Brownstone » Jarida la Taasisi ya Brownstone » Jinsi Maoni Yangu Kuhusu Serikali Yamebadilika
serikali

Jinsi Maoni Yangu Kuhusu Serikali Yamebadilika

SHIRIKI | CHAPISHA | EMAIL

Mojawapo ya maswali yaliyoulizwa katika kura ya maoni iliyofanywa hivi majuzi ya jumuiya yangu ya kidini lilikuwa "Je, maoni yako kuhusu serikali yalibadilika kwa sababu ya covid?" pamoja na kisanduku cha maandishi kuelezea jibu lako.

Ifuatayo ni toleo la insha lililobadilishwa la kile nilichoandika (jibu la asili Nilichapisha kwenye Substack).

Nilikuwa nikiiona serikali kuwa haina uwezo/isiyo na uwezo, fisadi wa haki, na inakabiliwa na motisha ambazo zilisukuma taasisi/maafisa kwa ujumla kuwa wafisadi na wasio na uwezo.

Sasa, ninaiona serikali kama mbaya kimsingi sambamba na tawala zingine mbovu za kitambo katika historia ya mwanadamu - jambo lililowekwa wazi na tabia ya serikali wakati wa janga hilo.

1. Serikali ilijizatiti kukandamiza, kuhujumu, na kuharibu kila matibabu madhubuti ya covid, ambayo yenyewe yalisababisha mamia ya maelfu ya vifo ikiwa sio mamilioni kote ulimwenguni. Hii haikuwa tu serikali kutoa madai ya kudharau usalama na ufanisi wa matibabu ya covid - serikali kwa ukali ilipanga "mbinu nzima ya serikali" kutumia kila njia inayopatikana ya kisiasa kukandamiza matibabu yoyote. Serikali ilichukua jukumu kubwa katika kulenga, kunyanyasa, kupotosha, kudanganya, na kusitisha kazi za madaktari wasio na ushujaa ambao walichagua kuwatibu wagonjwa wa covid kwa kukiuka miongozo ya nihilistic iliyotangazwa na NIH na mashirika mengine 'kufanya chochote' na kutuma wagonjwa. nyumbani hadi 'wakageuka bluu.' Serikali pia ilikuwa mshiriki mwenye shauku katika kufanya majaribio ya ulaghai kwa madhumuni ya wazi ya kuunda data ya uwongo inayoonyesha kuwa matibabu madhubuti ya covid hayakuwa na ufanisi wa kutibu covid.

2. Sera zingine za covid - kufuli, kuficha nyuso, na aina zingine za vizuizi vya kijamii - zilikuwa baadhi ya sera mbovu na mbovu kuwahi kutekelezwa na jamii inayojiona kuwa ya kimaadili. Sasa ni wazi kuwa idadi ya vifo kutokana na sera hizi ilizidi idadi ya watu waliofariki kutokana na ugonjwa wa covid (ambayo yenyewe ilikuwa muhimu tu kwa sababu ya kukandamizwa na kunyimwa matibabu kama ilivyoelezwa hapo juu). 

Zaidi ya hayo, sera zile zile zinazosimamiwa na kutekelezwa kwa ukatili na Serikali ya Shirikisho na serikali zilizidisha hali ya ugonjwa na vifo vya ugonjwa wa covid. Kulazimisha watu kubaki ndani, epuka kufanya mazoezi, epuka kuwasiliana na watu wengine, na msururu wa mambo mengine ambayo yaliinua viwango vya mfadhaiko na unene wa kupindukia wa idadi ya watu kwa ujumla kulifanya watu waweze kuathiriwa zaidi na ugonjwa wa covid (pamoja na hali zingine nyingi za kiafya. )

Cha kushtua zaidi ni kwamba, sera hizi za kuikuza jamii zilikosa ushahidi wowote kabla ya kutekelezwa. Sasa imethibitishwa vyema kwamba hakuna upunguzaji wowote wa covid ulikuwa na athari yoyote ya janga. Kufuli hakukuwa na athari kwa maambukizi au janga la mawimbi ya covid. Vinyago vya kitambaa/upasuaji havikupunguza kuenea kwa covid hata kidogo, na hata aina mbalimbali za barakoa za N95 zilionekana kutokuwa na maana kabisa mikononi mwa watu kwa ujumla. 

Maafisa wakuu wa serikali akiwemo Fauci walikiri kwamba hawakuzingatia kamwe madhara mengi ambayo sera kama hizo zingeiletea jamii, ambayo si 'uangalizi' - uwezekano mdogo wa kutisha ni kwamba hawakuzingatia mauaji yaliyosababishwa na sera zao, ambazo ni mbaya kweli.

3. Chanjo za covid - zilizofadhiliwa, kuuzwa, na kuamuru na serikali - hazikufanya kazi kwa miezi michache zaidi, lakini zilisababisha vifo vingi na majeraha makubwa ya maisha (nimefanya kazi ya utafiti katika eneo hili, ikiwa ni pamoja na kuandaa tafiti 3,300+ za ripoti ya kesi zinazohifadhi majeraha/vifo mbalimbali vya chanjo ya covid katika fasihi rasmi ya kitaaluma). Serikali BADO inakanusha kwamba kulikuwa na vifo vyovyote vilivyohusishwa na chanjo ya mRNA kabisa - mnamo 2023, na zaidi ya visa 300 vya vifo vinavyohusishwa na chanjo viliripotiwa katika fasihi rasmi ya kitaaluma (!!!). 

Ushuru unaotokana na chanjo za covid nchini Marekani pekee pengine ni kati ya vifo 100,000-300,000, na labda zaidi (hii inatokana na uchanganuzi wa vifo vingi, data ya ulemavu ya serikali, data ya bima, data ya uangalizi wa dawa, na data ya utafiti wa utafiti). Pengine kuna angalau watu nusu milioni nchini Marekani wanaoishi na majeraha makubwa yaliyosababishwa na chanjo ya covid, na pengine zaidi ya milioni 2. Kwa sababu ya ubora duni wa kushangaza wa data na tafiti za Amerika, ni ngumu sana kusuluhisha sababu mbali mbali za magonjwa na vifo kupita kiasi (ugonjwa wa covid, sera za covid, chanjo ya covid) au kupata wazo thabiti la ni kiasi gani "ziada" kwanza, lakini jambo moja haliwezi kukanushwa: chanjo za covid zilisababisha mauaji ya watu wengi katika jamii.

4. Serikali ilijaribu kuwaondolea ubinadamu watu ambao hawakuchanjwa, na kwa kiasi kikubwa ilifanikiwa kulingana na upigaji kura ulioonyesha kuwa asilimia kubwa ya watu ikiwa sio walio wengi kabisa walikuwa na mitazamo mbalimbali ya kushangaza kuhusu watu ambao hawajachanjwa ikiwa ni pamoja na kwamba ni wabinafsi; mjinga; hatari kwa jamii; wanapaswa kufungwa kwa nguvu kwenye nyumba zao; watoto wao kuchukuliwa; na kuhamishwa hadi "vituo vya karantini." Idadi kubwa ya watu waliochanjwa, kwa neno moja, walidharau sana wasiochanjwa.

Aina hii ya ukafiri mbaya wa kuchukiza kihistoria ni jinsi jamii inavyotayarishwa kukubali mauaji ya kimbari ya kikundi cha wachache au kikundi ndani ya jamii.

5. Serikali ilifungua mashitaka ya utawala wa udhibiti wa muhimu na wa matokeo katika historia ya nchi yoyote ya Magharibi, ambayo mbali na mauaji yaliyoenea ambayo ilisababisha pia inaonyesha kwamba serikali haizingatii utawala wa sheria au kanuni za kisheria na inaamini katika radical. "mwisho kuhalalisha njia" bila kizuizi wazi.

Inafaa kusisitiza kwamba mauaji yaliyosababishwa na udhibiti sio tu uharibifu wa ushirika wa kijamii wa jamii au athari mbaya za kudhibiti maarifa ya matibabu madhubuti kutoka kwa watu waliowapoteza walikufa, lakini inajumuisha kila aina ya minutiae ya pili ambayo hungefikiria, kama vile kujiua kwa watu wanaokabiliwa na hali mbalimbali ambao walitengwa na vikundi vyao vya usaidizi wakati Facebook ilifuta kikundi na akaunti za kibinafsi za wanachama wake.

6. Serikali sasa inafanya kama utawala wa kidikteta kutaja na kuainisha misimamo ya upinzani wake wa kisiasa kama “tishio la kigaidi” (km wazazi wanaopinga bodi za shule, Wakatoliki wa kidini, wafuasi wa kundi kubwa la Kilatini, watetezi wa haki za bunduki, haki za wazazi, n.k. ., wapinzani wa covid na sera zingine za kiserikali, watu ambao wana shaka juu ya kanuni rasmi ya "mabadiliko ya hali ya hewa yanayofanywa na mwanadamu", et al).

7. Serikali inatesa upinzani wa kisiasa. Mifano ya wazi zaidi ya hii ni mashtaka ya Rais Trump. Walakini, hii inaenea zaidi ya mashitaka ya Trump. Mashtaka ya kisiasa ya maelfu ya waandamanaji wa Januari 6 - ikiwa utazingatia mashtaka ya jinai ya Januari 6 - ni chukizo la kimaadili. Idadi kubwa ya washtakiwa hawakufanya chochote cha vurugu au hata kinyume cha sheria, lakini walishikiliwa bila dhamana kwa miaka katika hali 'ya kipekee' ya gereza; kunyimwa uwakilishi sahihi wa kisheria (watetezi wao wa umma walikuwa upande wa serikali); kunyimwa kesi ya haki (kesi ya jury ya wanaharakati wa siasa kali wanaokuchukia ni mchezo wa kuigiza); na wanashtakiwa kwa uhalifu wa kutumia nadharia mpya za kisheria zilizotungwa ambazo hazijawahi kutekelezwa kwa aina nyingine yoyote ya waandamanaji, ikiwa ni pamoja na ghasia za BLM/Antifa zenye vurugu zaidi na za kijamii katika majira ya kiangazi ya 2020. Serikali pia ilijaribu kumfunga jela mtu anayeunga mkono mwanaharakati wa maisha kwa muongo mmoja kwa mashtaka ya uwongo ya wazi kwa kumsukuma mtu anayetishia mtoto wake wa miaka kumi ambayo (ya kushangaza) ilikataliwa na jury ambao walimwona mshtakiwa hana hatia.

8. Serikali ya Marekani haikubali tu, kuuza na kutumia uwezo wake mkubwa kulazimisha itikadi ya kishenzi ya orodha ya mikengeuko ya kingono ambayo ni ya kihuni na potovu hata zaidi ya kitu chochote ambacho kimewahi kuhusishwa na Sodoma. Hii ni pamoja na juhudi zinazoendelea za serikali ya shirikisho kwa sasa kulazimisha taasisi kutekeleza ukatili mbovu kama vile kuwakeketa watoto kisaikolojia, kimwili na homoni kama huduma ya "kuthibitisha jinsia" kwa kunyima baadhi ya aina za ufadhili wa serikali kwa hata shule au hospitali ambazo zinakataa kuruhusu. wanaume katika bafu za wanawake (au toa 'huduma ya matibabu' ikiwa inafaa). Kutoa watoto dhabihu kwenye madhabahu ya itikadi ya kijinsia iliyopungukiwa na akili kwa kweli ni mwili wa kisasa wa Moloki.

9. Serikali kwa makusudi na kwa makusudi inajaribu kuwafukarisha wananchi wake, na kuwanyima bidhaa nyingi ambazo zimekuwa huduma kuu katika jamii (kama vile viyoyozi, majiko ya gesi, magari, nk nk nk nk). Ili kufafanua jambo hili ipasavyo na kuonyesha hali ya 'makusudi/makusudi' ya hili kutahitaji uchanganuzi wa muda mrefu wa maamuzi, kauli na vitendo vingi vya watu/wakala husika ambao hauko nje ya upeo wa "maoni" haya. Ninataja hili hapa kwa sababu tu ni moja wapo ya mwelekeo mbaya wa uovu wa damu baridi ambao ni weltanschauung wa serikali leo.

10. Serikali inahimiza na kutekeleza utawala wa kibaguzi wa kibaguzi, hasa dhidi ya wazungu walionyooka. Semina na warsha za DEI zinazowaonyesha watu weupe, watu wanyoofu, na watu wa kidini kama wabaguzi wa rangi wasio na uti wa mgongo wasioweza kurekebishwa ni kipengele kinachojulikana kote katika mashirika ya serikali na mashirika ya sekta ya umma. Itikadi hii mbovu na ya kibaguzi inatekelezwa kupitia sera za kuajiri/kuandikishwa, vipaumbele vya matumizi, masharti yanayoambatana na kupokea ruzuku za serikali, na kwa kiasi kikubwa chochote ambacho serikali inatoa ushawishi wowote juu yake.

11. Serikali kama chombo cha jumla ni mwongo wa kiafya kiasi kwamba kama ingekuwa mtu halisi ingemfanya Pinocchio kuwa mwaminifu kwa kulinganisha. Ni vigumu kutofautisha kati ya serikali ya Marekani na serikali ya USSR katika hatua hii - karibu kila kitu wanachosema sasa ni uongo uliohesabiwa.


Kwa ujumla, serikali ni taasisi ya kishetani, mbovu ambayo kimsingi inajishughulisha na kusukuma itikadi potofu, kukata viungo vya watoto, na kuwatesa wapinzani wa kisiasa, huku ikiwa tayari kuua mamilioni ya watu kwa kufuata malengo yoyote ya kisiasa au mengine wanayojaribu kufikia.



Imechapishwa chini ya a Ushirikiano wa ubunifu wa Commons 4.0 Leseni ya Kimataifa
Kwa machapisho mapya, tafadhali rudisha kiungo cha kisheria hadi cha asili Taasisi ya Brownstone Makala na Mwandishi.

mwandishi

Changia Leo

Usaidizi wako wa kifedha wa Taasisi ya Brownstone unaenda kusaidia waandishi, wanasheria, wanasayansi, wachumi, na watu wengine wenye ujasiri ambao wamesafishwa kitaaluma na kuhamishwa wakati wa misukosuko ya nyakati zetu. Unaweza kusaidia kupata ukweli kupitia kazi yao inayoendelea.

Jiandikishe kwa Brownstone kwa Habari Zaidi

Endelea Kujua na Taasisi ya Brownstone