Brownstone » Makala ya Taasisi ya Brownstone » Barua ya Wazi kwa Watu: Wakati ni Sasa
Barua ya Wazi kwa Watu: Wakati ni Sasa

Barua ya Wazi kwa Watu: Wakati ni Sasa

SHIRIKI | CHAPISHA | EMAIL

Ni kwa moyo mzito, lakini roho ya matumaini, kwamba ninaandika haya. Baada ya yote, si rahisi kukiri kwamba mtu anasimama katika mahali pa kihistoria ambapo mtu hawezi kuona chochote kidogo kuliko kinachowezekana, lakini kwa bahati nzuri haiwezekani, kufa kwa jamii yenye sifa kuu ya uhuru. 

Ninatumia neno, 'predominance' kwa kushauri, kwa sababu uhuru kamwe sio kamili, lakini daima umeandikwa ndani ya mipaka fulani ya kijamii na kisheria, na mradi tu mtu anatenda ndani ya hayo (kwa mfano katiba ya nchi) mtu anaweza kusemwa kuwa 'huru. ' Lakini kile ambacho kimejitokeza katika kipindi cha miaka minne na miezi minne iliyopita katika sura ya kuweka mipaka mikali zaidi kuliko hapo awali kwa watu wa dunia, ni kielelezo cha mambo mabaya zaidi yajayo; kwa kweli, inadhihirisha upotevu kamili wa uhuru wa binadamu. Inaweza hata - na hii sio kuzidisha - kusababisha kutoweka ya aina ya binadamu. 

Ni mawazo haya ya kupoteza uhuru tuliokuwa tukifurahia, pamoja na kuzingatia kwamba watoto na wajukuu zetu ndio watateseka zaidi chini ya utawala wa kidhalimu unaopangwa, ndiyo iliyonisukuma kuandika barua hii ya wazi. 'Barua ya wazi' inamaanisha, bila shaka, kwamba haijatumwa kwa mtu yeyote hasa, lakini kwa kila mtu kwa ujumla; lakini kwa kushangaza inaweza tu kuwa na athari yoyote ikiwa watu binafsi wanaoisoma watazingatia 'ujumbe' wake. 

Ujumbe wangu ni upi? Kimsingi ni somo juu ya maadili ujasiri. Ikiwa umezika kichwa chako kwenye mchanga tangu 2020, ni wakati wa kusimama wima na kukiri kile kinachotokea ulimwenguni, ambayo ni juhudi iliyopangwa vizuri na ya pamoja ya kuwafanya watumwa walio wengi zaidi ya wanadamu, mbali na wale ambao watafanya utumwa. kuwa kutupwa bila kujali - juu na juu ya wale ambao tayari wameanguka kwenye scythe ya Grim Reaper (au niseme sindano?).

Usifikirie kwamba, kama wewe ni mbunge mtiifu, ambaye hadi sasa unatii sheria katika nchi yako, au kama wewe ni daktari ambaye ulitekeleza maagizo ya kutilia shaka ya mkuu wako wa matibabu (ambaye anatazamwa na Jukwaa la Uchumi la Dunia au WHO), utaokolewa. Hutajumuishwa katika klabu ya walioitwa 'wasomi' kimakosa, ambao kwa kweli ni vimelea; ni klabu yenye wanachama waliofungiwa. Kwa maneno mengine, kuna kila sababu ya kuanza kupigana, badala ya kuungana katika mchakato wa kuweka kimya kimya utawala wa kiimla chini ya pua yako. Acha kuwa a coward - siku moja watoto wa watoto wako watakuonea aibu. Wafanye wajivunie badala yake! Mnamo 2021 tayari Brandon Smith aliandika:

…vita tayari viko kwenye mlango wetu. Mtu ana chaguzi mbili: kupigana au kufanywa mtumwa. Hakuna chaguo la tatu. Hakuna kutembea mbali. Hakuna kujificha kutoka kwake na hakuna suluhisho la kupita kiasi kwake. 

Kwa hivyo, ikiwa unakubali sote tunapaswa kufa siku moja, jifanyia usoni na ugundue ndani yako kile ambacho hukujua ulikuwa nacho: ujasiri. Usifikiri kwamba watu jasiri kama vile Dk Naomi Wolf, Robert F. Kennedy, Mdogo, Dk Joseph Mercola, Mbunge wa Uingereza Andrew Bridgen, na wengine wengi ambao sina nafasi ya kuwataja hapa, hawana ubinadamu wa kutosha. kutojali hofu. Ujasiri haimaanishi kutokuwepo kwa hofu, lakini uwezo, bila kujali ni vigumu, kutenda licha ya hofu yako. Unaweza kukumbuka wimbo ule wa kutia moyo kutoka kwenye filamu, Mfalme na mimi, ambapo Anna anaimba: 

Wakati wowote nahisi hofu,

Ninashikilia kichwa changu sawa 

Na piga wimbo wa furaha,

Kwa hivyo hakuna mtu atakayeshuku 

Naogopa.

Wakati nikitetemeka katika viatu vyangu,

Ninapiga pozi la hovyo

Na piga wimbo wa furaha 

Na hakuna mtu anayejua 

Naogopa. 

Matokeo ya udanganyifu huu 

Ni ajabu sana kusema, 

Maana ninapowadanganya watu ninaowaogopa, 

Najidanganya pia! 

Ninapiga filimbi ya furaha, 

Na kila wakati 

Furaha katika wimbo 

Hunishawishi kuwa mimi niko 

Usiogope! 

Fanya uamini kuwa wewe ni jasiri 

Na hila itakupeleka mbali; 

Unaweza kuwa jasiri 

Kama unavyojiamini ndivyo ulivyo.

Hii inaweza kusikika kama mapenzi tu ya woga, lakini sivyo; maana yake ni kwamba, unapokabiliwa na hatari au tishio la aina fulani, mtu ina kutenda, na ikiwa hilo linahitaji mtazamo wa kutenda kana mtu ni jasiri, basi na iwe hivyo. Uigizaji ndio unatoa maana ya ujasiri juu yake. Kwa hakika, kuna 'kupambana au kukimbia' majibu, yaliyojengwa kijeni ndani yetu sote kwa misingi ya mageuzi, kama inavyothibitishwa na ukweli kwamba watu wengi duniani, hadi sasa, wamechagua chaguo la 'kukimbia' - si lazima kwa maana ya kimwili, lakini kisaikolojia, kwa kuendelea kama kawaida, kana kwamba hakuna kitu kibaya kilichotokea. Tafakari juu yake, hata hivyo: ikiwa kukimbia katika hali hatari kunamaanisha tu kwamba utazuiliwa baadaye, bila mahali pa kukimbilia, si bora kuchukua msimamo sasa? 

 Hii sio dhamana ya kwamba hapana hatua za kulipiza kisasi zitachukuliwa dhidi yako na adui/wapinzani wako - au na waoga wenye tamaa wanaowahudumia - bila shaka. Kweli, sijui juu yako, lakini nikizungumza mwenyewe, Ningependelea kukabiliana na hatari hiyo kuliko kutoweza kukabiliana na marafiki na familia yangu, kwa sababu tu niliingia katika hali ya kukataa nilipo alijua, ndani kabisa, kwamba kulikuwa na kitu kilichooza katika jimbo la Denmark. 

Ni rahisi kujidanganya kwa kuamini kwamba kila kitu kiko sawa, na kwamba hivi karibuni ishara zinazompa mtu hali ya wasiwasi zitatoweka na maisha yatakuwa ya kupendeza tena. Kwa sasa, hata hivyo, USIPUUZE ishara hizi; kuna kitu kibaya sana duniani, na ikiwa kweli ungependa kurudi kwenye mwonekano wa kawaida na ustaarabu, tazama ukweli usoni, na upige mluzi wimbo huo wa furaha kama utangulizi wa kuigiza. Tumefikia hatua ambapo kila kitu kiko katika usawa - sio tu maisha yetu, lakini maisha yetu ya baadaye na ya vizazi vyetu kama raia huru. 

Ingawa kiwango cha tishio la sasa kwa uhuru wetu ni kubwa, kupita kitu chochote ambacho kimepita katika historia, si mara ya kwanza kwa watu kuamua kupinga, au kuasi, tishio kama hilo. Wakati wa Vita vya Pili vya Ulimwengu, kwa mfano, haikuwa askari pekee waliopaswa kukusanya ujasiri wao kwenye uwanja wa vita, kupinga na kufuta tishio ambalo ufashisti ulikuwa na ulimwengu, wakati Wayahudi milioni sita waliuawa katika vyumba vya gesi vya Auschwitz. , Dachau, na kambi nyinginezo za kifo, achilia mbali mamilioni ya watu wengine walioangamia katika nchi nyinginezo kama vile Urusi. 

Watu wengi wenye ujasiri walijiunga na harakati za upinzani katika nchi zilizotawaliwa na Wanazi, kwa mfano, wakijua vyema kwamba ikiwa wangekamatwa, labda wangeuawa. Hata mtu mmoja ambaye alikuwa mwanachama wa Chama cha Nazi - Oskar Schindler - alikuwa na ujasiri wa kubuni mpango wa kuokoa Wayahudi katika wafanyakazi wake wa viwanda (nchini Poland) kutokana na kifo kinachowezekana. Hadithi yake imenaswa kwenye filamu, Orodha ya Schindler (kulingana na riwaya ya kihistoria), iliyoongozwa na Steven Spielberg, na inawasilisha hatari na pia ujasiri uliochukua kutekeleza mpango huo wa kuthubutu.

Orodha ya watu wanaojulikana ambao wamehatarisha maisha yao katika kupigania uhuru katika historia haiishii hapo, na ni jambo la busara kujikumbusha baadhi yao. Hizi ni pamoja na Dietrich Bonhoeffer, mwanatheolojia Mjerumani, aliyewaasi Wanazi na kuuawa nao, na Spartacus, gladiator ambaye aliasi dhidi ya nguvu ya Roma ili kuwaweka huru watumwa kutoka kwa nira yao ya kinyama. Kisha tunaweza kuongeza Mahatma Gandhi, Steve Biko, na wengine wengi, ambao wote ni kielelezo cha utayari wa kupigania uhuru wao. Walichokuwa nacho wote ni kuasi dhidi ya dhalimu ambayo ilikuwa rahisi kumtambua, ingawa haikuwa rahisi kumshinda. 

Leo ni vigumu zaidi kutambua wale ambao wako katika mchakato wa kutekeleza (jaribio) la kimataifa Mapinduzi, kwa sababu tu wanajaribu kuficha kila kitu wanachofanya kuwa cha manufaa kwa wanadamu, wakati, kwa kweli, ni kinyume kabisa. Ikiwa mara kwa mara umedanganywa na shill (kama vile vyombo vya habari vya kawaida) vinavyotumikia Mpango Mpya wa Dunia, jifunze kutafuta vyanzo mbadala vya habari, kama vile Utafiti wa Kimataifa, Imebadilishwa, Sauti ya Watu kwenye Rumble, Ulinzi wa Afya ya watoto, Msukumo wa Kila Siku na ZeroHedge

Tumeambiwa hivyo Miji ya dakika 15, kwa mfano, ni njia ya kwenda, kurekebisha 'mgogoro wa hali ya hewa.' Ushahidi unapendekeza, hata hivyo, kwamba huu ni ufichaji wa nia ya WEF, ya kutumia mipaka inayoainisha miraba ya dakika 15, si kama alama ambazo watu wanaweza kuvuka kwa uhuru wakitaka, lakini kama vizuizi vya kudumu vya kielektroniki vya kuweka mipaka ya harakati zetu kiholela. . Je, uko tayari kukubali hili? Na ikiwa ndivyo, je, unatambua kwamba, mara tu uhuru wako wa kutembea unapoondolewa, unaishi chini ya kikaidi masharti? 

Kuna njia nyingine kadhaa ambapo wanateknolojia wanaodhamiria kudhibiti idadi ya watu duniani wanataka kufanya hivyo, kama baadhi yenu wanavyojua. Ombi langu kwako ni kwamba, mara tu unapofahamu haya, unakataa kwa uthabiti kudanganywa na kuamini uwongo wa mashirika yanayojumuisha Mpango Mpya wa Ulimwengu - hasa WEF, WHO, na Umoja wa Mataifa. 

Zaidi ya yote, USIFUATE. Ikiwa sote tungefanya mazoezi ya kutofuata wakati wa 'janga' la Covid - ambayo ilikuwa sio janga la kweli, lakini kesi inayoendeshwa kwa utawala wa kiimla - 'mamlaka' zisingeweza kufanya mengi. Lakini wengi sana walichagua kufuata, na kuwaacha wale ambao hawakuathirika. Hata kama 'janga' jipya lingetangazwa, usikilize, na usikubali kile kinachojulikana kama 'chanjo' - ni hakika kukuua kwa kubuni. Badala yake, tafuta jinsi unavyoweza kujikinga dhidi ya pathojeni kutoka kwa vyanzo mbadala vya habari vinavyotegemeka, kama vile Tovuti ya Dr Mercola, au Marekani Kabla ya mbele Madaktari. 

Barua hii haielekezwi tu kwa watu wa kawaida, walio macho sana ambao wameteseka chini ya dhuluma inayoendelea; hata hivyo, 'watu wa dunia' ni pamoja na wale ambao wamekubali vitisho na usaliti uliowafanya waamini kwamba hawana njia nyingine isipokuwa 'kucheza pamoja,' wasije wakapoteza kazi zao au hata maisha yao. Nina habari kwako: kuna daima njia mbadala ya kutii vitisho vya wengine, na chaguo hilo ni pale ambapo wokovu wako upo, ambapo dhamiri yako haitakuvuta tena kwa sauti yake ya kimya, ikikukumbusha kwamba hukupaswa kujitoa kwa wale wanaotaka kukuandikisha. kama mshirika katika harakati zao za kudhibiti ulimwengu. Je, unataka kurejesha uhuru wako? Kisha fanya hivyo. Si kuchagua uhuru bado unaonyesha uhuru wa kuchagua.

Ikiwa wewe ni mmoja wa wale wajumbe wa Bunge la Uingereza waliokaa kimya wakati mtu pekee mwenye ujasiri ndani ya Bunge, Andrew Bridgen - sauti ya hoja, ikiwa imewahi kutokea, na dhamiri ya Uingereza nzima, kama ilivyokuwa - ilitoa wito kwa wabunge wenzake kukiri kwamba 'chanjo' za Covid sio chanjo kweli, na zinaua watu kwa jumla. idadi - kwa sababu hiyo zinapaswa kusimamishwa mara moja - kuchukua fursa inapojitokeza tena, kusimama na kutangaza mshikamano wako na Bw Bridgen. Huenda ukashangaa kupata kwamba wengine wanaweza kufuata mfano huo. Sema kwamba huwezi kukaa kimya tena. 

Vivyo hivyo kwa Bunge la Ulaya, ambapo watu wachache wenye ujasiri na waangalifu wamechukua msimamo dhidi ya wadhalimu, haswa WHO na jaribio lake la kudhulumu ubinadamu kuwa "mkataba wa janga' hiyo ingeipa mamlaka isiyokuwa na kifani juu ya watu wote duniani, na kusimamisha kwa ukamilifu uhuru wa nchi zote wanachama. Yule mpiganaji shupavu na mkali kwa niaba ya raia wote wa dunia, Christina Anderson ya Ujerumani, inapaswa kuteuliwa kwa msimamo wake usioyumba dhidi ya WHO na shirika la afya duniani mabaya himaya inayoongozwa na Klaus Schwab, mfalme mwovu anayetaka kuwa maliki wa NWO. Ikiwa sisi sote tungeweza kufuata mfano wake, ulimwengu ungekombolewa hivi karibuni. 

 Kwa hiyo, nawasihi ninyi nyote - hasa wale ambao hadi sasa wameishi katika kukanusha - ambao mmesoma barua hii ya wazi, kutafuta uthabiti, uthabiti, na zaidi ya yote, ujasiri na imani ndani yenu, kwamba tunaweza na tutafaulu katika kuwaondoa katika ulimwengu ule mwovu wa wanafashisti mamboleo wa kiteknolojia wanaojificha chini ya mwavuli wa UN, WEF, na WHO, ili tuweze kurejesha haki zetu za kimaadili na kisiasa na wajibu wetu sisi kwa sisi. katika ulimwengu uliojitolea kwa amani badala ya vita vya ndani katika viwango vingi. Ubinadamu una daima kujitahidi kwa amani kama bora; inafaa kufanya hivyo tena. 



Imechapishwa chini ya a Ushirikiano wa ubunifu wa Commons 4.0 Leseni ya Kimataifa
Kwa machapisho mapya, tafadhali rudisha kiungo cha kisheria hadi cha asili Taasisi ya Brownstone Makala na Mwandishi.

mwandishi

  • Bert Olivier

    Bert Olivier anafanya kazi katika Idara ya Falsafa, Chuo Kikuu cha Free State. Bert anafanya utafiti katika Psychoanalysis, poststructuralism, falsafa ya ikolojia na falsafa ya teknolojia, Fasihi, sinema, usanifu na Aesthetics. Mradi wake wa sasa ni 'Kuelewa somo kuhusiana na utawala wa uliberali mamboleo.'

    Angalia machapisho yote

Changia Leo

Usaidizi wako wa kifedha wa Taasisi ya Brownstone unaenda kusaidia waandishi, wanasheria, wanasayansi, wachumi, na watu wengine wenye ujasiri ambao wamesafishwa kitaaluma na kuhamishwa wakati wa misukosuko ya nyakati zetu. Unaweza kusaidia kupata ukweli kupitia kazi yao inayoendelea.

Jiandikishe kwa Brownstone kwa Habari Zaidi

Endelea Kujua na Taasisi ya Brownstone