Brownstone » Makala ya Taasisi ya Brownstone » Uharibifu wa Usafiri wa Ndege
Uharibifu wa Usafiri wa Ndege

Uharibifu wa Usafiri wa Ndege

SHIRIKI | CHAPISHA | EMAIL

Wakati mzuri wa kuandika juu ya jinsi safari ya ndege ya kutisha imekuwa ifuatayo mara moja, au, katika kesi hii, wakati wa maafa ya kupanga na kuchelewesha ambayo huimarisha kabisa taratibu za maisha. 

Wakati haifanyiki na safari yako ya ndege inakwenda vizuri, haujali sana. Lakini unapokuwa katika hali ngumu - ninaandika sasa kutoka kwa muda wa saa 36 wa usafiri wa kimataifa kwa safari ya ndege ya ndani iliyochelewa kwa saa 19 ambayo ndiyo kwanza imepaa - inahisi kama apocalypse. 

Ni kawaida zaidi sasa kuliko ninavyoweza kukumbuka. Niko kwenye hatua ya kujaribu kutosafiri isipokuwa lazima nisafiri kwa sababu safari 3 kati ya 5 za siku hizi zinaonekana kuishia hivi. Nimekuja kutarajia maafa na hivyo kujiandaa kwa ajili yake. Lakini watu wengi huanza na dhana kwamba kila kitu kitaenda sawa kwa sababu ndivyo ilivyofanya kazi zamani. 

Fikiria wasichana watatu wanaojaribu kusafiri na mbwa wao wa foo-foo ambao ni marafiki zao wa karibu. Mbwa hawa ni wanyama wenye tabia njema na warembo kabisa ambao husimamia tukio vizuri. Isipokuwa kuna shida. Wakati chakula kinapoisha na asili inaita, ni jambo lingine. Viwanja vya ndege havitoi maeneo ya mapumziko ya bafuni ya mbwa. Kwa hiyo mbwa na wamiliki wao huanza kuogopa na kulia. Inatisha kweli. 

Kisha una watu wazee na dawa zao na mahitaji mengine maalum. Wanaweza kuwa risasi au vinginevyo na kuhitaji hali maalum. Wanaweza kukosa kutosha. Huenda walipakia kwa wiki moja ya safari na kukimbia kabla tu ya maafa kutokea. Hakuna maduka ya dawa katika viwanja vya ndege vya Marekani ambayo nimeona. 

Na kisha kuna familia zilizo na watoto wadogo. Watoto wanapiga kelele, wanalia, huzuni. Fomula imetoka na mtoto ana njaa. Hakuna diapers zaidi na hakuna vyumba vya kubadilishia vinavyopatikana kwa urahisi, na taka ya binadamu huanza kupata kila mahali na hakuna mvua. Uchafu huanza kuathiri kila kitu. 

Kila mtu ana mahitaji yake binafsi na kila hali ni tofauti. Kuna akina baba wanaokosa michezo ya Ligi Ndogo ya wana wao, mabibi harusi hukosa harusi, wasimamizi wa mashirika hukosa mikutano muhimu ya kimataifa, watu wanaolazimika kutumia siku zao za malipo ya likizo, na siku za likizo za furaha kuharibiwa pande zote. 

Katika kila hatua, kuna fursa za kutumia pesa zaidi, maduka na baa tayari kuweka kadi yako ya mkopo lakini huna majuto kuhusu masaibu yako. Wanapata pesa zaidi kutokana na mipango iliyovurugika. Wafanyakazi wa shirika la ndege wanajisikia vibaya lakini hakuna unachoweza kufanya. 

Hali ya ajabu zaidi iliathiri kukimbia kwangu. Wakati wa kutua hapo awali, vinyago vya oksijeni vilianguka ghafla kutoka kwenye dari. Kwa hiyo ilibidi matengenezo yaje na kuangalia hilo lakini bila shaka kuna uhaba wa watu hao na wanatumia siku nzima kukimbia kutoka ndege hadi ndege kujaribu kupata taa ndogo za kubadilisha kutoka nyekundu hadi kijani. Hakuna mtu anayeelewa jinsi kitu chochote kinavyofanya kazi kwa hivyo unashughulika na mambo hadi mashine itakuambia inafanya kazi. 

Hilo lilichukua saa nyingi, na hatimaye tukapanda. Kupaa kulianza na tulikuwa karibu juu angani lakini mwanga mwingine ukawaka kwenye chumba cha marubani. Inavyoonekana, mlango wa kutokea wa dharura haukuwa umefungwa kabisa kwa hivyo ndege yote ililazimika kusitishwa kabla ya sisi kuwa angani. Tulishuka kwenye ndege. Kisha tulilazimika kusubiri matengenezo yaonekane tena lakini yalichukua milele. 

Safari ya ndege ilichelewa na taratibu zilichukua nafasi. Safari za ndege ziliwekwa upya kiotomatiki kwa mamia ya watu. Maagizo yalikuwa yakiruka kama kichaa: nenda kwa D37 na uweke nafasi tena, hakuna E19 kwa safari mpya ya ndege, hakuna D3 kwa ndege hii na wafanyakazi wapya, hakuna D40 kwa ndege mpya, hakuna subiri hapa kwa sababu ndege itaondoka baada ya dakika 30. Kwa kila maagizo mapya, umati ungetawanyika na kukimbia huku na kule kwa umbali mrefu tu kurudi. 

Kukasirika hakuna tofauti. Algorithms haijali. Wanatoa tu maagizo mapya. Kwa muda wa saa 7, ucheleweshaji na ahadi ziliendelea lakini ikawa dhahiri ni nini kilikuwa kikiendelea. Kampuni ya ndege haitaki kughairi safari ya ndege kwa sababu ingelazimika kulipia hoteli kwa kila mtu. Afadhali zaidi kuchelewesha hilo kwa muda mrefu iwezekanavyo na kutazama umati ukitawanyika polepole na kulipia mipango yao mipya. 

Hatimaye saa 1:30 asubuhi, waliita: kughairiwa. Nenda upande wa pili wa uwanja wa ndege na upate hoteli yako na vocha ya chakula. Walipofika hotelini, walikubali kwa furaha vocha ya dola 12 na vyakula na vinywaji vilivyokuwa pale pale wakati wa kuingia. Mtindi: $12. Chips $12. Juisi ya tufaha: $12. Kila kitu kiliibiwa ili kukusanya pesa feki na kuwafanya watu watumie zaidi. Lakini, hey, una chaguo! 

Muda wa kukaa hotelini ulikuwa ni saa 2 tu maana safari ya ndege ilikuwa imepangwa tena saa 5:30 asubuhi hivyo kila mtu alinyanyuka na kutoka nje ya mlango bila kutarajia jambo la kuepukika, ambayo ni kwamba safari ilichelewa hadi saa sita mchana. Baadhi ya watu waligundua hilo na kurudi kitandani lakini wengine walirudi uwanja wa ndege na kulala wakiwa wamejikunyata kwenye kiti, wakiwa wamevalia nguo zilezile. 

Baada ya maafa haya yote, watu wengi walipotea njiani. Wasichana waliokuwa na mbwa walitoweka na vivyo hivyo na wazee wengi. Watu pekee waliobaki walikuwa ni wale wenye nguvu na ambao sasa wamelala sana, ambao walitumia pesa kununua kahawa ili kuamka na pombe ili kutuliza maumivu. 

Wakati fulani, mtu hugundua kuwa hakuna mtu anayefanya maamuzi hapa, kwa hivyo hakuna anayewajibika. Mashine zinaendesha kila kitu na hazina huruma. Watu wenye mamlaka hawaendeshi mashine; ni kinyume chake. Algorithms inatuendesha, wakubwa wa kweli na haitoi puppy anayeruka juu ya usumbufu wako. 

Kipaza sauti kilitushukuru kwa subira yetu lakini hakukuwa na subira tena. Kwa hivyo hii ilionekana kama psyop. Sote tulitendewa unyama kutokana na kuchunguzwa, vitambulisho, mifumo ya usalama, simu kulipuliwa na maelekezo mapya, kamera za kijasusi kila mahali, ucheleweshaji usio na mwisho, na kutokuwa na uhakika wa nini kitakachofuata. 

Wakati fulani, nilikuwa nimesimama kwenye njia ya uwanja wa ndege na mtu fulani akaniuliza niondoke njiani. Niligeuka tu na kuona roboti ikijaribu kupita, kwa hivyo niliahirisha matakwa yake. Kama alivyofanya kila mtu. Roboti zina haki zaidi kuliko sisi. Wameiweka hivi. 

Tabaka tawala la kuhuzunisha sasa linaloendesha onyesho linachukia uwezo wa watu wa kawaida kusafiri jinsi tulivyofanya miongo kadhaa iliyopita. Wasomi wengi wa juu wameota kukomesha kabisa usafiri wa ndege za kibiashara kwa sababu, wanasema, hii itakuwa nzuri kwa sayari. Lakini hawathubutu. Badala yake, njia rahisi zaidi ni kuweka majuto ya kina na ya kudumu kwa kila mtu ambaye yuko tayari kuondoka katika miji yao ya dakika 15. Hii ndiyo njia bora ya kufunga umri wa kusafiri: pazia linalochorwa polepole juu ya kile tulichokuwa tukiita ustaarabu.

Bila shaka bado watakuwa na jeti zao za kukodi ambazo si lazima zifuate yoyote kati ya hayo hapo juu, ondoka kila mara na kufika kwa wakati, na pengine hata kukuruhusu kutua na meza ya trei chini. Mtandao pengine hata hufanya kazi kwenye ndege hizo tofauti na zetu. 

Usafiri wa ndege sasa sio kama ilivyokuwa miaka 5 iliyopita. Maagizo ya chanjo yaliendesha watu wengi kutoka kwa tasnia na msururu wa ugavi unaotegemea kufuli na usumbufu wa wafanyikazi umeacha meli nzima katika hali mbaya ili tuchukue nafasi zetu. Usumbufu na unyama kwa jina la usalama hushughulikia wengine. 

Inashangaza kuzingatia kwamba kiwango cha juu cha usafiri wa bei nafuu, wa kutegemewa, na rahisi ulikuwa zaidi ya miaka 25 iliyopita. Imekuwa ikipungua tangu wakati huo. Yote hii inanifanya nitamani safari nzuri ya treni au mashua, ambayo sote tunapaswa kufanya kabla ya kuzunguka kuharibu hizo, pia.  



Imechapishwa chini ya a Ushirikiano wa ubunifu wa Commons 4.0 Leseni ya Kimataifa
Kwa machapisho mapya, tafadhali rudisha kiungo cha kisheria hadi cha asili Taasisi ya Brownstone Makala na Mwandishi.

mwandishi

  • Jeffrey A. Tucker

    Jeffrey Tucker ni Mwanzilishi, Mwandishi, na Rais katika Taasisi ya Brownstone. Yeye pia ni Mwandishi Mwandamizi wa Uchumi wa Epoch Times, mwandishi wa vitabu 10, vikiwemo Maisha Baada ya Kufungiwa, na maelfu mengi ya makala katika magazeti ya kitaaluma na maarufu. Anazungumza sana juu ya mada za uchumi, teknolojia, falsafa ya kijamii, na utamaduni.

    Angalia machapisho yote

Changia Leo

Usaidizi wako wa kifedha wa Taasisi ya Brownstone unaenda kusaidia waandishi, wanasheria, wanasayansi, wachumi, na watu wengine wenye ujasiri ambao wamesafishwa kitaaluma na kuhamishwa wakati wa misukosuko ya nyakati zetu. Unaweza kusaidia kupata ukweli kupitia kazi yao inayoendelea.

Jiandikishe kwa Brownstone kwa Habari Zaidi

Endelea Kujua na Taasisi ya Brownstone