Brownstone » Jarida la Taasisi ya Brownstone » Utabiri wa Covid: Januari 2020

Utabiri wa Covid: Januari 2020

SHIRIKI | CHAPISHA | EMAIL

Pamoja na habari kumiminika kutoka Uchina mnamo Januari 2020, na nikijua vyema mamlaka ya serikali juu ya udhibiti wa magonjwa, niliandika karatasi na kutoa onyo juu ya kile kinachoweza kutokea. Nakala hiyo ilisababisha podikasti kadhaa ambamo ilinibidi kumhakikishia mwenyeji kwamba mimi si mwendawazimu na sikuamini kabisa kuwa haya yangetokea. Nilionya tu juu ya kile kinachoweza kutokea. Bila shaka ilifanyika, na mbaya zaidi.

Nakala hiyo ya Januari 27, 2020, ni kuchapishwa tena hapa chini.


Katika majira ya kuchipua ya 2014, wakati ufahamu wa Ebola ulikuwa unaanza kupambazuka, kisa cha maambukizi kilitokea katika mji wa Harbel, Liberia. Mwajiri mkubwa katika eneo hilo ni Firestone. Kampuni hiyo mara moja iliweka eneo la karantini la hospitali yake kwa mwanamke aliyeambukizwa, ambaye alikufa hivi karibuni. 

Walisambaza suti za hazmat kwa wafanyakazi. Walitafiti kila walichoweza, wakajenga kituo cha matibabu, na kuanzisha majibu ya kina. Usambazaji umesimamishwa. Hata sasa, visa pekee vinavyoonekana katika eneo hili vinatoka nje ya jamii.

Radi ya Umma ya Taifa taarifa juu ya kesi hiyo na akahitimisha:

hata kama mlipuko mbaya zaidi wa Ebola kuwahi kurekodiwa ukiwazunguka pande zote, Firestone inaonekana kuwa imezuia virusi hivyo kuenea ndani ya eneo lake…. Sababu kuu ya mafanikio ya Firestone ni ufuatiliaji wa karibu wa watu ambao wana uwezekano wa kuambukizwa virusi - na kuhamishwa kwa mtu yeyote ambaye amewasiliana na mgonjwa wa Ebola kwenye karantini ya hiari. Kwa akaunti nyingi, mlipuko huu wa Ebola bado haujadhibitiwa, huku wafanyikazi wa afya kote Afrika Magharibi wakijitahidi kuudhibiti.

Ushindi mwingine wa soko na hiari ya mwanadamu! Bado, kwa njia fulani, somo hapa halijapenya. Kama ilivyo kwa kila janga katika historia ya ulimwengu wa kisasa, hofu ya Ebola ilizua mijadala juu ya nguvu ya serikali, kama vile Virusi vya Korona ilivyo leo. 

China imeingia kwenye karantini kubwa zaidi katika historia ya kisasa. Kama vile George E. Wantz, profesa mashuhuri wa historia ya dawa katika Chuo Kikuu cha Michigan, amefanya imeandikwa

Ili kukabiliana na maambukizi, serikali ya China imechukua hatua ya ajabu ya kuuweka karantini mji wa Wuhan, pamoja na wilaya na miji jirani. Mipaka imefungwa, na usafiri wote nje umezuiwa. Viongozi walifunga mifumo ya usafiri wa umma. Ijumaa asubuhi, zaidi ya watu milioni 35 waliamka wakikabiliwa na kunyimwa kwa fujo uhuru wao.

Je, haya yote yanahitajika? Wantz anaangalia nambari:

Inawezekana kwamba coronavirus hii inaweza isiambuke sana, na inaweza isiwe mbaya sana. Pia hatujui ni watu wangapi ambao wameambukizwa virusi vya corona lakini hawajafika kwa matibabu, haswa kwa sababu ugonjwa huanza na dalili za njia ya upumuaji ya wastani hadi ya wastani, sawa na ile ya homa ya kawaida, pamoja na kukohoa, homa, kunusa na msongamano. . Kulingana na data kutoka kwa virusi vingine vya corona, wataalam wanaamini kuwa muda wa kuangukia kwa ugonjwa huu mpya ni takriban siku tano (muda huanzia siku mbili hadi 14), lakini bado hatujui jinsi coronavirus hii inavyosambaa kwa ufanisi kutoka kwa mtu aliyeambukizwa hadi kwa mtu mwenye afya. Na kwa sababu kingamwili za coronavirus hazielekei kubaki mwilini kwa muda mrefu hivyo, inawezekana kwa mtu kupata "baridi" na coronavirus na kisha, miezi minne baadaye, kupata virusi tena.

Kiwango cha vifo vya kesi, takwimu muhimu sana katika epidemiolojia, huhesabiwa kwa kugawanya idadi ya vifo vinavyojulikana na idadi ya kesi zinazojulikana. Kwa sasa, virusi vinaonekana kuwa na kiwango cha vifo cha karibu 3%, ambacho kinaakisi kile cha janga la homa ya 1918. Lakini vipi ikiwa kuna raia 100,000 wa Wachina huko Wuhan walio na maambukizo madogo ambayo hatujui kuyahusu? Hiyo inaweza kupunguza kiwango cha vifo hadi 0.02% tu, ambayo inakaribia viwango vya vifo vya mafua ya msimu. Ikiwa ndivyo hivyo, usumbufu mkubwa kama karantini ya Wachina inaweza kuonekana kuwa ya kijinga na itagharimu pesa nyingi katika suala la juhudi za afya ya umma, biashara iliyoingiliwa, mifarakano ya umma, uaminifu, mapenzi mema na hofu.

Kwa jumla, virusi hivi vinaweza kuwa mbaya kama mafua yoyote ya msimu au inaweza kuwa mbaya zaidi. Bado kuna mengi sana yasiyojulikana. Bado, wakati watu wanaogopa, wana tabia hii isiyo na maana ya kufikia serikali ili kuwaokoa. Usijali kwamba mamlaka yanaweza kutumiwa vibaya au hata yasiwe ya lazima, yenye kutofaa sana, mamlaka. Serikali ni uchawi: ikiwa kitu ni kikubwa, muhimu, au muhimu, watu wanatamani serikali ilifanye.

Je, tunahitaji Czar wa Coronavirus, anayefanya kazi chini ya Idara ya Usalama wa Nchi na Mshauri wa Usalama wa Kitaifa? Hawa ndio watu wale wale wanaopeleleza barua pepe zako, kurekodi simu zako, kutazama tabia zako za mtandaoni, kuendesha ukumbi wa michezo wa usalama wa TSA, na kadhalika. Je, yoyote kati ya haya yana uhusiano gani na afya? Hakuna anayeweza kutilia shaka kwamba Virusi vya Korona vitatumika, kama vile kila janga la kweli lililotangulia, kama njia ya kuongeza nguvu za serikali. 

Mawazo huenda hivi. Virusi ni ya kutisha. Hatuwezi tu kuruhusu watu kutangatanga na ugonjwa huo na kuwaambukiza wengine. Sote tunaweza kufa chini ya hali hizo. Kwa hivyo tunahitaji serikali kutambua ni nani aliye na ugonjwa huo, kuwalazimisha watu hawa dhidi ya mapenzi yao kukaa mbali na wengine, na hata kuweka pamoja mpango wa jinsi ya kukabiliana na milipuko ya watu wengi, hata ikiwa hiyo inahusisha kuunda kambi za wagonjwa na kuwaweka wote. hapo kwa nguvu.

Serikali ya Marekani tayari ina mpango mpana wa kukabiliana na magonjwa ya kuambukiza, na mipango hii inahusisha kuwekwa karantini kwa lazima. Unaweza soma yote kuihusu kwenye tovuti ya Vituo vya Kudhibiti Magonjwa.

Kanuni zilizowekwa chini ya kifungu hiki zinaweza kutoa utii na uchunguzi wa mtu yeyote anayeaminika kuwa ameambukizwa ugonjwa wa kuambukiza katika hatua ya kustahiki na (A) kuhama au kukaribia kuhama kutoka Jimbo hadi Jimbo lingine; au (B) kuwa chanzo kinachowezekana cha maambukizi kwa watu ambao, wakiwa wameambukizwa ugonjwa kama huo katika hatua ya kustahiki, watakuwa wakihama kutoka Jimbo hadi Jimbo lingine. Kanuni kama hizo zinaweza kutoa kwamba ikiwa baada ya uchunguzi mtu yeyote kama huyo atapatikana kuwa ameambukizwa, anaweza kuwekwa kizuizini kwa muda na kwa njia ambayo inaweza kuwa muhimu.

Kanuni hizi zinatekelezwa, lakini unaweza kushangazwa na adhabu ndogo:

Mtu yeyote ambaye anakiuka kanuni yoyote iliyowekwa chini ya vifungu vya 264 hadi 266 vya hatimiliki hii, au kifungu chochote cha kifungu cha 269 cha hatimiliki hii au kanuni yoyote iliyoainishwa chini yake, au anayeingia au kuondoka kutoka kwa mipaka ya kituo chochote cha karantini, ardhi, au kizuizi bila kuzingatia. ya sheria na kanuni za karantini au bila ruhusa ya afisa karantini anayehusika, ataadhibiwa kwa faini isiyozidi $1,000 au kwa kifungo kisichozidi mwaka mmoja, au vyote kwa pamoja.

Kwa hivyo, ikiwa uko tayari kuhatarisha kukohoa kwa $1K au kwenda kwenye pokey kwa mwaka mmoja, unaweza sana kutembea umeambukizwa na chochote, na kumwambukiza mtu mwingine yeyote? Ikiwa hilo ndilo lengo lako, hakuna uwezekano kwamba adhabu kama hizo zitakuzuia. Siwezi kufikiria kwamba mtu yeyote anafikiri: “Ningependa kuwaambukiza watu wengi ugonjwa wangu hatari lakini ninatafakari upya kwa sababu siwezi kumudu faini ya $1,000.”

Wakati huo huo, serikali ya Merika tayari ina uwezo wa kuunda kambi za wagonjwa, kuwateka nyara na kuwafundisha watu ndani kwa tuhuma kwamba ni wagonjwa, na kuwaweka watu kwenye kambi kwa muda ambao haujajulikana.

Daktari Mkuu wa Upasuaji atadhibiti, kuelekeza, na kudhibiti vituo vyote vya karantini vya Marekani, misingi, na uwekaji nanga, kubainisha mipaka yao, na kuteua maafisa wa karantini watakaosimamia hilo. Kwa idhini ya Rais atachagua mara kwa mara maeneo yanayofaa kwa ajili ya na kuanzisha vituo hivyo vya ziada, viwanja na vituo vya kutia nanga katika Marekani na milki ya Marekani kama inavyotakiwa katika uamuzi wake ili kuzuia kuingizwa kwa magonjwa ya kuambukiza katika Majimbo na mali za Marekani.

Yeyote anayejali kuhusu uhuru wa binadamu anapaswa kuwa na wasiwasi na sera hii, hasa kutokana na hysteria inayozunguka suala la magonjwa ya kuambukiza. Sheria hazihakikishi matokeo, na serikali haina sababu madhubuti ya kuwa makini kuhusu nani anawekwa kambini na kwa nini. Ni rahisi kufikiria hali ambayo mamlaka kama hayo huishia kufichua watu ambao hawajauzwa badala ya kuwalinda watu kutokana na ugonjwa huo.

Ni kweli kwamba mamlaka ya karantini yamekuwepo tangu ulimwengu wa kale na yametumiwa kupitia historia ya Marekani kutoka enzi za ukoloni hadi sasa. Wao ni vigumu kuulizwa. Wakati fulani nilikuwa kwenye mjadala juu ya jukumu la serikali na mpinzani wangu alitegemea sana mamlaka hii kama dhibitisho kwamba tunahitaji serikali fulani - kwa sababu jamii ni wajinga sana kujua jinsi ya kushughulikia shida mbaya kama hiyo.

Kwa upande mwingine, matumizi mabaya ya madaraka hayo ni mara kwa mara zaidi. Tatizo ni kizingiti cha chini kuhusu hatari. Serikali ikishakuwa na mamlaka, inaweza kuyatumia kwa namna yoyote inavyotaka. Katika Vita vya Kwanza vya Ulimwengu, makahaba walikamatwa mara kwa mara na kuwekwa karantini kwa jina la kuzuia kuenea kwa magonjwa. Katika mlipuko wa typhus ya 1892, ikawa kawaida kumkamata na kuwaweka karantini mhamiaji yeyote kutoka Urusi, Italia, au Ireland hata bila ushahidi wowote wa ugonjwa.

Mnamo mwaka wa 1900, Bodi ya Afya ya San Francisco iliweka karantini wakazi 25,000 wa China na kuwapa sindano ya hatari ili kuzuia kuenea kwa tauni ya bubonic (ilibadilika baadaye kuwa haina maana kabisa). Tunajua kuhusu ufungwa wa Kijapani, ambao uliishia kukuza magonjwa. Katika nyakati za hivi karibuni, hofu ya UKIMWI imesababisha wito wa kukamatwa kwa wahamiaji wa Mexico ili kuzuia kuenea kwa magonjwa.

Na sio ugonjwa tu. Mamlaka ya karantini imetumiwa na serikali dhalimu kote ulimwenguni kuwakusanya maadui wa kisiasa kwa kisingizio chembamba zaidi. Hofu ya magonjwa ni kisingizio kizuri kama chochote. Kwa orodha kamili ya kambi za mkusanyiko na za ndani, tazama hii Kuingia kwa Wikipedia.

Je, ni kweli kwamba serikali inahitaji mamlaka ya karantini? Wacha tufikirie kwa busara na kawaida juu ya hii. Fikiria kuwa haujisikii vizuri sana. Unaenda hospitali na inagundulika kuwa una ugonjwa hatari wa kuambukiza. Je, unaenda popote? Hapana. Ni upuuzi. Siku hizi huwezi hata kwenda ofisini ukiwa na kikohozi bila kuleta dharau kutoka kwa wafanyakazi wenzako. Nilitoa kikohozi kidogo juzi kwenye mstari wa ulinzi na kujikuta nikiwa na mwanya wa futi tano kati yangu na watu waliokuwa mbele na nyuma yangu!

Mara ugonjwa hatari unapogunduliwa, hakuna mtu aliye na sababu yoyote ya kuwa na mtazamo kwamba mtu anapaswa kuiacha tu, kukumbatia kifo, na kuchukua wengine pamoja nawe. Inachukua muda mfupi tu wa kutafakari kutambua hili. Unataka kuwa mahali unapoweza kupona au angalau kupunguza maumivu. Ikiwa hiyo inamaanisha kukaa katika kutengwa, ndivyo ilivyo. Hata kama hupendi wazo hili, wengine watahakikisha kuwa unaelewa.

Wacha tuseme huwezi kustahimili. Unaruka kutoka dirishani na kukimbia. Kwa kweli, utaratibu mzima wa kijamii ungepangwa dhidi yako, hata kama kukosekana kwa matumizi ya kulazimisha. Hungepata nafasi ya kupata mahali pa kulala au kuumwa na mtu yeyote, mahali popote. Na, katika ulimwengu wa kweli, mtu kama huyo ana uwezekano wa kupigwa risasi mbele.

Nguvu ya serikali sio lazima. Haiwezekani kuwa na ufanisi, pia. Na wakati haifanyi kazi, tabia ni kujibu kupita kiasi katika mwelekeo tofauti, kukandamiza na kutumia vibaya, kama vile tumeona na vita dhidi ya ugaidi na mwitikio wa Uchina kwa virusi hivi, ambayo inaweza kuwa mbaya kama milipuko mbaya ya homa ya msimu. . Bado, watu wanadhani kwamba serikali inafanya kazi yake, serikali inashindwa, na kisha serikali inapata mamlaka zaidi na kufanya mambo ya kutisha nayo. Ni hadithi sawa tena na tena.

Kumbuka kwamba si serikali inayogundua ugonjwa huo, inatibu ugonjwa huo, inazuia wagonjwa wenye ugonjwa kuzurura, au vinginevyo kuwalazimisha wagonjwa kukataa kutoroka vitanda vyao vya wagonjwa. Taasisi hufanya hivi, taasisi ambazo ni sehemu ya utaratibu wa kijamii na sio nje yake.

Watu hawapendi kuugua wengine. Watu hawapendi kuugua. Kwa kuzingatia hili, tunayo utaratibu ambao unafanya kazi kweli. Jamii ina uwezo na uwezo wake wenyewe wa kuleta matokeo kama karantini bila kuwasilisha hatari kwamba mamlaka ya karantini ya Serikali yatatumika na kutumiwa vibaya kwa madhumuni ya kisiasa.



Imechapishwa chini ya a Ushirikiano wa ubunifu wa Commons 4.0 Leseni ya Kimataifa
Kwa machapisho mapya, tafadhali rudisha kiungo cha kisheria hadi cha asili Taasisi ya Brownstone Makala na Mwandishi.

mwandishi

  • Jeffrey A. Tucker

    Jeffrey Tucker ni Mwanzilishi, Mwandishi, na Rais katika Taasisi ya Brownstone. Yeye pia ni Mwandishi Mwandamizi wa Uchumi wa Epoch Times, mwandishi wa vitabu 10, vikiwemo Maisha Baada ya Kufungiwa, na maelfu mengi ya makala katika magazeti ya kitaaluma na maarufu. Anazungumza sana juu ya mada za uchumi, teknolojia, falsafa ya kijamii, na utamaduni.

    Angalia machapisho yote

Changia Leo

Usaidizi wako wa kifedha wa Taasisi ya Brownstone unaenda kusaidia waandishi, wanasheria, wanasayansi, wachumi, na watu wengine wenye ujasiri ambao wamesafishwa kitaaluma na kuhamishwa wakati wa misukosuko ya nyakati zetu. Unaweza kusaidia kupata ukweli kupitia kazi yao inayoendelea.

Jiandikishe kwa Brownstone kwa Habari Zaidi

Endelea Kujua na Taasisi ya Brownstone