Brownstone » Jarida la Taasisi ya Brownstone » Nini Kilifanyika katika Sheria ya Georgetown na Covid?
Chuo Kikuu cha Georgetown Sheria Covid

Nini Kilifanyika katika Sheria ya Georgetown na Covid?

SHIRIKI | CHAPISHA | EMAIL

Kwa kuhoji vizuizi vya Covid, Sheria ya Georgetown ilinisimamisha chuo, ilinilazimisha kufanyiwa uchunguzi wa kiakili, ilinitaka niondoe haki yangu ya usiri wa matibabu, na kutishia kuniripoti kwa vyama vya wanasheria wa serikali. 

Mkuu wa Wanafunzi alidai kwamba niliweka "hatari kwa afya ya umma" ya Chuo Kikuu, lakini haraka nikagundua kwamba uhalifu wangu ulikuwa wa uzushi, sio matibabu.

Kabla tu sijaingia kwenye Sheria ya Georgetown mnamo Agosti 2019, nilitazama Karatasi Chase, filamu ya 1973 kuhusu mwanafunzi wa mwaka wa kwanza wa Sheria ya Harvard na uzoefu wake na profesa anayedai, Charles Kingsfield. 

Filamu ina mada za kawaida za shule ya sheria: kufundisha wanafunzi jinsi kufikiri, kupinga misingi ya hoja, kutofautisha mifumo ya ukweli ili kuunga mkono kitangulizi. Madai ya Kingsfield yanawakilisha ugumu wa shule ya sheria, na ujuzi muhimu zaidi ni mawasiliano ya kueleza, yenye msingi wa mantiki. “Hakuna mtu anayekuzuia kujieleza,” anakaripia mwanafunzi mmoja.

"Hakuna mtu anayekuzuia kujieleza." 

Miaka miwili baadaye, nilitambua kwamba Sheria ya Georgetown ilikuwa imegeuza maandishi hayo. Shule alimfukuza kazi profesa kwa kutoa maoni juu ya tofauti za mafanikio kati ya vikundi vya rangi, kusingiziwa washiriki wa kitivo kwa kupotoka kutoka kwa kikundi cha chuo kikuu-fikiria, na kutishia kuwaangamiza wapinzani. Wanafunzi kufukuzwa maafisa wa baraza la mawaziri kutoka chuo na alidai udhibiti ya profesa mstaafu kwa kazi yake ya kutetea haki za wanawake katika nchi zenye Waislamu wengi. 

Bila kujua mabadiliko ya dhana, nilidhani ilikuwa sawa kuuliza maswali kuhusu sera za Covid za Georgetown. 

Mnamo Agosti 2021, Sheria ya Georgetown ilirejea katika kujifunza ana kwa ana baada ya miezi 17 ya kujifunza mtandaoni. Shule ilitangaza msururu wa sera mpya za mwaka wa shule: kulikuwa na hitaji la chanjo (baadaye kuongezwa na mamlaka ya nyongeza), wanafunzi walitakiwa kuvaa vinyago kwenye chuo, na maji ya kunywa yalipigwa marufuku darasani. 

Dean Bill Treanor alitangaza simu mpya ya dharura isiyojulikana iitwayo "Uzingatiaji wa Sheria" kwa wanajamii kuripoti wapinzani ambao walithubutu kukata kiu yao au kuacha pua zao zilizochanjwa. 

Wakati huo huo, washiriki wa kitivo hawakuruhusiwa kutoka kwa hitaji hilo, ingawa shule haikuelezea ni sababu gani zilisababisha nguvu zao za kinga.

Muda mfupi baadaye, nilipokea arifa kutoka kwa “Uzingatiaji wa Sheria” kwamba “nimetambuliwa kama mtu asiyetii” kwa “kuacha kinyago chini ya pua [yangu].” Nilikuwa na mkutano na Mkuu wa Wanafunzi Mitch Bailin kujadili kutotii kwangu, na nilijaribu kueleza wasiwasi wangu kuhusu kutokuwa na mantiki kwa sera za shule. 

Hakuwa na majibu ya maswali yangu rahisi lakini alinihakikishia kwamba “alielewa kufadhaika kwangu.” Kisha, alinitia moyo “nijihusishe na mazungumzo,” akiniambia kulikuwa na mkutano wa Chama cha Wanasheria wa Wanafunzi uliopangwa kufanyika Jumatano iliyofuata.

Nilifika kwenye mkutano nikiwa na shauku ya kutaka kujua. Sikuwa na nia ya kupiga ngumi na kusababisha zogo; Nilitaka tu kujua hoja - "msingi wa kimantiki" ambao shule za sheria hujadili mara nyingi - nyuma ya sera za shule yetu. Kulikuwa na maswali manne rahisi:

  1. Lengo la sera ya shule ya Covid ilikuwa nini? (Sifuri Covid? Bawazisha mkunjo?)
  2. Je, ni kanuni gani iliyozuia lengo hilo? (Mapatano yalikuwa nini?) 
  3. Je, ni vipimo gani ambavyo jamii ingehitaji kufikia ili shule iondoe mamlaka yake ya barakoa? 
  4. Je, unaweza kueleza vipi migongano katika sera zako? Kwa mfano, virusi hivyo vingewezaje kuwa hatari hivi kwamba tusingeweza kunywa maji lakini salama vya kutosha hivi kwamba tulitakiwa kuwepo? Kwa nini kitivo hakiruhusiwi kutoka kwa mahitaji ya masking?

Niliogopa kwamba kulikuwa na majibu rahisi kwa maswali yangu ambayo nilikuwa nimepuuza: wasimamizi hawa walipata mamia ya maelfu ya dola kwa mwaka, kwa hakika lazima walikuwa na sababu fulani nyuma ya hatua zao za kibabe. Haki? Mizozo ilionekana wazi kwangu. Data ilionekana kuwa wazi, lakini labda kulikuwa na maelezo.

Nilitoa hotuba fupi bila kofia, nikisimama umbali wa futi kumi na tano kutoka kwa mtu wa karibu. Nilingoja jibu la maswali yangu, lakini niligundua kuwa hii haikuhusu ukweli au data, majengo au hitimisho. Hii ilikuwa juu ya nguvu na picha. 

Ya kiholela. Isiyo na maana. Haibadiliki. Wanafunzi hujifunza katika siku zao za kwanza za elimu ya sheria kutumia maneno haya ili kupinga sheria na sera zisizopendelewa. Nilifikiri kwamba nilikuwa nikifanya vivyo hivyo, na nilifikiri shule ingemkaribisha mwanafunzi mtulivu, ingawa mkaidi, anayeuliza maswali badala ya umati mkubwa na wenye hasira.

Lakini dhana hii iligeuka kuwa dhana isiyo sahihi. Hakuna mtu aliyejali kuhusu hoja zangu kuhusu busara - walijali kwamba nilikuwa nikisoma kutoka kwa hati mbaya. Mbaya zaidi, kutovaa barakoa kumekuwa utendakazi mbaya zaidi wa wodi kuliko utendaji wa Janet Jackson wa Super Bowl. 

Wala hawakujali afya ya umma. Wiki la Septemba 19, 2021, (nilipotoa hotuba), Sheria ya Georgetown ilisimamia vipimo 1,002 vya Covid. Wawili walirudi chanya. Kiwango chanya cha chini ya asilimia 0.2. Wanafunzi wengi walikuwa chini ya miaka 30, na wote walikuwa wamepokea risasi zilizoagizwa na shule kwa Covid. Fentanyl, ajali za barabarani, na vitendo vya vurugu vya nasibu kutoka kwa watu wasio na makazi jijini vilikuwa hatari zaidi kwa wanafunzi wa shule ya sheria, lakini hatukuwa tumetekeleza hatua kali ili kukabiliana na vitisho hivyo.

Kupiga marufuku maji kulionekana kuwa kali. Kuwalazimisha vijana walio na afya njema wapige risasi ambazo hawakutaka kulionekana kuwa ngumu. Ikiwa shule ilikuwa tayari kutekeleza sera hizo ili kupunguza athari za virusi, basi kwa nini ikome hapo? 

Lakini hakuna swali lolote kati ya haya lililoonekana kuwafikia wasikilizaji. Hakuna jaribio langu lolote la ucheshi lililovunja ukuta wa nne. Nilionyeshwa kwa urahisi kama mhusika mpya: mpinzani wa Covid, anti-mask, anti-sayansi, asiyependeza, asiyeweza kutofautishwa, mpinzani asiyekubalika. 

Hotuba hiyo iliisha kwa ukimya wa kupinga hali ya hewa. Niliuliza umati wa watu ni nini nilikuwa nimekosa, lakini hakuna jibu. Hakukuwa na majibu kwa maswali yangu au uthibitisho wa ukinzani wa kipuuzi wa sera. 

Niliwashukuru kwa muda wao na kutoka nje ya ukumbi huo mdogo. Nilidhani ningepata barua pepe ya ufuatiliaji kuhusu hotuba hiyo, labda kitu kutoka kwa utawala, lakini yote yalionekana kuwa sawa. Ilionekana kuwa DC muhimu: hotuba isiyo na athari.

Lakini utulivu huo uliisha siku mbili baadaye wakati Mkuu wa Wanafunzi Mitch Bailin aliponijulisha kwamba nilikuwa nimesimamishwa chuo kikuu kwa muda usiojulikana. 

Bailin aliniambia kwamba nilipaswa kuwasilisha kwa uchunguzi wa kiakili, kwamba nilipaswa "kwa hiari" kuondoa haki yangu ya usiri wa matibabu, na kwamba shule inaweza kujadili matukio hayo na vyama vya wanasheria wa serikali ikiwa nitatumaini kutekeleza sheria. 

Bailin aliniambia nitalazimika kuhudhuria vikao na kutoa taarifa za maandishi kwa nini niliuliza maswali yangu ili "kupata kibali cha kurudi chuoni." Zaidi ya hayo, ilibidi nitoe "taarifa inayoelezea kwa nini hautoi tena hatari kwa jamii ya kukaidi sera hiyo au vinginevyo kuleta hatari za usumbufu na hatari kwa afya ya umma." 

Usumbufu huo ulikuwa unauliza maswali - ambayo hutokea kuwa msingi wa shule ya sheria. Simu za baridi na njia ya Socratic ni alama za darasa la kisheria. Nilikuwa katika shule ya ufundi kwa ajili ya taaluma yenye mashaka, lakini nilifukuzwa kwa kuuliza maswali.

Ninapoandika "Kupiga kelele Covid katika ukumbi wa michezo uliojaa watu," wadhibiti huchanganya upinzani na kuhatarisha umma ili kudumisha udhibiti wa usemi na kukashifu wapinzani.

Hollywood kwa Watu Wabaya

Nilipokuwa nikisubiri kusikia hatima yangu shuleni wakati wa kusimamishwa kwangu, nilifikiria nyuma Karatasi Chase

"Hakuna mtu anayekuzuia kujieleza."

Huu haukuwa tu muundo tofauti wa ukweli; hii ilikuwa picha ya kioo cha filamu. Georgetown alikuwa na sifa mbaya zaidi za Hollywood. Yote yalikuwa ya juu juu. Waigizaji walikuwa na majivuno. Watu waliabudu mamlaka ili kuendeleza kazi za wastani. Wanaume wasiovutia sana walikuwa wanajishughulisha, watu waliosimamia hawakuwa na mgongo, na waigizaji walikuwa wapumbavu. Kila mtu alifanya kazi katika mtandao uleule wa watu, hakuna mtu aliyetoka jiji hapo awali, na bustani zilizokuwa nzuri wakati mmoja zilikuwa zimejaa waraibu wa dawa za kulevya. 

Lakini Georgetown ilikuwa mbaya zaidi kuliko jiji dada la Pwani ya Magharibi. Badala ya kung'aa kwa dhahabu, nyuso zilikuwa za mwanga kutokana na saa zilizotumiwa kuvinjari Twitter na Politico. Muonekano haukuwavutia watu; ukaribu na mamlaka ilikuwa aphrodisiac kuu ya mji. Badala ya Bungalows za Muscle Beach na Santa Monica, vijana wazima walizungumza kuhusu sheria zisizo muhimu kwenye baa ambapo Teddy Kennedy aliwahi kuwapapasa wafanyakazi wa kusubiri. 

Wahusika walishikamana na hati, wakafumbia macho ilipofaa, na wakathamini uwezo wa kanuni. Msemo wa zamani ulikuwa dhahiri ghafla: Washington, DC ni Hollywood kwa watu wabaya. 

Huu haukuwa mji ambao nilitarajia nilipofika. Tabaka jipya la watawala lilikuwa limebadilisha kanuni takatifu za elimu na kuweka itikadi yenye msingi wa nguvu na taswira. Hii ilikuza utamaduni ambao ulituza uwasilishaji mbaya na kupuuza uaminifu. COVID ilitoa kisingizio cha kutekeleza mfumo mpya wa kudai ufuasi na kuondoa upinzani. 

Bailin kuelewa mfumo huu. Kwake, mazungumzo ya mtindo wa kijamii yalikuwa muhimu zaidi kuliko kanuni kama uhuru wa kujieleza. Katika tukio tofauti, mwanafunzi alikabiliana naye akitoa "nafasi salama" kujibu ukosoaji wa Ilya Shapiro kwa Rais Biden; Bailin alimuahidi kwamba atamtafutia "mahali chuoni pa kulia" ikibidi. 

Alidai kusimamishwa kwangu kulikuwa, kwa sehemu, kwa ajili ya "ustawi wa wanafunzi na jamii." 

Tabia yangu haikukaribishwa katika hati hii. Ilikuwa inavuruga mpango wa njama: viongozi walikuwa wataalamu, na wanafunzi walikuwa pale kutii wema wao wa asili. Kuhoji sera za vinyago zisizofaa haikuwa sehemu ya hati ya Washington-Hollywood; Georgetown ilizingatia kuwa sababu ya mabilioni na wapiga kura wa Trump katika majimbo ya flyover na Florida. 

Hakukuwa na changamoto ya kutokuwa na akili waziwazi kutegemeza nidhamu ya kitaasisi ya Bailin. Uwasilishaji umepata ushindi juu ya mantiki, daraja juu ya busara, mamlaka ya kitaasisi juu ya uchunguzi wa mtu binafsi.

Kwa hivyo niliingia kwenye Zoom wiki iliyofuata kwa mfululizo wangu wa kusikilizwa kwa lazima kwa usimamizi, vikao vya kupungua, na mikutano na Bailin. 

Bailin alifurahia mada ya jumla ya utawala na uwasilishaji wa kitaasisi. 

"Nitakuambia ukiingia. Nitakujulisha tunakutana na nani," Bailin aliniambia. "Nataka kuwa wazi kabisa. Haya sio mazungumzo kwa wakati huu. Ninakuelekeza hatua za chini kabisa unazoweza kuchukua ikiwa ungependa kurudi chuoni.”

Nilipoomba majibu ya maswali yangu mepesi, alijibu hivi: “Kazi yetu si kukusadikisha juu ya usahihi, utimamu wa sera.” Kisha akaniambia nijaribu “kutoroka chumba [changu] cha mwangwi.”

Bila kujua, hiki kilikuwa kikao cha kufundisha. Nilikuwa nimetegemea kwa ujinga kanuni za Kutaalamika katika hoja zangu, lakini hii ilikuwa ni pambano rahisi la kuwania madaraka. 

Kwa hiyo niliwapigia simu maprofesa wangu na kuwajulisha kuwa sitaweza kuhudhuria darasani kwa sababu shule ilikuwa imenipiga marufuku kutoka chuo kikuu. Nilianza kupokea simu kutoka kwa mawakili wa haki za kiraia wakiomba kusikia zaidi kuhusu kesi yangu, na nikaanza kujadili habari hiyo na waandishi wa habari niliokuwa nawafahamu.

Maitikio katika wigo wa kisiasa yalikuwa kwa kauli moja - Georgetown ilikuwa imeshinda mkono wake. Nilikuwa nimechukua ushauri wa Bailin: baada ya kushauriana na watu nje ya chumba changu cha mwangwi, hati haikumwonyesha kama shujaa. 

Kumekuwa na njama twist:. Niliweza kusimulia hadithi yangu kwa kujiamini kabisa: Nilihoji wasio na akili, na Georgetown akanisimamisha kazi na kunipeleka kwenye shrink. Hii haikuwa kuhusu me. Sikuwa mtu - ziada kwenye seti. Lakini Georgetown ilikuwa na chapa ambayo wazalishaji walipaswa kudumisha. 

Nilimfahamisha Mitch Bailin kwamba wanahabari, wanasheria, na vipindi vya televisheni vingependa kuzungumza nami. Baadaye jioni hiyo, Fox News iliripoti habari hiyo bila kutumia jina langu.

Saa kumi na nne baadaye, Dean Bailin alinijulisha kwamba kusimamishwa kwangu kumeondolewa. 

Sijui ikiwa chanjo ilikuwa na athari kwenye mchakato. Nilijifunza kwamba kikundi cha wahitimu walisikia hadithi na kuwasiliana na shule ili kutoa maoni yao ya kutofurahishwa. Labda suala hilo lingekwisha bila shinikizo hizo, lakini sikuwa na mwelekeo wa kumpa Georgetown manufaa yoyote ya shaka.

Lilikuwa somo linalofaa kwa kuelewa hali ya Covid ya darasa letu tawala.

Mnamo Machi 8, 2022 - miaka miwili baada ya shule kuondoka kwa likizo yake ya miezi 17 ya corona - shule ilitangaza kwamba ingeondoa majukumu yake ya barakoa. Wiki hiyo, vipimo 4 kati ya 407 vya Covid katika Kituo cha Sheria vilirudi kuwa na virusi. - kiwango cha asilimia 0.98 cha chanya. Hii ilikuwa kesi mara mbili zaidi ya nilipotoa hotuba yangu na mara arobaini na tisa ya kiwango cha chanya. Pia kulikuwa na hospitali nyingi za Covid huko DC kuliko wakati nilizungumza na umati wa vijana waliochanjwa mnamo Septemba. 

Data ilikuwa haijabadilika na kuwa bora, kwa hivyo ni nini kilichochea kubadili sera? 

Wiki moja kabla, watazamaji milioni 38 walitazama Jimbo la Muungano. Mlolongo wa njama ulikuwa wa kushangaza: sayansi alikuwa amejipanga kikamilifu na hotuba. Mataifa kuondolewa mamlaka yao ya mask siku ile ile ambayo Rais Biden alihutubia taifa, na Baraza la Mawaziri likaruhusu waliohudhuria kuondoa masks yao siku moja tu kabla ya hotuba.

Katika mwaka uliopita, tumekuwa na mabadiliko ya mavazi. Vinyago viligeuzwa kuwa I <3 Utoaji Mimba Pini na bendera ya Kiukreni decor

Wiki mbili baada ya Jimbo la Muungano la 2022, jiji dada la DC lilifuata hati mpya kwenye Tuzo za Oscar. Hakukuwa na vinyago machoni, lakini watu mashuhuri waliibuka wapendao bluu na njano mavazi.

Bw. Putin ni mpinzani anayetambulika zaidi kwa Rais kushambulia kuliko mamilioni ya Wamarekani ambao wanachagua kutopata chanjo ya Covid. Tumechagua kuharibu Upatikanaji wa gesi asilia kwa washirika wa Ulaya badala ya kuwanyima watu ambao hawajachanjwa huduma za matibabu

Maandishi haya yalikuwa muhimu kwa watu wanaosimamia, na walikuwa tayari kuharibu watu binafsi katika harakati zao za kudumisha uzalishaji.

Ilikuwa ni picha yangu ya kioo Kufukuza karatasi matarajio. "Hakuna mtu anayekuzuia kujieleza" iligeukia hitaji la ulinganifu wa sycophantic. Usemi wa mtu binafsi ulihamia kwenye siasa za uharibifu wa kibinafsi. 

Drama yangu ilikoma mwisho wa kusimamishwa. Kulikuwa na mitazamo michafu na minong'ono kutoka kwa wenzao ambao walikuwa kwenye mkutano, lakini safu yangu ya tabia ilikuwa imekamilika. Hili halikuwa jambo la kuchukua kwa uzito: ilikuwa Hollywood tu iliyo na waigizaji wa kuvutia sana. Kwa hiyo wakati kibandiko cha mwanamke asiyevutia na mzito aliye na kibandiko cha "baadaye ni kike" kwenye kompyuta yake ya mkononi aliponitazama kwa macho, sikuwa na haki ya kukasirika. Alikuwa akicheza sehemu yake tu. Ilikuwa zaidi ya mfululizo mdogo wa Netflix: Shule ya Sheria, iliyofadhiliwa na marafiki zetu huko Pfizer. 

Vinyago, watu, maandishi: yote yalikuwa uzalishaji. Mitch Bailin hakuwa mwalimu, alikuwa meneja wa ngazi ya chini anayehusika na mamlaka, si uchunguzi. 

Sheria ya Georgetown inaendelea kama incubator kwa darasa tawala lisilovutia, ikifundisha wanafunzi wake kutikisa kichwa kuambatana na maandishi. Kama wanasema, show lazima iendelee.



Imechapishwa chini ya a Ushirikiano wa ubunifu wa Commons 4.0 Leseni ya Kimataifa
Kwa machapisho mapya, tafadhali rudisha kiungo cha kisheria hadi cha asili Taasisi ya Brownstone Makala na Mwandishi.

mwandishi

  • William Spruance

    William Spruance ni wakili anayefanya kazi na mhitimu wa Kituo cha Sheria cha Chuo Kikuu cha Georgetown. Mawazo yaliyotolewa katika makala ni yake mwenyewe na si lazima ya mwajiri wake.

    Angalia machapisho yote

Changia Leo

Usaidizi wako wa kifedha wa Taasisi ya Brownstone unaenda kusaidia waandishi, wanasheria, wanasayansi, wachumi, na watu wengine wenye ujasiri ambao wamesafishwa kitaaluma na kuhamishwa wakati wa misukosuko ya nyakati zetu. Unaweza kusaidia kupata ukweli kupitia kazi yao inayoendelea.

Jiandikishe kwa Brownstone kwa Habari Zaidi

Endelea Kujua na Taasisi ya Brownstone