikikaa katika hali ya usumbufu na chuki iliyopangwa, nikitazama miitikio ndani yangu (kama Wabudha wanavyomsihi mtu kufanya), niligundua—hakuwa mbaguzi wa rangi kwa kweli.

Kwa kawaida Bw. Carlson alikuwa akitoa tahadhari kwa jinsi siasa za utambulisho zilivyokuwa zikiharibu hali yetu ya awali—iliyoshirikiwa na wengi wetu watoto na matineja wa California katika miaka ya 1970—kwamba sote tulikuwa Waamerika kwanza kabisa, tukistahili usawa wa fursa, si usawa wa matokeo. . Niligundua niliposikiliza kwamba hadithi zake kuhusu uhamiaji hazikuwa za kupinga wahamiaji, kama nilivyoambiwa; bali alikuwa akitilia maanani matishio ya usalama na ustawi wa jamii kwa taifa yanayoletwa na matishio makubwa, yasiyo na vikwazo, halali uhamiaji juu ya mpaka wazi wa Kusini, mtazamo unaoshirikiwa na wahamiaji wengi halali.

Nilijifunza kwamba hakuwa mtu wa kupindukia, kama nilivyoambiwa; lakini badala yake aliangazia jinsi watoto walivyokuwa wakilengwa na shule na tasnia ya dawa, kufanyiwa upasuaji mkali wa jinsia kabla hawajafikia umri wa kufanya maamuzi ya watu wazima.

Ingawa mara nyingi bado sikubaliani naye, niligundua kwamba hoja zake zilikuwa wazi—jambo ambalo ni nadra siku hizi—na kwamba siku zote alirudi kwenye ule msingi wa kizamani, wa akili ya kawaida kwa hitimisho lake: “Hii ni kweli tu.” Mara nyingi zaidi kuliko hivyo, alikuwa na uhakika.

Pia nilikuwa nikigundua kuwa nilipokuwa nikichanganua Twitter kwa kile nilichoona kama ushahidi zaidi na zaidi wa dosari katika "simulizi" kuhusu COVID na "lockdowns" ambayo sote tulikuwa tukilishwa katika nusu ya kwanza ya 2020, na kama nilivyosambaza au kuchapisha. viungo hivi vinavyoonyesha ushahidi wa chanzo msingi wa ulaghai katika majaribio ya PCR, ukosefu wa seti za data zilizo wazi katika dashibodi za COVID, ushuhuda kutoka kwa mtaalamu wa OSHA kuhusu madhara kwa watoto kutokana na barakoa, matatizo na New York Times ' madai juu ya maambukizo ya mikahawa na shule na "kuenea bila dalili," na kadhalika - ushahidi ambao ningechapisha baadaye katika kitabu changu cha 2021. Miili ya Wengine: COVID-19, Watawala Wapya na Vita Dhidi ya Binadamu-kwamba kulikuwa na ukimya kamili sasa kutoka kwa mtandao wangu wote wa zamani wenye nguvu na msikivu wa urithi/watayarishaji wa vyombo vya habari wanaoendelea, wahariri, wanahabari na waweka vitabu.

Kimya kutoka kwa mitandao ya TV ya Marekani. Kimya kutoka kwa Washington Post. Kutoka Mlezi. Kimya kutoka kwa NPR. Kimya kutoka BBC, the Sunday Times wa London, the Telegraph, Daily Mail, maduka yangu ya kuaminika ya zamani. Hata ukimya kutoka kwa vyombo vingine vya habari vya nje ya nchi. Wote hawa, hadi 2020, walikuwa na furaha kujibu nilichotuma, kuagiza uandishi wangu, au kuniweka nafasi ili nionekane kuzungumza kuhusu viungo nilivyotuma au kutuma kwa watayarishaji au wahariri wao.

Lakini Eldad Yaron, mzalishaji bora wa Bw. Carlson, peke yake kati ya watayarishaji wa maduka makubwa, alifanya jibu viungo nilivyotuma, hata kualika zaidi.

Kwa hiyo nilikuwa katika hali ya kuzunguka-zunguka kutambua kwamba watu hawa wawili, Carlson na Bannon, wote wahafidhina wasioyumba, wote wawili ambao nilikuwa nimeambiwa waliwakilisha Uovu Uliofanyika Mwili, walikuwa wamiliki wa majukwaa makuu pekee yaliyopendezwa na ushahidi mkali na wa haraka. juu ya uhalifu mkubwa zaidi katika historia na tishio la moja kwa moja kwa Jamhuri yetu, ambalo nilikuwa nikionya; na kwamba kila chombo kingine cha habari, ambacho kiko upande wa kiliberali, hakika kote ulimwenguni, kilikuwa kikikimbilia ndani ya bahari ya uwongo, na kwa furaha kikisafiria juu yake chini ya upepo wa uwongo na upotoshaji. Kwa hivyo ni wao tu, pamoja na wingi wa vyombo vingine vidogo vya habari huru, vilivyoweza kuwaletea watazamaji wao picha halisi ya vitisho vya kutisha vilivyowakabili watazamaji wao na Jamhuri yetu.

Rudi kwa Bw. Carlson kwa sasa, na kwa nini ninamthamini na natumai sauti yake itatokea tena kwenye jukwaa la kitaifa na kimataifa kwa uthubutu zaidi kuliko hapo awali.

Simfahamu kibinafsi—tumekutana mara moja tu, nijuavyo mimi—wakati mimi na mume wangu Brian O’Shea tulipotembelea studio ya nyumbani ya Carlson, yenye watu wengi wa Amerika katika mji mdogo wa Maine mashambani.

Lakini chini ya yote ambayo yanaweza kuwa tofauti zetu za kisera, hii ni kwa maoni yangu kwa nini watu wengi wameona kuripoti kwake katika miaka mitatu iliyopita kama muhimu sana kwa maisha yetu - na kwa nini Wanademokrasia wengi na watu huru, pamoja na mimi mwenyewe, iwe kwa siri au. sio, mtazame na umthamini pia:

Carlson anauliza wazimu wa sasa kutoka kwa mtindo wa zamani, majengo ya Kiamerika ambayo yaliniunda, na ambayo iliunda Liberals wa kweli watatu waliobaki, pia.

Anaonekana kukataa kuacha Amerika ambayo inashikilia waandishi wa habari kwa mazoezi ya uandishi wa habari. Ninashiriki hasira hiyo na nostalgia hiyo. Wengi wanafanya hivyo. Anaonekana kusisitiza kutosahau Amerika ambayo iliona kila mtu kuwa sawa kulingana na "yaliyomo kwenye tabia zao." Mimi, wengi, ninashiriki kumbukumbu hii ya uchungu ya umoja wa kitaifa kuhusu rangi hata tunapokubali kwamba historia ya taifa letu ya rangi imekuwa na majanga mengi. Hataacha kumbukumbu ya Amerika ambayo watoto walikuwa salama shuleni na wazazi waliamua kilichotokea kwa watoto wao. Mimi, wengi, ninashiriki thamani hii ya msingi na ninaogopa kwamba inashambuliwa. Na anasisitiza juu ya uzalendo, wakati wa propaganda zisizokoma na rushwa ya wasomi ambayo inatutaka sote kuacha vitambulisho vya kitaifa, tamaduni, mipaka, na hata uaminifu.

Ubora huu wa mwisho unamfanya kuwa hatari, kwani taifa letu linaongozwa kabisa na wasaliti waliotekwa kwa wasomi kwa nchi yetu.

Milio hii yote ni ya kukasirisha sana—lakini pia ndiyo lazima ihifadhiwe na kulindwa kama kumbukumbu na kama sehemu ya mfumo wetu wa msingi wa imani, ikiwa tutawahi kupata tena Jamhuri yetu—na adabu yetu—katika siku zijazo.

Kwa hivyo - Bw. Carlson—asante kwa kujali wanawake na watoto wachanga, kwa kuwa wako miongoni mwa wa kwanza, pamoja na Bw. Bannon, kunipa jukwaa la kutangaza kengele ya kuokoa maisha kuhusu vitisho kwa wote wawili. Asante kwa hamu yako kubwa kuhusu taifa ambalo lina matumaini ya kikabila. Asante kwa kuwa tayari kuzungumza na wale ambao hukubaliani nao. Asante kwa kutokata tamaa juu ya uhuru wa kidini au Marekebisho ya Kwanza. Asante kwa kusisitiza kwamba ukweli ni muhimu.

Na asante kwa kutokukata tamaa juu ya maadili bora ya msingi ya taifa hili.

Hatukuzoea kuita jumla ya maadili hayo yote, "nadharia za njama."

Tulikuwa tunawaita, Amerika.

Hapo awali ilichapishwa kwa mwandishi Kijani kidogo



Imechapishwa chini ya a Ushirikiano wa ubunifu wa Commons 4.0 Leseni ya Kimataifa
Kwa machapisho mapya, tafadhali rudisha kiungo cha kisheria hadi cha asili Taasisi ya Brownstone Makala na Mwandishi.

mwandishi

  • Naomi Wolf

    Naomi Wolf ni mwandishi anayeuzwa sana, mwandishi wa safu, na profesa; yeye ni mhitimu wa Chuo Kikuu cha Yale na alipata udaktari kutoka Oxford. Yeye ni mwanzilishi mwenza na Mkurugenzi Mtendaji wa DailyClout.io, kampuni iliyofanikiwa ya teknolojia ya raia.

    Angalia machapisho yote

Changia Leo

Usaidizi wako wa kifedha wa Taasisi ya Brownstone unaenda kusaidia waandishi, wanasheria, wanasayansi, wachumi, na watu wengine wenye ujasiri ambao wamesafishwa kitaaluma na kuhamishwa wakati wa misukosuko ya nyakati zetu. Unaweza kusaidia kupata ukweli kupitia kazi yao inayoendelea.

Jiandikishe kwa Brownstone kwa Habari Zaidi

Endelea Kujua na Taasisi ya Brownstone