Brownstone » Jarida la Brownstone » Masks » Uhakika wa Haki wa Vitiaji Ugonjwa
uthibitisho wa haki

Uhakika wa Haki wa Vitiaji Ugonjwa

SHIRIKI | CHAPISHA | EMAIL

Wikendi iliyotangulia, nilipata furaha na heshima kubwa ya kushiriki Taasisi ya Brownstone Mkutano huo, Kurejesha Kubwa, ambayo iliangazia mzozo wa COVID na masuluhisho baada ya mzozo huo. Unaweza kutazama mkutano huo hapa.

Jeffrey Tucker, mwanzilishi na rais wa Taasisi ya Brownstone, alileta pamoja baadhi ya viongozi jasiri, wenye kufikiria na waliojitolea zaidi wa ukweli wa timu ili kujadili sera mbovu na kushindwa kwa mwitikio wa afya ya umma, jinsi tulivyofika mahali palipowezesha kushindwa huko, na jinsi gani tunaweza kutengeneza njia mbele.

Wikendi ilitufurahisha tulipomega mkate na kushiriki mawazo na maarifa - na mara nyingi tulipinga mitazamo ya mtu mwingine ambayo wakati mwingine imeshikilia kwa muda mrefu.

Sikulala kwa shida lakini niliondoka Miami alfajiri ya Jumapili asubuhi - nikiwa nimefurahi sana, ikiwa si huzuni kidogo kuwaacha marafiki zangu wote.

Ilikuwa ni katika hali hii ya uchovu wa furaha ndipo nilipotua katika Jiji la Salt Lake ili kukamata ndege yangu ya kuelekea nyumbani kwa Idaho. Nilipanda ndege na kuchukua kiti changu cha pembeni.

Dakika chache baadaye, mwanamke mmoja alikuja na kuniomba niinuke kwani alikuwa na siti ya dirisha karibu yangu.

Ingawa haya yote yanaonekana kama kawaida, mwanamke huyu ambaye nitamwita B, alikuwa rafiki. Alikagua maandishi yangu kuhusu chanjo, Nzuri Zaidi, kabla ya kuachiliwa na akachagua kutowachanja watoto wake kwa chanjo ya Gardasil baada ya kutazama filamu na kujifunza juu ya upungufu wa sayansi kali inayohusiana na Gardasil. (Alichapisha hii kwenye ukurasa wake wa umma wa Facebook kwa hivyo sishiriki isivyofaa.)

B na mimi tumekuwa marafiki kwa takriban miaka 15 hadi shirika lisilo la faida nililoanzisha na kuliongoza, Mfuko wa Ulinzi wa Uhuru wa Afya, alishtaki Jiji la Hailey, Idaho, mji anamoishi na ambao ni sehemu ya jumuiya yangu kwa ujumla, akipinga mamlaka ya Jiji.

Rag ya ndani, ambayo inajifanya kama gazeti, iliandika isiyo ya uaminifu makala kuhusu kesi yetu, ikisema kwa uwongo kesi hiyo ilidai kwamba "sera ya vinyago vya Hailey ilijumuisha "jaribio kubwa la matibabu" sawa na "majaribio ya kikatili ya matibabu yaliyofanywa kwa wahasiriwa wasiotaka wa kambi za mateso za Nazi [sic] Ujerumani."

Lakini huo ni uandishi wa habari wa manjano kwani sivyo tulivyodai katika kesi yetu. Badala yake, tulibishana kwamba kwa vile barakoa hazijaidhinishwa na FDA, zimetolewa tu Uidhinishaji wa Matumizi ya Dharura (EUA), kwa ufafanuzi, ni za majaribio. Zaidi ya hayo, tulibainisha kuwa sheria ya shirikisho inahitaji kwamba watu binafsi wanaosimamiwa bidhaa za EUA wana haki ya kuzikataa. Hatimaye, kama inavyopaswa kuwa wazi kwa mtu yeyote, kanuni ya kimaadili ya ridhaa ya hiari iliyoelezwa katika Nuremburg KanuniAzimio la HelsinkiKanuni za Marekani za Kanuni za Shirikisho, na Azimio la UNESCO kuhusu Maadili ya Kibiolojia na Haki za Kibinadamu ni kanuni ya kimahakama iliyokubaliwa na watu wote na kukubaliwa na kulazimishwa kuingilia matibabu ni kinyume cha sheria.

Makubaliano na sheria za ndani na kimataifa kando, matumizi makubwa ya barakoa hayatokani na sayansi ya sauti. Kinyume chake, majaribio yaliyodhibitiwa nasibu (RCTs) yanayotathmini ufanisi wa vinyago katika kuzuia maambukizi ya magonjwa ya mfumo wa upumuaji hayapo huku RCT zilizopo zinaonyesha kuwa barakoa HAZIKOMISHI kuenea kwa magonjwa ya kupumua. Tazama hapa

Kwa kusema, the Utafiti wenyewe wa CDC (iliyochapishwa MEI YA 2020 sio chini!), ilikagua majaribio 14 yaliyodhibitiwa bila mpangilio na ikapata upungufu mkubwa wa kuenea kwa homa kutokana na uvaaji wa barakoa, kunawa mikono kuimarishwa, na usafishaji wa mazingira. Waandishi waliandika, "Katika ukaguzi wetu wa kimfumo, tuligundua RCTs 10 ambazo ziliripoti makadirio ya ufanisi wa vinyago vya uso katika kupunguza maambukizi ya virusi vya mafua yaliyothibitishwa na maabara katika jamii kutoka kwa maandishi yaliyochapishwa wakati wa 1946-Julai 27, 2018. Katika uchanganuzi wa pamoja, sisi haikupata upungufu mkubwa wa maambukizi ya mafua kwa kutumia vinyago vya uso."

Mtu yeyote anayefikiria anapaswa kupiga kelele, kwa nini CDC na Dk. Fauci waliendelea kusukuma vinyago wakati sayansi ya CDC yenyewe mnamo Mei 2020 ilithibitisha, kwa uwazi kabisa, kwamba barakoa haifanyi kazi - hata kunawa mikono au nafasi za kusafisha hazifanyi kazi?!?

Ikiwa hiyo sio laana vya kutosha, kumbuka kuwa barakoa sio tu haifai, lakini kwa kweli hatari kwani huinua viwango vya CO2 kwa haraka katika ubongo na mwili na kusababisha msururu wa madhara kama vile kuharibika kwa utambuzi.

Ingawa jamii ya sayansi kuhusu hatari za barakoa ni kubwa zaidi leo kuliko ilivyokuwa wakati tulipowasilisha kesi yetu, kulikuwa na sayansi ya kutosha inayoonyesha madhara - bila kutaja kwamba kulazimishwa masking ya mtu yeyote, achilia watu wenye afya, inawakilisha ukiukaji mkubwa wa binadamu. haki na hivyo kukosa maadili.

Mnamo Februari, 2020, mnamo 60 Minutes Dk. Anthony Fauci alikuwa amesema kwamba ingawa barakoa zinaweza kumfanya mtu ajisikie vizuri, hazikuwa zikitoa ulinzi unaoaminika. Yeye pia barua pepe rafiki mwezi huo alitoa ushauri dhidi ya vinyago na kisha akathibitisha maoni hayo hayo katika barua pepe nyingine mnamo Machi 31, 2020. Kisha, Aprili 3, alijishughulisha na barakoa na kutoa uthibitisho wa dhati.

Ingawa inaweza kuwa sawa kuamini kuwa Dk. Fauci na mamlaka ya afya ya umma walifanya mabadiliko hayo katika mwongozo kulingana na ushahidi mpya, katika kitabu chake. uwasilishaji wa hivi karibuni kwa kesi iliyoletwa na majimbo ya Iowa na Missouri, Dk. Fauci hakuweza kutaja utafiti mmoja unaounga mkono mwongozo wake wa kupindua.

Ikiwa Dk. Fauci NI SAYANSI, kwa nini hawezi kukumbuka SAYANSI?

Nikirejea uandishi wa habari mbaya wa rag yangu ya ndani, kama ilivyo kawaida ya kukatisha tamaa, mwandishi wa makala hiyo ya uwongo hakuwahi kunipa uandishi wa habari kwa hisani ya maoni juu ya kesi au makala.

Hili ndilo gazeti lile lile ambalo lilichapisha makala kubwa iliyopitia maandishi yangu na pia kuchapisha op-eds na barua zangu zilizorejelewa vyema kwa mhariri kuhusu chanjo kwa miaka, kabla ya kukoma ghafla miaka michache iliyopita - bila maelezo.

Vivyo hivyo, B, rafiki yangu wa zamani na sasa mwenzangu, badala ya kufikia ili kusikia mtazamo wangu, alisoma makala bila upofu, alichukua yaliyomo ndani yake na kunitumia maandishi haya:

Rafiki B

Afadhali nilishangaa lakini nikamjibu hivi:

jibu kwa B

Kisha akaanza kutuma maoni mabaya kunihusu kwenye Facebook akinituhumu kuwa mbinafsi na kutojua hatari na uharibifu wa COVID. Alitoa maoni yake juu ya uhaba wa vitanda katika chumba cha wagonjwa mahututi (ICU) huku akielewa sifuri kwamba sababu ya kuwepo kwa uhaba huo haikutokana na ukosefu wa vitanda bali kwa sababu wahudumu wa afya ambao hawakutaka kujisalimisha kwa sindano za COVID wamefukuzwa kazi. Kulikuwa na uhaba wa wafanyikazi kwa sababu ya agizo. Ninaweza kuthibitisha hili kibinafsi kwa vile niliona kwamba vitanda vingi havikuwa na mtu nilipotembelea mrengo wa COVID katika Bonde la Uchawi la St. Luke's mwanzoni mwa Septemba 2021. Ili kuwa mkarimu, hospitali zilikuwa zikizingatia ukweli.

Kisha akanizuia ili nisiweze kujibu au kushiriki mtazamo wangu - kwa hivyo nilichapisha hii kwenye ukurasa wangu wa Facebook:

Haishangazi, sikuwahi kusikia tena kutoka kwake.

ALIKUWA AMEJITOLEA KWA MAONI YAKE YA ULIMWENGU. ILIKUWA HIVYO.

Ni wazi kwa mtazamaji yeyote kwamba nilijiendesha kwa uwazi, upole na adabu wakati wote wa tukio hili la mtandaoni na bado licha ya uungwana wangu, B alitenda vibaya. Na ingawa nilikumbuka ukosefu wake wa mapambo na heshima kwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita, nilitumaini kwamba kukaa karibu na mtu mwingine kwenye ndege kunaweza kuwa fursa - na ilikuwa, sivyo nilivyowazia.

B anajionyesha kama mtu wa huruma na fadhili. Ameandaa mikusanyiko ya Wabuddha nyumbani kwake na matukio yanayofaidi taasisi ya ndani ambayo inasema, "Moyo wa kazi yetu unalenga kufichua uwezo wetu wa kibinadamu wa kuishi maisha ya hekima, maadili na huruma." B amehudumu katika bodi ya tamasha la filamu za kiroho la ndani na ana Shahada ya Uzamili katika Saikolojia ya Ushauri.

Kejeli ya wasifu huo haijapotea kwangu. Lakini je, anaona kejeli?

Je, anafahamu jinsi mkao wake maishani unavyodhalilisha taswira yake mwenyewe? Je, yeye hajui unafiki wake?

Je, ana ufahamu wowote kwamba sisi tunaopinga mamlaka ya matibabu na kutetea uhuru tunafanya hivyo kwa sababu tunataka kuwalinda watu kutokana na madhara yao?

Au kwamba kuvaa barakoa kwa kulazimishwa wakati vinyago havitoi faida yoyote ni sawa na kulazimishwa kushiriki katika tafrija?

Je, amejifunza kwamba alikuwa na makosa 100% kuhusu ufanisi na umuhimu wa barakoa na sindano za COVID, ambazo hazizuii maambukizi au maambukizi?

Ni wazi jibu ni hapana.

Kwa hiyo, hatimaye ndege ilipotua katikati ya dhoruba kali ya theluji, nilimwambia B kabla sijaondoka kwenye ndege, “Unajua B, ofa bado ipo ikiwa ungependa kuzungumza naye” ambayo nilikutana nayo. uso wa jiwe na mkali, "Hakuna riba."

Nilijibu, "Unaweza kupata hii ni kama Gardasil" na akarudia kwa sauti ya aktiki, "Hamna riba kabisa."

Nilipotoka kwenye ndege, nilimtakia siku njema na kuelekea kwenye gari langu.

Ili kuwa wazi, ninashiriki haya yote kwa sababu - sababu muhimu sana, IMHO.

Nilitarajia kwamba mkutano wetu wa ndege ungeweza kutoa fursa ya kujenga daraja, kujadili tofauti zetu, kueleza kwa nini nilianzisha Mfuko wa Ulinzi wa Uhuru wa Afya, kwa nini nimejitolea sana kutetea ukweli, kwa nini ninapinga mamlaka ya aina yoyote, na kwa nini ninaunga mkono bila shaka haki za wazazi. Lakini haikuwa hivyo.

Badala yake, mwingiliano huo ulikuwa ukumbusho muhimu, wa wakati unaofaa, na wa kuhuzunisha wa mojawapo ya somo gumu ambalo nimelazimika kujifunza katika maisha yangu, yaani, kwamba kwa sababu tu ninafanya jambo sahihi, kwa sababu tu mimi ni mkarimu, mwaminifu, wazi. , kusamehe, na tayari kukiri na kuomba msamaha kwa makosa yangu, hiyo haimaanishi kwamba wengine watakuwa - au hata kuwa na mwelekeo wowote wa kuwa.

Lakini ufahamu huu hautanizuia kuishi maisha kwa njia yangu kwa sababu, kwangu, maisha hayafai kuishi ikiwa siishi maisha ya uadilifu, uaminifu, na kusudi. Katika uzoefu wangu, haiwezekani kujipenda au kujiheshimu - zote mbili ni muhimu kwa furaha, ustawi, na maisha mazuri na yenye maana - kutokuwepo kwa sifa hizo.

Na ingawa inaweza kuwa ya kukatisha tamaa na kufadhaisha, nimefika mahali ambapo ninaamini kwamba sishiriki maadili tena na wengine wengi katika nchi yetu. Wale, kama B, wanaonipinga na kunitusi kimakosa, wanaotafuta kunifuta kwa kukataa hata kuzungumza nami - baada ya yote, hilo ndilo kusudi la kufuta utamaduni, kumfuta mtu mwingine - hawaamini katika Marekani. maadili ninayothamini sana na ambayo ndiyo msingi wa kuanzishwa kwa taifa hili kuu.

Hawaamini katika utawala wa sheria, Katiba, haki zetu zisizoweza kuondolewa, uadilifu, adabu - au UKWELI. Wameshawishiwa sana na masimulizi ya kawaida, wanaogopa ponografia na mihemko hivi kwamba wanaamini kikweli kwamba wale walio na maoni tofauti ni maadui.

Na hii sio ajali. Ndio, ni wahasiriwa, lakini ni wahasiriwa wa mpango wa kisaikolojia wa kisasa wa kumdhalilisha mtu yeyote ambaye hakubaliani nao. Angalia tu Instagram ya Kara Vallow, msimamizi wa Disney ambaye Mfuko wa Ulinzi wa Uhuru wa Afya unamsaidia mfanyakazi wa Disney kumshtaki.

Vallow anachapisha bila aibu taarifa kama hizi chini ya dhana potofu kwamba SHE ni mwema na mkarimu. Memo kwa Kara Vallow - chuki sio sawa.

Likizo Njema?
Magharibi

Bila aibu anawaonyesha wale walio na mitazamo tofauti kama sehemu ya maandishi tajiri ya Amerika, lakini kama waovu, wenye chuki, wajinga, waovu - na chini ya wale wanaofikiria kama yeye. Iwe unakubaliana na maoni ya rubani au unayaona kuwa ya kuchukiza, kutoridhika na rais hakufanyi mtu kuwa gaidi.

Ingawa silinganishi vitendo vya B na machapisho ya Vallow, wanashiriki mandhari ambayo ni ya kutowa mtu, kudhalilisha, na kuwafukuza wale ambao hawakubaliani nao kwenye mizunguko yao. Udhalilishaji ni ufunguo wa mbinu hii na kwao kudumisha dhamiri safi.

Lakini historia inatufundisha kwamba kudhoofisha utu wa wengine ni sehemu muhimu ya mbinu za kisaikolojia zinazotumiwa dhidi ya watu ili kuhalalisha mateso, ubaguzi, unyanyasaji na mauaji ya kimbari ya wanadamu. Pengine ni silaha ya hila zaidi iliyotumwa dhidi ya watu katika miaka mitatu iliyopita ili kuhakikisha watu wema wanafumbia macho mateso - na haki - za wengine.

Ikiwa mtu anapinga masimulizi ya kawaida na kusisitiza maoni tofauti, mtu anapunguzwa kuwa muuaji wa bibi, mtu ni mbinafsi, mtu mbaya - amekuwa pariah.

B, Vallow, na wengi kama wao, wamemeza ndoano hiyo ya simulizi, mstari na kizama. Hawana ufahamu sifuri kwamba Fauci na CDC hawana mguu wa kisayansi wa kusimama, hawana ufahamu wa utafiti wa hivi karibuni kuthibitisha kwamba hata N95 zao takatifu hazisitishi uenezaji wa COVID, hawajali ukweli kwamba COVID haikuwa hatari kama inavyoonyeshwa au kwamba sindano za COVID hazifanyi kazi kama inavyodaiwa, na wamekosa kutisha. kuongezeka kwa vifo vya ziada, na kuongezeka kwa mimba baada ya kupigwa risasi.

Wamekuwa na hawana fununu.  

Lakini wana jambo moja - uhakika wa haki.

Wana hakika kuwa wako sahihi na hawahitaji kusikia au kuona ushahidi mwingi kinyume chake. Na wana yakini wao ndio wema na wema.

Mtu mwadilifu ANATAKA kujua kama wamekosea, angezungumza mahakamani na atamiliki makosa yao. Lakini B na aina yake ni wanafiki. Wanajishikilia kuwa watu wa fadhili, wenye huruma, wasio na ubinafsi na wanaojali lakini hiyo haimhusu mtu yeyote ambaye ana maoni tofauti au amefikia uamuzi tofauti.

Hawahitaji au hawataki kukumbushwa kwamba kama ilivyoandikwa katika Azimio letu la Uhuru, haki zetu zinatoka kwa muumba wetu - kwamba zinatokana na sisi kwa sababu ya sisi kuzaliwa binadamu; kwamba Marekebisho ya Kwanza ya Katiba ya Marekani yanasema serikali haitakiuka haki yetu ya uhuru wa kusema, kuabudu, na kukusanyika; kwamba Marekebisho ya Nne yanatulinda dhidi ya utafutaji usio halali; au kwamba shauri ni njia ya amani ya kutatua mizozo.

Lakini uzoefu huu ulikuwa ndio ukumbusho niliohitaji kwamba siwezi, sitaweza, na sipaswi kujisalimisha kwa B au umati wake kama nitafanya, tukifanya hivyo, watatusukuma sisi tunaoamini katika adabu, fadhili, uhuru. , na utawala wa sheria.

Ni kwa sababu ya watu kama B kwamba lazima tufuate na kufichua uwongo unaozunguka janga la COVID, lazima turudi nyuma dhidi ya mafundisho ya Ki-Marxist ya watoto wetu katika shule zetu kupitia uchaguzi wa shule au kujenga shule zetu wenyewe, lazima tuunda mifumo ya kweli ya afya. kulingana na tiba ya magonjwa ya akili, tiba ya tiba na tiba asilia - si mifumo ya matibabu inayotegemea dawa (isipokuwa dawa ya dharura), ni lazima tuzindue sarafu huru ili tuweze kuchukua udhibiti wa mustakabali wetu wa kifedha kutoka kwa benki za biashara na benki kuu, lazima tuendeleze chakula chetu cha ndani. -mwaga na kukuza chakula chetu - lazima tusimamie uhuru, udhibiti wa ndani, kujitegemea, uwajibikaji, na uhuru kwa wote.

Ni lazima tufanye haya yote - kwa ajili yetu wenyewe, na kwa ajili ya watoto wetu - ili tuweze kuishi bila malipo kama muumba wetu alivyokusudia. Baadhi yetu hatungewahi hata kufikiria kuwa na tabia kama B, lakini wengine wengi hawangekuwa na wasiwasi juu ya kufanya hivyo. Jambo hilo pekee linapaswa kutuchochea kulinda uhuru na kanuni zetu.

Somo hili linaonyeshwa vyema na ukweli kwamba ingawa wachache waovu walifanya idadi kubwa ya maovu waliyoteswa na wanadamu katika historia yetu - walio wengi kimya waliwaruhusu. Sisi tunaoelewa historia hatuwezi kukaa kimya kwani bei ya kufanya hivyo ni kubwa mno. Haijapata kuwa nzuri sana kutokana na hali ya ulimwengu wetu na ushirikiano kati ya serikali na makampuni makubwa ya teknolojia, majukwaa ya mitandao ya kijamii, vyombo vya habari vilivyonaswa, vitambulisho vya kidijitali, sarafu za kidijitali, sheria na desturi za "afya" za kimabavu, na watu wasiojua kitu.

Ni kwa sababu wengi hawajui vitisho vinavyotukabili na mbinu za wale wasio na aibu kwamba wale kati yetu ambao tunabaki na kanuni zetu za maadili lazima tusimame na kupinga maono ya ulimwengu ambayo wanajaribu kutusukuma.

Sitakubali kwao. Sio kwa sasa. Si milele.

Imechapishwa tena kutoka kwa mwandishi Kijani kidogo



Imechapishwa chini ya a Ushirikiano wa ubunifu wa Commons 4.0 Leseni ya Kimataifa
Kwa machapisho mapya, tafadhali rudisha kiungo cha kisheria hadi cha asili Taasisi ya Brownstone Makala na Mwandishi.

mwandishi

  • Leslie Manookian

    Leslie Manookian, MBA, MLC Hom ni rais na mwanzilishi wa Mfuko wa Ulinzi wa Uhuru wa Afya. Yeye ni mtendaji wa zamani wa biashara aliyefanikiwa wa Wall Street. Kazi yake ya kifedha ilimpeleka kutoka New York hadi London na Goldman Sachs. Baadaye alikua Mkurugenzi wa Alliance Capital huko London inayoendesha Biashara zao za Usimamizi wa Kwingineko ya Ukuaji wa Ulaya na Utafiti.

    Angalia machapisho yote

Changia Leo

Usaidizi wako wa kifedha wa Taasisi ya Brownstone unaenda kusaidia waandishi, wanasheria, wanasayansi, wachumi, na watu wengine wenye ujasiri ambao wamesafishwa kitaaluma na kuhamishwa wakati wa misukosuko ya nyakati zetu. Unaweza kusaidia kupata ukweli kupitia kazi yao inayoendelea.

Jiandikishe kwa Brownstone kwa Habari Zaidi

Endelea Kujua na Taasisi ya Brownstone